ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ALL…BuG…MaP~~
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191

Question ขอโปรแกรมสร้างเกมที่เล่นได้2คน หน่อยครับ

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ขอโปรแกรมสร้างเกมที่เล่นได้2คน หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ (พอจะมีโปรแกรมที่เป็นไม่สำเร็จรูปมั้ยครับ) (ที่ไม่ได้เขียน โค้ด นะครับ)
    รีบตอบหน่อยนะครับจำเป็นมาก ช่วย ผม ทีนะครับพวกพี่ๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BuGMaP : 22nd November 2012 เมื่อ 16:00
    เฟี้ยววววว ตู้มมมม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ผมก้ต้องการเหมือนกันคร้าบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก็ ลองใช้ Gamemaker สิครับ ใช้ค่อนข้างง่าย แต่ต้องก็หนดปุ่มเองนะครับ