ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

สงสัยเรื่องไก่ขายบริการ

ทำไมถึงเรียกสาวขายตัวว่าไก่ครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 334
    มันก็ไม่ใช่ทุกที่นะครับที่เรียกว่า 'ไก่' อย่างแถวบ้านผมก็ ซื้อกิน เคิอร์รี่ แล้วแต่อ่ะครับ พื้นที่+ราคา ด้วยครับ
    นับหนึ่งใหม่ดีกว่า ฝากตัวด้วยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    มันเรียกไห้สุภาพไงครับ

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    พวกเพื่อนพ่อผมเรียกตีหม้อ = =a

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    บ้านผมเรียก กระหรี่ปัป ถ้า+ตูดก็ กระหรี่ปัปไส้ถั่วเหลือง
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

ชอบสูบเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เคยได้ยินจากแม่เพื่อนครับ เขาบอกว่าแต่ก่อนสถานที่แบบนั้นจะเป็นตึกแถวหลายๆห้อง เหมือนเล้าไก่ครับ ละก็จะมีแม่เล้าจ์ ในเล้า ก็มีไก่ ครับ ถ้าผช ขายน้ำก็ เรียกกันว่า "เป็ด" เคยได้ยินเหมือนกันนะ เพื่อนผมก็เป็นโฮสเหมือนกัน รวยน่าดู XD

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinegogo อ่านกระทู้
    เคยได้ยินจากแม่เพื่อนครับ เขาบอกว่าแต่ก่อนสถานที่แบบนั้นจะเป็นตึกแถวหลายๆห้อง เหมือนเล้าไก่ครับ ละก็จะมีแม่เล้าจ์ ในเล้า ก็มีไก่ ครับ ถ้าผช ขายน้ำก็ เรียกกันว่า "เป็ด" เคยได้ยินเหมือนกันนะ เพื่อนผมก็เป็นโฮสเหมือนกัน รวยน่าดู XD
    ตามนี้เลยคับ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    อยู่ที่เทคนิคการหลอกเมียของแต่ละท่านครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinegogo อ่านกระทู้
    ใช่เลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    มาจากคำว่า chick ในภาษาอังกฤษแปลว่า ผู้หญิง

บางทีฝรั่งชอบเรียกพวกคุณตัวว่า chick เช่น Hey man, Check it out.That Red head chick is so hot.

(แต่ทางที่ดีอย่างเรียกผู้หญิงฝรั่งว่า chick ดีกว่าครับ มันไม่สุภาพ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aucrazy : 14th November 2012 เมื่อ 17:34

The Beginning of Passion

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: