ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    แล้วคนที่ใช้ตุ๊กตา ระบายอารมณ์ทางเพศ นี้ เรารู้่มาว่าจะไม่เป็น โรงHIV แต่เพื้อนมันดันฝากถามมาว่า ถ้า ใช้ตุ๊กตา ตัวเดิมมาระบ่ายอีก จะเป็นอะไรไหม
    ครับ แบบเป็นเชือของตัวเองนะครับ (เราบอกมันว่าไม่เป็นอะไรหรอกแต่ต้องระวังเรืองเชือรา มันดันไม่เชือเราอีก)
    MY CENTER ^

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เป็นหนองในนี่เขาห้ามช่วยตัวเองรึป่าวครับเพระผมเป็นอยู่ตอนนี้ก็กินยาให้หมอให้มาได้3-4วันแล้วแต่ไม่ครบ1สัปดาห์เลย
    แต่ตอนนี้หนองไม่ออกมาแล้อาการเจ็บตอนปัสสาว่ะก็ไม่มีแล้ว อยากทราบว่าถ้าช่วยตัวเองตอนนี้โรคจะหายช้าป่าวครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ถามเกี่ยวกับอาการได้ไหมครับ พอดีผมมีก้อนอะๆรไม่รู้ รีๆ ยาวประมาณ1ข้อนิ้วชี้ ตรงข้างๆคอ ใต้กราม กดไม่เจ็บ มันจะเป็นอะไรร้ายแรงไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากทราบเกี่ยวกับการนอนหลับครับ

ถ้าเรานอนหลับแบบสนิทเลยประมาณ 4 ชั่วโมง

จะให้ผลแตกต่างจากการนอนปกติ 8 ชั่วโมงหรือเปล่าครับ
    ทุกสิ่งบนโลกใบนี้มีความสัมพันธ์กันอยู่ และมันจะไม่เปลี่ยนไป

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    ปวดหน้าผากครับ ระหว่างคิ้ว และ เหนือคิ้วเล็กน้อย ปวดมากเลยครับ มันจะเป็นช่วงๆครับ ผมลองไปหาข้อมูลใน Google มาแล้ว มันจะปวดเนื่องจากน้ำมูกในจมูกอะไรสักอย่างนี้แหละ เหมือนมันไปสะสมอ่ะ ซึ่งผมก็ ซืดๆ ตลอดเวลา จนถึงเรียนตอนบ่ายครับ ปวดมากเลยครับ ตอนแรกคิดว่า ปวดตา พอกลับบ้านมากลับ ปวดหน้าผากแทน ใน Google ผมไม่เห็นมันจะบอกว่า มีวิธีรักษาเลยอ่ะ ( หมายถึง ไม่มีใครบอกว่า รักษาอย่างไร ) รักษาอย่างไรครับ
    ผมว่าไปหาหมอ ดีกว่าครับ ผมไม่กล้าแนะนำอะไรมาก บางทีมันอาจจะอันตรายเกินไป ><

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    แล้วคนที่ใช้ตุ๊กตา ระบายอารมณ์ทางเพศ นี้ เรารู้่มาว่าจะไม่เป็น โรงHIV แต่เพื้อนมันดันฝากถามมาว่า ถ้า ใช้ตุ๊กตา ตัวเดิมมาระบ่ายอีก จะเป็นอะไรไหม
    ครับ แบบเป็นเชือของตัวเองนะครับ (เราบอกมันว่าไม่เป็นอะไรหรอกแต่ต้องระวังเรืองเชือรา มันดันไม่เชือเราอีก)
    ผมว่า น่าจะเข้าใจถูกแล้วนะครับ คงไม่ถึงกับติดเชื่อ (คิดว่านะ) แต่อาจจะต้องดูแลเรื่องความสะอาดซักหน่อย แต่ถ้าจะให้ดี เสร็จธุระแล้ว ก็ ทำความสะอาดตุ๊กตา ซะเลย เพื่อไม่ให้เป็นที่สะสมเชื่อโรค

