ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

ผมไม่รู้ว่าตัวเองอยุ่ในสถานะอะไร

คือจะให้ผมคิดยังไงดีครับ โทรมาหาทุกวัน ตอนจะวางสายบอกผมว่าฝันดี เเล้วผมก็ส่งข้อความไปว่าฝันดีนะ เเต่เดียวนี้ไม่ได้ส่งเเล้วเค้าโทรมาถามผมว่าเดี๋ยวนี้ไม่ส่งเเล้วเหรอ ผมก็ตอบไปว่า ช่วงนี้เงินหมด วันหลังจะส่งไปให้ เดี๋ยวนี้เวลาผมคุยเฟสกับเค้าก็ชอบตอยคําสั้นๆอะครับ เเบบ อือ เหรอ อืม ไมาเหมือนเมื่อก่อน
    ผมไม่รู้ว่าตอนนี้ตัวเองอยู่ในสถานะอะไร จะมาเเล้วก็ไป

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แล้วคุณคิดกับเขายังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เจ้าของกระทู้คงไม่ได้หมายถึงผู้ชาย นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sweetxz : 9th November 2011 เมื่อ 11:39

กล่าวขอบคุณ
    532
    ผู้หญิงครับไม่ใช่ผู้ชาย

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แล้วคุณคิดกับเขายังไงครับ
    ก็คิดว่าเค้าอาจจะชอบเรา หรือเเค่อยากทําความรู้จัก เเล้วก็ไป

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เขาอาจจะชอบคุณก็ได้นะครับ ลองเก็บเกี่ยวเรื่องราวแล้วทบทวนดูอีกทีดีดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ดูๆแล้วคล้ายๆกับเขา งอล เรา ดังนั้นรีบไปง้อซะ ถ้าชอบเขานะ

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FRAGILE อ่านกระทู้
    เขาอาจจะชอบคุณก็ได้นะครับ ลองเก็บเกี่ยวเรื่องราวแล้วทบทวนดูอีกทีดีดีนะครับ
    ไม่รุิสิครับ เเต่ก็ไม่เเน่ เห้อ...ผู้หญิงเข้าใจยากจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    คุณเคยทำอะไรให้เป็นประจำ ที่เธอคิดว่ามันพิเศษ แล้วอยู่ๆคุณก็หยุดทำไป

ผู้หญิงคนนี้เขาอาจจะคิดมากว่า ความรู้สึกของคุณไม่เหมือนเดิมกับฉัน

ฉันจึงจะไม่เหมือนเดิมกับคุณบ้าง

สรุป [ประมาณว่างอล]

งอลประเภทนี้ไม่ือันตรายหรอกครับ เหมือนกับเล่นทัมมาก๊อด [ไม่รู้เด็กสมัยนี้จะทันเล่นรึป่าวนะ]

ประมาณว่าเหมือนกับดอกไม้ดีกว่า ต้องคอยเอาใจใส่ตลอดเวลา วันนี้อากาศเป็นแบบนี้ต้องทำแบบนี้ วันนี้อากาศเป็นอีกอย่างก็ต้องทำอีกอย่าง และที่สำคัญต้องทำเป็นประจำ

ถ้าคุณรักเขาจริงก็ต้องยอมรับข้อเสียของอีกฝ่ายได้ จึงจะไปกันรอดล่ะนะ