ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 304

Unhappy จะมีผลอย่างไร ถ้าผมทำ!?

เรื่องมีอยู่ว่า ผมเคยไปปิ้งสาวคนนึง รวบรวมความกล้าเเล้วเข้าไปขอเบอร์ เธอให้เฟส เเอดไป คุณเธอก็รับเเอด จนต่อมาเธอมาขอให้ผมวาดรูปเธอให้(คงรู้วว่าผมเรียนศิลปกรรม)
    ผมบอกกลับไปว่า ช่วงนี้งานยุ่งขอปิดเทอมล่ะกัน เด้วจัดให้(วาดรูป) จนวันหนึ่งในช่วงสอบปลายภาค หางตาผมเหลือบไปเห็นคุณเธอนั่งซ้อนท้าย ผชไปต่อหน้าต่อตา ผมก้อทำเฉยๆไว้
    จนตอนนี้ผมก้อไม่ได้วาดรูปให้คุณเธอคนนั้น

คือ ถ้าผมวาดให้เธอเเล้ว
    หัวผมจะกลายเป็นสุนัขเเล้วเน่ามั้ย
    ปล.ขอความเห็นขอเเต่ล่ะท่าน

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เห็นซ้อนท้าย ผช ก็ไม่แน่เสมอไปว่านั่นคือแฟน แต่ถ้าเป็นแฟน
    ผมว่าปล่อยเธอไปเถอะ ส่วนถ้าไม่ใช่แฟนจะวาดก็วาดได้ครับ

ปล.วาดภาพให้ไม่ถึงกับเป็นหมาหัวเน่าหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    บางทีหากเราวาดให้ด้วยใจและมีคำหวานๆใส่เข้าไปหน่อยก็น่าจะได้คะแนนมากขึ้นนะครับ สู้ๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นผมคงคิดว่า ไอนั่น ผัวมันแน่ๆ 555

ผมก็จะไปถามว่าเป็นใคร ตกลงมีแฟนยัง แล้วก็ไปคุยต่อหน้า

พอมั่นใจ คิดจะทำอะไรค่อยทำ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อาจจะไม่ใช่แฟนก็ได้ถ้ายังไม่รู้อะไรก็อย่าเพิ่งเชื่อความคิดตัวเองมากเกินไปนะครับ

บางทีอาจจะเป็นแค่เพื่อน หรือ พี่ หรือ ญาติ ที่มารับกลับบ้าน หรือไปนู่นไปนี่เฉยๆก็ได้ มองโลกในแง่ดีไว้ก่อนดีกว่าครับ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ USED_JKG อ่านกระทู้
    บางทีหากเราวาดให้ด้วยใจและมีคำหวานๆใส่เข้าไปหน่อยก็น่าจะได้คะแนนมากขึ้นนะครับ สู้ๆ
    ทำไปคงไม่มีผลหรอกครับ เพราะก่อนหน้านั้นเคยคุยด้วยทางเฟส ก้อ อืมๆ งืมๆ เงียบ........ ดูสเตตัส เเละข้อมูลบางอย่างที่ได้เห็น
    เเค่นี้คงสรุปอะไรได้เเล้วเเหล่ะ เเต่ผมก้อไม่ได้คิดมากอยู่เเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    วาดไปให้ก็ได้ครับ ก็เธอเคยขอนิ

เเต่ถ้าหลัก จริยธรรม อย่าไปเเย่งเเฟนใครเเล้วกันนะครับ ^ ^"

จะได้ไม่มี บาป ติดตัว

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ในเมื่อรับปากเธอไปแล้ว ก็วาดให้เธอไปเถอะครับ แล้วก็แอบถามตอนให้รูป ว่า"โสดรึป่าว แอบถามๆเนียนๆ "
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    แล้วแต่คุณละครับงานนี้
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ท่าคุณวาดให้แล้วให้เขาก็ดีนะดีมากด้วย แต่ท่าคุณหวังจะเป็นแฟนก็ควรถามเขาเลยว่ามีแฟนรึยัง?อะไรยังไง หรือถามก่อนให้รูปก็ได้แต่เราว่านายให้ไปเหอะมันเป็นของขวัญทางใจที่ดีนะสักวันท่าเขามาดูมันก็จะนึกถึงคุณแน่นอนคนที่วาดให้

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 564
    เห็นนั่งซ้อนท้ายผู้ชายไม่จำเป็นต้องแฟนเสมอไปนะครับ (อย่าคิดไปเอง)

ส่วนเรื่องขอวาดภาพเธอขอผมว่า วาดให้เลยครับ สู้ๆนะครับ

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เป็นเพื่อนดีกว่ามั๊งครับ? คบได้นาน 555 แต่ถ้าหวังจะเป็นแฟนก็คงต้องถามเจ้าตัวตรงๆครับ ถ้าไม่ถามเขาและเขามีแฟนแล้วไปจีบเขาเด่ะแฟนเขาทืบเอา เรื่องวาดภาพ วาดไปเถอะครับ มันช่วยกระชับมิตรภาพครับ
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    เธออยากจะสนิทกับคุณเธอเลยทำแบบนี้ เธอเสนอคุณก็ต้องสนองครับ เธอมีสิทธิที่จะสนใจผู้ชายหลายๆคนในเวลาเดียวกันในขณะที่เธอไม่มีแฟน
    เพราะฉนั้นอยากได้ก็ต้องแข่งเอา

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    วาดรูปเธอแล้ว เอาไปให้เลยครับ

บอกความรู้สึกของเราไปเลย จะได้ไม่เสียใจ ถายหลัง

หึ หึ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากจะวาดให้เขาหรือปล่าวหละครับ ? มันขึ้นอยู่กลับ จขกท. ว่า ต้องการมั้ย? ผมแนะนำว่า ให้ทำนะครับ เพราะ ผมกะเป็น วาดไปเถอะ เขาอาจจะอยากทดสอบเราหรือปล่าวกะเป็นได้นะครับ