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    เป็นหนองในนี่เขาห้ามช่วยตัวเองรึป่าวครับเพระผมเป็นอยู่ตอนนี้ก็กินยาให้หมอให้มาได้3-4วันแล้วแต่ไม่ครบ1สัปดาห์เลย
    แต่ตอนนี้หนองไม่ออกมาแล้อาการเจ็บตอนปัสสาว่ะก็ไม่มีแล้ว อยากทราบว่าถ้าช่วยตัวเองตอนนี้โรคจะหายช้าป่าวครับ
    อาจจะมีผลนะครับ เนื่องจากการช่วยตัวเอง อาจจะทำให้ ปากแผลเกิดการติดเชื่อ หรือ อักเสบได้อีก ยังไง ผมว่า รอให้หายดีซะก่อน ค่อยทำดีกว่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Golf0_o อ่านกระทู้
    ถามเกี่ยวกับอาการได้ไหมครับ พอดีผมมีก้อนอะๆรไม่รู้ รีๆ ยาวประมาณ1ข้อนิ้วชี้ ตรงข้างๆคอ ใต้กราม กดไม่เจ็บ มันจะเป็นอะไรร้ายแรงไหมครับ
    ไปหาหมอเลยดีกว่าครับ ผมเองไม่มีข้อมูล ถึงมี ผมก็จะแนะนำให้ไปหาหมออยู่ดี เพราะมันอาจจะอันตรายกว่าที่เราคิด

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momonobita อ่านกระทู้
    อยากทราบเกี่ยวกับการนอนหลับครับ

ถ้าเรานอนหลับแบบสนิทเลยประมาณ 4 ชั่วโมง

จะให้ผลแตกต่างจากการนอนปกติ 8 ชั่วโมงหรือเปล่าครับ
    ผมว่าเป็นเรื่องของความรู้สึก และ ความเคยชินของร่างกายนะครับ เมื่อก่อน ก่อนที่ผมจะเรียน มหาลัย ผมก็นอน 8-10 ชม. (นอนขนาดนั้น ตื่นมายังรู้สึกง่วงอยู่เลย) แต่ ณ ตอนนี้ นอนบางที ไม่ถึง 5 ชม. (เพราะงานเยอะมาก)
    การนอนน้อย อาจจะมีผลต่อสมอง(อันนี้มีคนเค้าบอกมา) แต่ถ้ายังอยู่ในช่วงวัยเรียน แนะนำให้นอนซัก 6-8 ชม. น่าจะดี อย่าให้น้อยกว่านั้นเลยครับ เดี๋ยวร่างกายจะแย่เอา เรื่องของความแตกต่าง อันนี้ ผมว่าแล้วแต่คนนะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    อยากถามเรื่องกรามครับ อยากรู้ว่าถ้าปกติกรามเราไม่ใหญ่แต่มันดันใหญ่ออก มันจะมีวิธีแก้ไหมครับ เพราะตอนนี้ กรามซ้ายผมมันใหญ่กว่าข้างขวา แบบเห็นได้ชัดเลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maximaz อ่านกระทู้
    อยากถามเรื่องกรามครับ อยากรู้ว่าถ้าปกติกรามเราไม่ใหญ่แต่มันดันใหญ่ออก มันจะมีวิธีแก้ไหมครับ เพราะตอนนี้ กรามซ้ายผมมันใหญ่กว่าข้างขวา แบบเห็นได้ชัดเลยอ่ะครับ
    อันนี้ผมว่าไปปรึกษาแพทย์ดีกว่านะครับ ^^'

