ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879

Call of Duty : Black Ops II เล่นจบแล้วมาคุยกัน

คือผมสงสัยไอ Cordis Die เนี่ย มันคืออะไร

โดยรวมยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่องเท่าไร
    เหมือนตอนภาค 1 ผมยังต้องไปอ่านเนื้อเรื่องอย่างละเอียด

ถ้าใครรู้เนื้อเรื่องช่วยบอกผมหน่อย

ปล.ผมเจบแบบยิงหัว Alex ปล่อย Kamar ตายไม่ฆ่า Harper ยิงขา Briggs ไม่ฆ่า Menendez แต่ มันหนีออกมาได้ แล้วไปฆ่า Wood แล้วตอนจบก็จุดไฟเผาตัวเองกับศพ

รู้สึกจะมีฉากจบ 4 แบบ

แบบที่ดีที่สุดคงแบบนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satsawat7925 อ่านกระทู้
    แหมๆ Kamar ผมปล่อยให้ตาย Haper ไม่ฆ่ามัน Briggs ยิงขา Menendez จับเฉยๆ ตอนจบแบบเดียวกับ จขกท.เลย เล่นใหม่ อีกรอบ!!!!!!
    จบแบบนี้เศร้าเกินอะ ผมรับไม่ได้ คงต้องเล่นใหม่เหมือนกัน 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoNy009 : 17th November 2012 เมื่อ 02:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    แหมๆ Kamar ผมปล่อยให้ตาย Haper ไม่ฆ่ามัน Briggs ยิงขา Menendez จับเฉยๆ ตอนจบแบบเดียวกับ จขกท.เลย เล่นใหม่ อีกรอบ!!!!!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ผมยังไม่จบเลย ติดตรงขับรถพาประธานาธิปดีหนีจากสะพานถล่มไม่ผ่านซักที

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมเล่นไม่จบเลย ติดทีม้าลมใส่เเล้วยกไม่ขึ้น
    ใครผ่าช่วยเเนะนำหน่อย

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ domer20 อ่านกระทู้
    ผมเล่นไม่จบเลย ติดทีม้าลมใส่เเล้วยกไม่ขึ้น
    ใครผ่าช่วยเเนะนำหน่อย
    ผมกด 2 ปุ่มค้างไว้อะ ตอนแรกนึกว่ากดสลับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมจบแบบที่ 2 จากในคลิปแรกงะ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ฉากจบดีที่สุดคือ mason ไม่ตาย harper ตาย (เศร้า) farid ตาย karma รอด brigg รอด menendez โดนจับ ส่วน wood ก็ไปสูบบุหรี่

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ของผมจบแบบAlex รอด Karma ตาย ไม่ฆ่า Harper ยิงขา Briggs ไม่ฆ่า Menendez แต่ มันหนีออกมาได้ แล้วไปฆ่า Wood แล้วตอนจบก็จุดไฟเผาตัวเองกับศพ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    ผใเล่นด่านขับรถ ช่วยประธานาธิบดี ไม่ผ่านซะที ช่วยทีครับ
    นี่คับวิดีโอ

http://www.youtube.com/watch?v=1oPMx3tzpv0
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่นอยู่ แต่ติดที่ตรงด่าสนามบินครับ ที่ใช่แมงมุมเสร็จ แล้วมาโหลดข้อมูลอะรไสักอย่าง แล้วมันก็ค้างอยู่ตรงนั้น ต้องกดอะไรต่อครับ
    ช่วยแนะนำที่ ปล PC นะ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ของผมจบแบบ ยิงกระบาล Alex Farid ตาย Briggs ยิงขา Menendez ยิงกระบาลอีกรอบครับแค้นชิบ 5555 วันนี้เล่นยาวๆยันจบเลย จำตัวละครไม่ค่อยได้ T^T

ตอนจบ น่าจะเป็นเกือบ แฮปปี้มั้งครับ เพราะ Harper กับเรา รอด Harper โดนพาไปรักษา ส่วนเราก็ยืนมองเครื่องบินอย่างสบายใจ

