ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

ขาใหญ่เพราะกล้ามเนื้อแก้ยังไงดี

น่องขาเรามันใหญ่เพราะกล้ามเนื้อ (ไม่ใช่ไขมันนะกล้ามเนื้อล้วนๆ) แก้ไขยังไงดี เอาสาระนะ อย่าตอบแบบกวนๆ รบกวนช่วยทีนะพี่ๆน้องๆ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    กล้ามเนื้อจะเอาออกได้ยังไงล่ะครับ -*- ก็อย่าไปบริหารขาสิเช่น เล่นบอล วิ่ง กระโดด ให้เนื้อมันลีบไป

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 402
    ขาผมเล็กเรียวแก้ไงอะครับ ให้มันใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ผู้หญิงหรือผู้ชายเนี่ย???

ผู้หญิงอันนี้คงไม่ใช่กล้ามเนื้อหรอกมั้งน่าจะไขมันมากกว่า??
    ผู้ชายจะเอาออกทำไมหรือจะใส่เดป???

ท่ามาจากกล้ามเนื้อจริงอะนะก็ไม่ต้องไปวิ่งมาก ให้เดินเอา ไม่ต้องออกกำลังกายเดี๋ยวก็ค่อยๆลดไป แต่ถ้าขามันใหญ่เพราะกล้ามจริงๆมันต้องเล่นกล้ามไม่ก็เรียนศิลปะการต่อสู้แล้วไม่งั้นไม่ใหญ่ได้หรอก เพราะเล่นบอลเล่นบาสขามันก็แค่มีกล้ามไม่ได้ใหญ่อะไรมากมาย

ส่วนท่ามากจากไขมันละก็ก็ออกกำลังกายเยอะๆ วิ่งเยอะๆ ไม่ก็ปั่นจักรยานเอา สัก ครึ่ง- ชม. เดี๋ยวก็ลดเอง

ไม่ก็สุดท้ายไปศัลยกรรมตัดกล้ามเนื้อขาออก ที่เกาหลีทำกันเยอะเยะ
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Axlrose อ่านกระทู้
    น่องขาเรามันใหญ่เพราะกล้ามเนื้อ (ไม่ใช่ไขมันนะกล้ามเนื้อล้วนๆ) แก้ไขยังไงดี เอาสาระนะ อย่าตอบแบบกวนๆ รบกวนช่วยทีนะพี่ๆน้องๆ
    เท่าที่รู้มาก็มีวิธีผ่าตัดละคับ ไม่มีเจตนากวนแต่รู้แค่นี้จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ผ่าตัดฮะ- . . -

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ไม่ต้องออกไปวิ่งสัก 1 เดือน อย่าเดินไปไหนไกลมากๆ ใช้ขาให้น้อยที่สุด (ใช้มือเดินก็ได้ - -) ผ่านไปสักพัก กล้ามเนื้อหดลงครับ อาจจะไม่มาก แต่ก็นิดนึง
    >>ตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด<<
    >>>งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ภาษาวิบัติ<<<

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ผมสิอยากขาใหญ่ วันๆนั่งเล่นแต่คอมขาเล็กหมดเลย สาวๆไม่ปลื๊มมม

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    พยายามกินอาหารที่ให้โปรตีน ให้น้อยลง และพยายามอย่าออกแรงหรือเล่นกีฬาที่ออกแรงที่ขามากครับ อันนี้คือ วิธีที่ต้องการจะลดลง
    หรือ
    พยายามหากีฬาที่ออกแรงทุกสัดส่วนและพยายามกินอาหารพวกโปรตีน เพื่อเพิ่มกล้ามเนื้อให้กับส่วนอื่นๆครับ อันนี้คือวิธี เพิ่มส่วนอื่นๆให้ใหญ่ตามขา เพื่อที่จะได้ดูสมดุล ครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ผมก็เคยเป็นครับ วิธีผมคือใส้ขาเดฟ นอน 555+ เรียวลงจริงหน่ะ ใส่ผ้ายีนแข็งยิ่งดีมันถึงไม่บาน

ใส่นอนไปเลย แข็งๆ รัดๆ ได้ผมจริงผม เปลี่ยนไซร่ขาเดฟไปสามรอบหล่ะ
    IJOKERGAMETH>COM

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ขี้ทีนึงโคตรทรมาน ขาเดฟ 55555

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    พวกขาใหญ่นี่ต้องเรียกตำรวจครับ ล้อเล่นครับ ถ้าให้ลดง่ายๆเหมือนไขมันไม่ได้ครับเพราะมันเป็นกล้ามเนื้อ ให้แนะนำน่ะ อย่าเดินเร็วหรือวิ่งมากๆครับ แล้วก็อาจเป็นเพราะลักษณะการเดิน อย่าทิ้งน้ำหนักไปที่ส่วนน่องมากไปให้กระจายๆหน่อยครับ ให้มันเกิดสมดุล ผมเคยเห็นคนที่เล่นกล้ามอะครับนอนโรงพยาบาล แบบว่าไม่ได้ออกกำลังกาย กล้ามเนื้อจะฟ่อไปเองครับ พอจะเดิน เดินไม่เป็นเลยทีเดียวนอนนานจัด ขาใหญ่เพราะกล้ามเนื้อผมว่าเท่ดีออกดีกว่ามีไขมันมันดูมีพลัง นี่ถ้าฝรั่งเห็นชอบเลยน่ะนี่ ฝรั่งผู้ชายส่วนมากกล้ามขาส่วนน่องเค้าไม่ค่อยมีกันครับ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cgameza47 อ่านกระทู้
    ผมก็เคยเป็นครับ วิธีผมคือใส้ขาเดฟ นอน 555+ เรียวลงจริงหน่ะ ใส่ผ้ายีนแข็งยิ่งดีมันถึงไม่บาน

ใส่นอนไปเลย แข็งๆ รัดๆ ได้ผมจริงผม เปลี่ยนไซร่ขาเดฟไปสามรอบหล่ะ
    รัดขาไม่เท่าไหร่หรอกครับมันรัด.................

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ขาใหญ่ไม่ดีหรอครับแข็งแรงออก

ถ้าจะเอาออกต้องใช้วิธีรัดกล้ามเนื้อครับ(ทรมาณ)

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ไม่ ๆขาใหญ่ มันใส่ขาเดฟไม่สวย ซึ่งถ้าลดแล้วขาจะแตกด้วย555+

Tags for this Thread