ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755

คอลเล็กชั่นเล็กๆน้อยๆ

ปล.กรงข้างล่างกรงหมา

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,173
    ของคุณหรอครับ สวยมากๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    Gibson ตัว นั้นใช่ Gold top หรือปล่าวครับ ?

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    Gibson ตัว นั้นใช่ Gold top หรือปล่าวครับ ?
    ใช่ครับ Lespaul Studio ครับ

ข้างบนก็ Taylor 110 - 314ce

Yamaha CG101A

Squire Vintage

รอเก็บตังซื้อ standard เเต่ลังเลระหว่าง Gibson หรือจะเอาอย่างอื่นดี อยากได้ floyd rose T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Valentine. : 12th November 2012 เมื่อ 17:35

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Valentine. อ่านกระทู้
    ใช่ครับ Lespaul Studio ครับ

ข้างบนก็ Taylor 110 - 314ce

Yamaha CG101A

Squire Vintage

รอเก็บตังซื้อ standard เเต่ลังเลระหว่าง Gibson หรือจะเอาอย่างอื่นดี อยากได้ floyd rose T^T
    โหอิจฉาอ่ะอยากได้เหมือนกันนะ Goldtop ตัวนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ
    พอดีผมเล็งๆ2ตัวนี้ไว้

GIBSON : LES PAUL TRADITIONAL PRO
    EPIPHONE : LES PAUL TRADITIONAL PRO
    ข้อมูลคลิ๊กที่ตัวหนังสือ

เล่นตัวไหนดีครับแนะนำทีครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    บาโบแลต มายังไง ฮ่าๆๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    โหอิจฉาอ่ะอยากได้เหมือนกันนะ Goldtop ตัวนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ
    พอดีผมเล็งๆ2ตัวนี้ไว้

GIBSON : LES PAUL TRADITIONAL PRO
    EPIPHONE : LES PAUL TRADITIONAL PRO
    ข้อมูลคลิ๊กที่ตัวหนังสือ

เล่นตัวไหนดีครับแนะนำทีครับ
    ตัวบนเลยครับ ถ้างบพอผมว่าเก็บอีกนิดซื้อ standard อ่ะหรูกว่าเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankvocal อ่านกระทู้
    บาโบแลต มายังไง ฮ่าๆๆ
    นึกว่าจะไม่มีคนสังเกตเเล้วนะ

Pure Drive GT ครับ

ปล. ตัวนี้ Tribute 60's 4 หมื่นกว่าๆครับ พอดีหมดงบไปกับกีตาร์โปร่งกับเเอมป์ รวมหมดก็หลายเเสนละช็อตไปอีกนาน 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Valentine. : 13th November 2012 เมื่อ 00:28

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ให้ตายเถอะ Gibson ตัวนั้น!!!!! Noooooooooo ขอได้ป่ะ ช่วงนี้อยากไปใช้ GB เริ้มเบื่อ Fender =w=

กล่าวขอบคุณ
    707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ให้ตายเถอะ Gibson ตัวนั้น!!!!! Noooooooooo ขอได้ป่ะ ช้วยนี้อยากไปใช้ GB เริ้มเบื่อ Fender =w=
    คุณ Ukulele มาพอดีจังหวะเลย ช่วยเเนะนำเพื่อนเราให้เขารู้จักหน่อยนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=143526 <<< ตามไปเลย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Valentine. อ่านกระทู้
    คุณ Ukulele มาพอดีจังหวะเลย ช่วยเเนะนำเพื่อนเราให้เขารู้จักหน่อยนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=143526 <<< ตามไปเลย
    =w= จะให้ไปดราม่า ช่วงนี้คงต้องลักลอบเพราะช่วงนี้ ขี้ฟ้องเยอะ