ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย ขายเกมคอม 30 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี Px-Arena Pixelmone Online 24 ชั่วโมง ซื้อเกมสตีม,ขายเกมsteam,รับฝากซื้อเกม ขายจอย xbox 360 มีสาย ไร้สาย ใช้เล่นเกมส์ FOL3 และเกมส์คอมพิวเตอร์ทุกชนิด JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ลงโฆษณา ขายเกมส์ Steam ราคาถูก บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย ลงโฆษณา โยกังเถื่อน คนโสด.คอม หาเพื่อน หาแฟน หาคู่ หาคนรัก WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด เมืองเอโดะ
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 258

[1-PART] HARRY POTTER AND THE SORCERER'S STONE [2001|FULL] [THA] (312MB) [O2U]

Yg-Thor

Spec Requirements

400MHz or faster Pentium II or AMD K6-2 processor
    128MB or more RAM
    8X or faster CD-ROM drive
    32MB or greater supported Direct3D capable video card

Screen Shots

Videos

Info

Release Date : November 16, 2001

Developer : KnowWonder Digital Mediaworks

Publisher : Electronic Arts

เรื่องราวของหนุ่มน้อย "แฮร์รี่ พอตเตอร์" ที่อาศัยกับลุงและป้าที่แสนโหดร้าย (มาก) กับลูกพี่ลูกน้องของเขา โดยไม่รู้เลยว่าตนคือพ่อมด จนกระทั่งวันหนึ่งมีจดหมายจากฮอกวอตส์ พร้อมหนุ่มร่างยักษ์ "รูบิอัส แฮกริด" ที่พาเขาไปยังโลกแห่งเวทย์มนต์ ทำให้เขาได้พบกับสิ่งต่างๆมากมาย ทั้งเพื่อนสนิทอย่าง "รอน วีสลีย์" และ "เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์" และกีฬาสุดมันส์อย่าง "ควิดดิช" และพ่อมดศาสตร์มืดที่ฆ่าพ่อแม่ของเขา "ลอร์ดโวลเดอร์มอร์"

Download

มี Recover Record 5% ครับ

One2Up 1 Link [312MB]

Pass : HPCLTBYGOSTMAN

No AdF.ly

หากมีปัญหาให้โพสบอกได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gostman : 26th November 2012 เมื่อ 18:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    หามานาน ตำนาน แฮรี่ -0-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากมายนะครับ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    จัดไปครับ ขอทุกภาคนะครับ ชอบมาก อยากย้อนวันวาน หาเกมส์แฮร์รี่มานานละครับ

ขอทุกภาคเลยนะครับ จะติดตามกระทู้นะครับ

ปล.พาสเวิดจะมาตอนไหนครับเนี่ย รอน๊านนาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย `Hell : 24th November 2012 เมื่อ 16:17

Fuuu' ..

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    107
    password จะมาตอนไหนครับเนี้ย

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    จัดไปครับ ขอทุกภาคนะครับ ชอบมาก อยากย้อนวันวาน หาเกมส์แฮร์รี่มานานละครับ

ขอทุกภาคเลยนะครับ จะติดตามกระทู้นะครับ

ปล.พาสเวิดจะมาตอนไหนครับเนี่ย รอน๊านนาน
    ตอนนี้ Pass มาแล้วนะครับ ขอโทษที่ให้คอยนะครับ
    ส่วนภาคอื่นๆต้องขอทยอยอัพเรื่อยๆนะครับ กะจะทำ Center อยู่ครับ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ครับๆ อย่าลืมนะครับ ผมติดตามกระทู้มาดูทุกวันนะครับ

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ยังมีแผ่นอยู่เลยย 555 เกมชอบมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    เป็นภาคที่ขี่ไม้กวาดยากมากกกกกกกกแถมห้องลับบางที่ยังแบบคดๆ

ปล. ใครเก็บการ์ดได้ครบมั่งครับภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    เป็นภาคที่ขี่ไม้กวาดยากมากกกกกกกกแถมห้องลับบางที่ยังแบบคดๆ

ปล. ใครเก็บการ์ดได้ครบมั่งครับภาคนี้
    ผมได้ครบครับ แต่ต้องเสียเวลาเล่นสักหน่อยนะครับ การ์ดใบสุดท้ายซึ่งก็คือการ์ดชื่อเราจะปลดล็อกหากเราสะสมการ์ดได้หมดทุกใบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ ตามหามานานแสนนาน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากเลยครับตามหามานาน T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    พอแตกไฟล์ละกดเข้าติดตั้งมันขึ้นแบบนี้อะ -*-

พอกดไปอีกเป็นแบบนี้ทั้งๆที่ตอนแตกไฟล์ก็ไม่มีแจ้งไฟล์เสียไรเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมส์ในตำนานจำได้เล่นตอนป.2ตอนนี้อยู่ม.6แล้ว
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด