ผมได้ลงmod skin ไปแล้ว .dff .txd ใน skin.img ไฟล์ gta.dat ก็ลงไปแล้ว พอเข้าเกมแล้วกดเรียกเมนู skin selection tab+e หรือ q ไม่ขึ้นครับ แต่พอกด tab+e แล้ว scroll ลง เปลี่ยนตัวละครได้แต่กลับมาตัวละครเดิมไม่ได้ครับจะเป็นตัวละครตัวสุดท้ายไปเลยเปลี่ยนกลับมาเป็น CJ หรือตัวก่อนหน้านี้ไม่ได้ ผมลงผิดตรงไหนรึเปล่าผมก็ลงตามที่วิธีใช้บอกแล้วแต่ก็เป็นอย่างนี้ทุกครั้งเลยครับ ช่วยหน่อยนะครับ แล้วพอมี mod เปิดฟังวิทยุได้ทุกที่ไหมครับโดยไม่ต้องขึ้นรถ ขอบคุณครับ