ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3

[DRM : Free] FTL: Faster Than Light[One2Up]

FTL: Faster Than Light

DRM Free คืออะไร : คือ เกมแท้ ที่ไม่มีการล้อครหัสไว้ และสามารถนำไปลงเล่นกี่เครื่องก็ได้

DOWNLOAD One2Up : http://bit.ly/Zzximl
    joker123
    "Intellectual property infringement is a sin"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    DRM คืออะไรไม่รู้ แต่ขอบอกว่าเกมนี้เล่นแล้วติดมาก อย่าโหลดไปเลย(ฮาๆ) เสียสุขภาพ ไม่ได้หลับไม่ได้นอน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    DRM คืออะไรไม่รู้ แต่ขอบอกว่าเกมนี้เล่นแล้วติดมาก อย่าโหลดไปเลย(ฮาๆ) เสียสุขภาพ ไม่ได้หลับไม่ได้นอน
    คือมันไม่ต้องแคร็กอะครับ คือเกมแท้เลย 555
    "Intellectual property infringement is a sin"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    ขนาดนั้นเลยหรอคับท่าน

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ทำไมผมเล่นแล้วมันกระตุกเวอร์เลยละครับ ผมเล่น Crysis 3 ยังลื่นกว่านี้เลย -*-
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"