(แล้วก็นั่งดูดบุหรี่ (*เฮ้ยไม่ใช่คนละภาค 5555) )

แต่ดูไปดูมาท่าจะ Bad Ending เพราะตอนสุดท้ายเกิดปฏิวัติ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enozcinos : 18th November 2012 เมื่อ 20:29

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    จบแบบ Best ending ครับ
    แต่ต่างจากคลิบ 2 คือยิงกะบาล Menedez (เค้น) 555

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้ากกกกกกกกก ลองทำแบบในคลิปแล้วไหง มันยังหนีออกมาฆ่า Wood ได้อีกกกกก

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อั้ยยะดีใจจังมีคนตั้งทู้นี้แล้ว ที่จริงผมตั้งไปแล้วก่อน จขกท กดตั้งโดยไม่ได้สังเกตุว่านั่นคือ New ก็เลยโบยบินสุดขอบโลกในทันใด ท้อเลยไม่ได้ตั้งใหม่เพราะใส่ไปเยอะมาก
    ก็ดีใจที่มีคนมาโพสใหม่ 555+

ปล.ผมจบแแบบ จขกท เลยแต่ ผมไม่ได้ยิง Alex เลยรู้สึกดีกว่านิดนึง 555
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ผมจบแบบคลิบ 2 ด้วยครับ ที่แรกกะจะยิงมันล่ะ มันทำกับพรรคพวกใว้เยอะเกิน แต่เผอิญ แม่ผมกลับมาจากทอดกฐินพอดีบอกให้ผมรับส่วนบุญด้วย ผมเลยไว้ชีวิตมัน
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    288
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILOVEKUN อ่านกระทู้
    ผมจบแบบคลิบ 2 ด้วยครับ ที่แรกกะจะยิงมันล่ะ มันทำกับพรรคพวกใว้เยอะเกิน แต่เผอิญ แม่ผมกลับมาจากทอดกฐินพอดีบอกให้ผมรับส่วนบุญด้วย ผมเลยไว้ชีวิตมัน
    โอ้วคุณพระ 555

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    จบแบบ จขกท อ่าาา สรุปต้องไปเล่นใหม่อ่อหรือ กดรีเพลย์เล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    288
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    จบแบบ จขกท อ่าาา สรุปต้องไปเล่นใหม่อ่อหรือ กดรีเพลย์เล่นได้เลย
    ถ้าจะให้จบแบบ Best End มันต้องเริ่มเล่นใหม่ตั้งแต่ด่านขี่ม้าอะครับ กดรีเพลย์เล่นด่านสุดท้ายก็คงเปลี่ยนแค่ 2 ฉากมั้งครับ เราฆ่า Raul กับไม่ฆ่า อีกฉากนึง Haperตาย นอกนั้นก็ Mason 2 คน Woods รอดนี่จะลำบากนิดนึงฮ่าๆต้องเริ่มเล่นตั้งแต่ด่านขี่ม้านั้นแหละครับ

แต่ผมงงนิดนึงด่านที่เราไปสอดแนม Raul ละเราขับรถมันมีอยู่ตอนนึงที่มันให้เลือก R หรือ U อะไรเนียแหละผมรู้สึกจะกด R ไปไปบู้บนเครื่องบินเลย 555 ไม่รู้มันเกี่ยวเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tex อ่านกระทู้
    ผมเล่นอยู่ แต่ติดที่ตรงด่าสนามบินครับ ที่ใช่แมงมุมเสร็จ แล้วมาโหลดข้อมูลอะรไสักอย่าง แล้วมันก็ค้างอยู่ตรงนั้น ต้องกดอะไรต่อครับ
    ช่วยแนะนำที่ ปล PC นะ ขอบคุณครับ
    ช่วยที่ครับ ผมไปต่อไม่ได้แล้ว