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    อยากทราบว่าไขมันใต้สะดือมันต้องทำยังไงให้มันหายเหรอครับ แบบหน้าท้องส่วนบนมันมีแต่เนื้อจนเห็น Sick pack แต่ตรงสะดือลงมาถึงสะโพกมันมีแต่ไขมัน ทำให้มันดูไม่สมส่วนเลยอ่ะครับ ควรทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maximaz อ่านกระทู้
    อยากทราบว่าไขมันใต้สะดือมันต้องทำยังไงให้มันหายเหรอครับ แบบหน้าท้องส่วนบนมันมีแต่เนื้อจนเห็น Sick pack แต่ตรงสะดือลงมาถึงสะโพกมันมีแต่ไขมัน ทำให้มันดูไม่สมส่วนเลยอ่ะครับ ควรทำไงดี
    หน้าท้องส่วนล่างนี้มีท่าบริหารที่ใช้ได้ผลและทำโดยไม่ยากเย็นนัก คือ ให้คุณนอนราบกับพื้น วางแขนแนบข้างลำตัวฝ่ามือคว่ำลง จากนั้นให้งอเข่าแล้วยกเท้าให้สูงจากพื้นประมาณหกนิ้วและยกศรีษะสูงจากพื้นสองถึงสามนิ้ว ระหว่างนี้ให้หายใจออกและค้างไว้สักสองวินาที แล้วค่อยๆวางเท้าและศรีษะลงระหว่างนี้ให้หายใจเข้า ทำเป็นชุดๆละหกถึงแปดครั้ง ทำสักสามชุดต่อวัน ค่อยทำอย่างช้าๆไม่ต้องรีบ ถ้าทำไม่ได้ในคราวแรกก็ทำเท่าที่จะทำได้ ไม่ต้องคำนึงถึงครั้งที่ต้องทำ ฝึกทำสัปดาห์ละสามครั้งก็ได้ โดยทำวันเว้นวัน ไม่ต้องรีบร้อน แต่ควรทำสม่ำเสมอ ถ้าหากคุณยกศรีษะแล้วรู้สึกทำได้ลำบากก็ไม่ต้องยก แค่ยกเท้าอย่างเดียวก็ได้ แถมให้อีกหน่อยในท่าลักษณะเดียวกันโดยไม่ต้องยกศรีษะ ให้คุณเบี่ยสะโพก ซ้าย-ขวา ทำเป็นชุดๆเช่นเดียวกันเหมือนในท่าแรก จะทำให้สะโพกคุณเฟริมร์กระชับขึ้นด้วยและเป็นการผ่อนคลายหน้าท้องหลังจากคุณทำท่าแรก... ขอให้ประสบความสำเร็จให้การบริหารนะครับ..

ที่มา yahoo.com

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ไหนๆก็เข้ามาหมวดนี้ ขอถามหน่อยนะครับ อาจจะไม่ค่อยเกี่ยวกับสุขภาพโดยตรง อยากให้คนที่รู้รบกวนตอบหน่อย

คือผมนี่ อายุ16ปีแล้วครับ สูงประมาณ170 แต่ผอมมมมมมมมมมมมม มมมากครับ น้ำหนักประมาณ40นิดๆ ไม่ถึง45

กล้ามเนื้อไม่ค่อยมี คือมีคนแนะนำให้ผมออกกำลังกาย แต่ผมไม่รู้ว่าควรออกกกำลังกายแบบไหนดี

ตอนนี้อยากมี กล้ามแขน หน้าท้อง แล้วก็ที่ขา/น่อง ซักหน่อยนะครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ คือแค่อยากให้มันพอมีอะครับ ผอมๆมันยังไงๆก็ไม่รู้

ขอบคุณจ้า
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoomSuperNoob อ่านกระทู้
    ไหนๆก็เข้ามาหมวดนี้ ขอถามหน่อยนะครับ อาจจะไม่ค่อยเกี่ยวกับสุขภาพโดยตรง อยากให้คนที่รู้รบกวนตอบหน่อย

คือผมนี่ อายุ16ปีแล้วครับ สูงประมาณ170 แต่ผอมมมมมมมมมมมมม มมมากครับ น้ำหนักประมาณ40นิดๆ ไม่ถึง45

กล้ามเนื้อไม่ค่อยมี คือมีคนแนะนำให้ผมออกกำลังกาย แต่ผมไม่รู้ว่าควรออกกกำลังกายแบบไหนดี

ตอนนี้อยากมี กล้ามแขน หน้าท้อง แล้วก็ที่ขา/น่อง ซักหน่อยนะครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ คือแค่อยากให้มันพอมีอะครับ ผอมๆมันยังไงๆก็ไม่รู้

ขอบคุณจ้า
    พักผ่อนให้เพียงพอ

การพักผ่อนให้ครบ 8 ชั่วโมงในทุก ๆ วัน จำเป็นกับการเติบโตสำหรับร่างกายของคุณ ยิ่งไปกว่านั้นการพักนอนกลางวันเพียงเล็ก ๆ น้อย ๆ ก็ช่วยให้ร่างกายได้พักผ่อนมากขึ้นด้วยเช่นกัน นอกจากนี้เพื่อให้กล้ามเนื้อของคุณได้ผ่อนคลาย ระหว่างพักจากการออกกำลังกาย ลองนวดผ่อนคลายดูบ้าง ก็จะช่วยให้เลือดหมุนเวียน และแข็งแรงมากพอจะออกกำลังกายต่อได้นานขึ้นอีกนะ

