ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด เมืองเอโดะ
    กล่าวขอบคุณ
    562
    ได้รับคำขอบคุณ: 261

[1-PART] HARRY POTTER AND THE SORCERER'S STONE [2001|FULL] [THA] (312MB) [O2U]

Spec Requirements

400MHz or faster Pentium II or AMD K6-2 processor
    128MB or more RAM
    8X or faster CD-ROM drive
    32MB or greater supported Direct3D capable video card

Screen Shots

Videos

Info

Release Date : November 16, 2001

Developer : KnowWonder Digital Mediaworks

Publisher : Electronic Arts

เรื่องราวของหนุ่มน้อย "แฮร์รี่ พอตเตอร์" ที่อาศัยกับลุงและป้าที่แสนโหดร้าย (มาก) กับลูกพี่ลูกน้องของเขา โดยไม่รู้เลยว่าตนคือพ่อมด จนกระทั่งวันหนึ่งมีจดหมายจากฮอกวอตส์ พร้อมหนุ่มร่างยักษ์ "รูบิอัส แฮกริด" ที่พาเขาไปยังโลกแห่งเวทย์มนต์ ทำให้เขาได้พบกับสิ่งต่างๆมากมาย ทั้งเพื่อนสนิทอย่าง "รอน วีสลีย์" และ "เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์" และกีฬาสุดมันส์อย่าง "ควิดดิช" และพ่อมดศาสตร์มืดที่ฆ่าพ่อแม่ของเขา "ลอร์ดโวลเดอร์มอร์"

Download

มี Recover Record 5% ครับ

One2Up 1 Link [312MB]

Pass : HPCLTBYGOSTMAN

No AdF.ly

หากมีปัญหาให้โพสบอกได้นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gostman : 26th November 2012 เมื่อ 18:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    หามานาน ตำนาน แฮรี่ -0-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากมายนะครับ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    จัดไปครับ ขอทุกภาคนะครับ ชอบมาก อยากย้อนวันวาน หาเกมส์แฮร์รี่มานานละครับ

ขอทุกภาคเลยนะครับ จะติดตามกระทู้นะครับ

ปล.พาสเวิดจะมาตอนไหนครับเนี่ย รอน๊านนาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย `Hell : 24th November 2012 เมื่อ 16:17

Fuuu' ..

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    password จะมาตอนไหนครับเนี้ย

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    562
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    จัดไปครับ ขอทุกภาคนะครับ ชอบมาก อยากย้อนวันวาน หาเกมส์แฮร์รี่มานานละครับ

ขอทุกภาคเลยนะครับ จะติดตามกระทู้นะครับ

ปล.พาสเวิดจะมาตอนไหนครับเนี่ย รอน๊านนาน
    ตอนนี้ Pass มาแล้วนะครับ ขอโทษที่ให้คอยนะครับ
    ส่วนภาคอื่นๆต้องขอทยอยอัพเรื่อยๆนะครับ กะจะทำ Center อยู่ครับ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ครับๆ อย่าลืมนะครับ ผมติดตามกระทู้มาดูทุกวันนะครับ

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยังมีแผ่นอยู่เลยย 555 เกมชอบมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    เป็นภาคที่ขี่ไม้กวาดยากมากกกกกกกกแถมห้องลับบางที่ยังแบบคดๆ

ปล. ใครเก็บการ์ดได้ครบมั่งครับภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    562
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    เป็นภาคที่ขี่ไม้กวาดยากมากกกกกกกกแถมห้องลับบางที่ยังแบบคดๆ

ปล. ใครเก็บการ์ดได้ครบมั่งครับภาคนี้
    ผมได้ครบครับ แต่ต้องเสียเวลาเล่นสักหน่อยนะครับ การ์ดใบสุดท้ายซึ่งก็คือการ์ดชื่อเราจะปลดล็อกหากเราสะสมการ์ดได้หมดทุกใบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ ตามหามานานแสนนาน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากเลยครับตามหามานาน T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พอแตกไฟล์ละกดเข้าติดตั้งมันขึ้นแบบนี้อะ -*-

พอกดไปอีกเป็นแบบนี้ทั้งๆที่ตอนแตกไฟล์ก็ไม่มีแจ้งไฟล์เสียไรเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมส์ในตำนานจำได้เล่นตอนป.2ตอนนี้อยู่ม.6แล้ว
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด