ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Unhappy เรื่อง ไมค์ windows 7 ช่วยทีครับ

คือ คอมผมมันพูดไมค์ไม่มีอะครับ

คือมันไม่มี microphone มีแต่ aux อะไรผมก็ไม่รู้ หาวิธีแก้มาหลายที่ก็ไม่เจอ ลงไดรเวอร์มาหมดแล้วก็ไม่ได้ ใครแก้เป็นช่วยผมทีนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ลงไดวเวอร์มาผิดตัวหรือป่าวครับ ไมค์แบบหูฟังหรือแบบไหน ผมใช้ไมค์หูฟังอ่ะน่ะ ถ้าไมค์ตั้งโต๊ ผมไม่รุ้เรื่อง

WIndows ที่ลงไดวเวอร์มันครบหรือป่าว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมใช้ไมค์แบบหูฟังอะแหละครับ ส่วน dirver ลงผิดไม่ผิด ผมไม่รู้นะ ผมใช้โปรแกรมไดรเวอร์หลายตัวสแกนหามันก็ไม่เจอให้ลง ไดรเวอร์มันก็ครบแบบนี้นะ แต่ก่อนล้างผมใช้ xp ไดรเวอร์ก็แบบนี้ ก็พูดได้
    ผมก็ งงเหมือนกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    วันนี้ผมพึ่งแก้ได้ใช้ไมค์ได้แล้ว ก่อนหน้านี้คอมผมมองไม่เห็นไมคือno device installed เลยเข้าไปที่ device manager แล้วคลิกขวา realtek high... กดสแกนอัพเดทไรซักอย่างแล้วรอจนเสร็จรีสตาทมาก็ใช้ได้แล้วครับไมหูฟังนี่ละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    วันนี้ผมพึ่งแก้ได้ใช้ไมค์ได้แล้ว ก่อนหน้านี้คอมผมมองไม่เห็นไมคือno device installed เลยเข้าไปที่ device manager แล้วคลิกขวา realtek high... กดสแกนอัพเดทไรซักอย่างแล้วรอจนเสร็จรีสตาทมาก็ใช้ได้แล้วครับไมหูฟังนี่ละ
    ไดวเวอร์คงเก่าไปมั่งครับ ว่าแต่Windows ไรครับ ถ้าเป็นWin 7 มันลงมาให้ครบเลยน่ะไม่มีปัญหาแต่ถ้าเป็นXP ต้องไปหามาลงอีกเน้ออออ