ทานอาหารให้มาก ๆ

ในเมื่อคุณเกิดมาเป็นหนุ่มเพรียวบาง คุณก็ต้องทานอาหารเพิ่มขึ้นอีกหน่อย ถึงจะเสริมสร้างกล้ามเนื้อขึ้นมาได้ โดยเทียบกับน้ำหนักตัวตามหน่วยปอนด์ไปเลย เช่นถ้าหนัก 180 ปอนด์ ก็ต้องทานอาหารสัก 180 กรัมต่อวันเป็นต้น โดยเน้นอาหารที่มีคาร์โบไฮเดรตมาก ๆ เป็นหลัก เช่นมันฝรั่งและข้าว นอกจากนี้ก็ควรทานของกินเล่นเป็นของที่ให้ไขมันดีอย่างถั่วด้วย อย่างไรก็ดี ถ้าคุณไม่มีเวลาจะมานั่งคำนวณว่าวันนี้ทานอาหารไปเท่าไหร่ ก็ควรชั่งน้ำหนักเป็นประจำและพยายามเพิ่มให้ได้ประมาณ 1 ปอนด์ต่อสัปดาห์ จนกว่าจะได้สัดส่วนที่พอใจ

ส่วนเรื่องวิธีการออกกำลังกาย ตามไปดู Link นี้เลยนะครับ http://men.kapook.com/view58778.html หวังว่าคงจะมีประโยชน์นะครับ ^&^

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ทำไมเป็นหวัดถึงห้ามดื่มน้ำเย็นหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 9th September 2013 เมื่อ 11:22
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    ทำไมเป็นหวัดถึงห้ามดื่มน้ำเย็นหรอครับ
    คนส่วนใหญ่จะเข้าใจผิดนะครับ จะดื่มน้ำอุ่นหรือน้ำเย็น อะไรก็ตามที่เป็นของเหลว ๆ เนี่ยดื่มได้ เพียงแต่ว่าถ้าเราดื่มน้ำอุ่น เราจะรู้สึกสบายคอกว่า ถ้าเรามีเสมหะ เสมหะก็จะนิ่มกว่า ขับออกมาได้ง่าย จริง ๆ แล้วคนไข้อาจจะอยากดื่มน้ำเย็นก็ได้ แต่ขอให้ดื่มในปริมาณเยอะ ๆ เพราะว่าการดื่มน้ำเยอะ ๆ จะทำให้เสมหะในลำคอนิ่มขึ้นภาวะน้ำไหลในร่างกายเยอะขึ้น เราจึงรู้สึกสดชื่นขึ้น และอุณหภูมิในร่างกายเราก็จะลดลงด้วย

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ผมชอบเนื้อหาจัง
    ผมเป็นคนนึงที่รักสุขภาพ ชอบดูเเลร่างกาย เเละที่สำคัญ ดูเเลหน้าตา มาเป็นอันดับหนึ่ง
    ใครสนใจเกี่ยวกับหน้าตา ถามผมได้นะครับ เพราะผมมี น้า ที่ทำงานเกี่ยวกับเสริมความงาม
    พอมีความรู้อยู่บ้าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ทำไมดื่มนมต้องเช้าแล้วปวดท้องถ่ายครับ คือหลังจากดื่มนมกล่องไปได้ประมาณ 20 นาทีแล้วมันมีอาการปวดท้องถ่ายอะครับ แต่ไม่ใช้อาการท้องเสียนะเพราะถ่ายครั้งเดียวจบเลย โล้งไปทั้งวัน

แล้วถ้าใช่เป็นยาถ่ายล้างท้องนี่จะเวิร์คไหมครับ
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อยากถาม จขกท ว่า จขกท เป็นหมอเป็นเภสัชหรือทำงานอะไรเกี่ยวกับในวงการแพทย์หรือเปล่าหรือเป็นคนธรรมดานี้แหละที่หาข้อมูลมาจากในอินเทอร์เน็ทกับประสบการณ์ส่วนตัว

ปล.ถ้าเป็นหมอนะจะถามไม่เกรงใจเลย 5555