ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

จาก เรื่อง แบรนเนอร์โฆษนา SJSKGAMER.COM โลโก้ ผมหายไปไหน ..............

คือปัญหาง่ายๆๆ คือ ผมได้ติดต่อ โอนเงินไป แล้วตั้งแต่ วันที่ 14 และโทรแจ้ง ไปกับ เบอร์ ทรู หรือ ดีแทค นี่ล่ะ คุณผู้หญิง ท่านนึง รับ

แล้ว คราวนี้ ผมก็ยุ่งๆ ไม่ได้มาดู จนถึงวันนี้ .................. แบรนเนอร์ ผมหายไป แต่ เงินผมชำระ ไปแล้ว ..............

สรุป คือ

ความผิด ของผม คือ ผมไม่ มาดูให้เรียบร้อย จนเวลาผ่านไปล่วง เลย ประมาณ 10 วัน

แล้ว ความผิดของทางเว็บ นี่ คือ ..................... ผสานงานกันยังไง จน ทำให้ แบรนเนอร์ ผมหายไป นี่คือประเด็น ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 25th November 2012 เมื่อ 00:48
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    ผมไม่ เครียด เรื่อง เงินหรอกนะครับ แต่ ผมเครียดเรื่องอยู่ดีๆ แบรนเนอร์ผมหาย นี่ล่ะ

กับคำพูดที่ว่า

เดียวจะบอกแอทมินให้นะคะ ......................

สรุปตอนนี้คือ ผมรอ วิธีแก้ ปัญหา จาก ทางเว็บ ล๊ะ กัน ผมอยาก รู้เหมือนกันว่า

เฮีย Joker จะแก้ปัญหา นี้ด้วยวิธี ไหน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ไอเราก็งงอยู่ๆหายไปไหน คิดว่านาย เลิกขายซ๊ะแล้ว

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RAINBOWBOYz อ่านกระทู้
    สงสัยเว็ปนี้ไม่สนับสนุนเเท้.... เนื่องจากว่าผมโดนเเบนครั้งที่แล้วเพราะลงข่าวเกี่ยวกับประเด็นเเท้-เถื่อน~ (ผมเริ่ม....กับเว็ปนี้ล้ะ)
    /ก็สู้ๆเฮีย จำผมบอกไม่ได้รึ YOU ARE MY HERO...
    /กลัวยูสบินจุง เบย ย ย ย ย ย ย ย
    ตากกอฟก็แรงไปนะ

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    คนใช้ลายเซ็น Steam ทำอะไรนิดหน่อยก็โดนใบแดงและ เปรียบเทียบมากับ iD ตัวเองกะ ID เพื่อน
    นี่คือความเท่าเทียม และคาดว่าเดียวกระทู้นี้คงปลิวอะปู่
    "Intellectual property infringement is a sin"

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RAINBOWBOYz อ่านกระทู้
    เเรงเเต่ก็เป็นความจริงนะ T_T
    /ผมมีความลับเกี่ยวกับเว็ปนี้เยอะมาก อยากรู้ PM มา..

จัดไปครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    รีบมาจัดการเลยครับพี่โจ๊กเกอร์ พี่ชูสู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    พี่ชู ก็เล่นเว็ปนี้หรอเนียน เอาสู้ๆผมเข้าเว็ปนี้มาทุกครั้งก็ เห็น LOGO sjsk อยู่ดีๆหายไปสะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    เอ่อ ถ้าจะพูดถึงพวกเกมส์แท้ ผมหาไป เว็บบอร์ด Fapgamer อะไรพวกนี่เถอะครับ
    เว็บนี่แต่ไหนแต่ไรก็ทำมาขายเกมส์ นอกกฏหมายอยู่แล้ว พวกบอร์ดที่ให้ปล่อยเกมส์มันประเด็นเสริม เรียก โฆณษาลง เฉยๆ
    จะหาอะไรถูกกฏหมายในนี่ยากและไม่ใช้เป้าหมายหลักของเว็บนี่ด้วย
    ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวผม

[โลกนี่มันอยู่ยาก]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdog1995 : 25th November 2012 เมื่อ 09:11
    MyPC *CPU-Quad Core Q9550 2.83 Ghz : VGA - Zotac GTX960 AmpEditom 2 GB : Ram-DDR2/800 6GB*

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    *อยู่ยาก

เป็นกำลังใจให้ จขกท น่อ อย่างน้อยๆ ติดแบนเนอร์คืน ไม่ก็คืนเงินเถอะ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สู้ ๆ !!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    SJSK ผมก็คุ้นๆตาอยุ่เหมือนกันนะ ดูเหมือนว่าจะเคยเห็นบ่อยด้วย แต่ทำไมมันแบลนด์หายหว่า

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    โถ่..ผมนึกว่าพี่จะเลิกเเล้ว
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    ต้องขออภัยที่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้ขึ้นนะครับ ทางเราจะลงโฆษณาให้กับเวปไซท์ http://sjskgamer.com อีกครั้ง เป็นระยะเวลา 1 เดือนครับ และจะชดเชยความผิดพลาดให้โดยการเพิ่มระยะเวลาการลงโฆษณาให้ฟรีอีก 1 เดือน รวมทั้งสิ้นเป็น 2 เดือนครับ โดยโฆษณาจะเริ่มมีผลตั้งแต่วันที่ 26 พฤศจิกายน 2555 - 25 มกราคา 2556 ครับ

ต้องขออภัยในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นอีกครั้งครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    ต้องขออภัยที่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้ขึ้นนะครับ ทางเราจะลงโฆษณาให้กับเวปไซท์ http://sjskgamer.com อีกครั้ง เป็นระยะเวลา 1 เดือนครับ และจะชดเชยความผิดพลาดให้โดยการเพิ่มระยะเวลาการลงโฆษณาให้ฟรีอีก 1 เดือน รวมทั้งสิ้นเป็น 2 เดือนครับ โดยโฆษณาจะเริ่มมีผลตั้งแต่วันที่ 26 พฤศจิกายน 2555 - 25 มกราคา 2556 ครับ

ต้องขออภัยในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นอีกครั้งครับ
    ครับ เครีย กันเรียบร้อยก้ OK ครับผม

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: