พอดีว่าพึ่งซื้อตัวใหม่มาแล้วพอปริ้นท์มีปัญหานิดนึงคือ ผมต้องการปริ้นท์ ขาว-ดำ มีหมึกอยู่ แล้วเปิดฝาหมึกด้วยเพื่อให้สะดวกตอนแรกผมก็ไม่เคยใช้เพราะ ทุกทีต้องไปปริ้นท์ที่อื่นแต่พอตัวเองมีเครื่องปริ้นท์ ก็ปริ้นท์เองอ่านคู่มือด้วย ผมเลือกปุ่ม Black คือปริ้นท์ขาวดำ ผมกดปริ้นท์ที่ในคอม แล้วกดปริ้นท์ แล้วปรากฎว่าไม่มีอะไร

ผมอยากทราบว่า มันปริ้นท์ขาวดำยังไง? เพราะพรุ่งนี้ผมต้องส่งงาน มาดูรูปภาพของเครื่องปริ้นก่อน สามารถ ถ่ายเอกสารได้ ปริ้นท์ได้ และสแกนเนอร์ได้ครับ (ภาพไม่ชัดนะเพราะผมใช้กล้องโทรศัพท์)

หน้าตาเครื่องปริ้นท์