ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] ASSASSIN'S CREED III [2012|RIP|REPACK RG Mechanics|ENG|5.44GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เกมเพลย์ยังคงเป็นแอ็คชั่นแบบซ่อนเร้นและลอบฆ่าตามภารกิจในฉากกว้างๆ ที่แบ่งเป็น sequence โดยใช้เวลาประมาณ 14 ชั่วโมงในการจบ โดยตัวเอกยังคงปีนป่ายไปยังที่ต่างๆได้รวดเร็วโดยในภาคนี้ภูมิประเทศที่หลากหลายมากเพราะนอกจากจะมีป่ารกและเมืองที่ใหญ่และซับซ้อนแล้ว เกมยังมีฤดูที่แตกต่างอีก รวมทั้งยังมีฉากบังคับเรือรบขนาดใหญ่ที่เราต้องบังคับให้แล่นไปพร้อมกับโจมตีศัตรูซึ่งถ้าใครดูหนัง Pirate of the Caribbean จะเข้าใสวิธีการเล่นได้ไม่ยาก ส่วนระบบต่อสู้ที่ยังเป็นแบบรอจังหวะสวนกลับ ที่ภาคนี้ได้ปรับให้เป็นมิตรกับผู้เล่นมากขึ้น การสลับสับเปลี่ยนอาวุธทำได้ลื่นขึ้นอาวุธก็มีความลื่นไหลอาวุธก็หลากหลายและหาซื้อได้ง่าย รวมทั้งพวกยิงไกลที่แม้ระบบเล็งยิงจะสู้เกมยิงแท้ๆไม่ได้แต่สำหรับเกมแนวนี้แล้วถือว่าเป็นการผสมผสานที่ลงตัว อ่านต่อ

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03
    PART04 : PART05 : PART06

CRACK - THETA
    ** ใครมีปัญหาแนะนำให้โหลด Crack นี้ครับ
    ONE2UP

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์..
    2.Double Click Setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเกมส์ พร้อมกับดูภาพประกอบด้านล่าง ...

** พอเราเข้าเกมส์ครั้งแรกได้แล้วให้สลับจอมาหน้า Uplay แล้ว คลิกตรงรูปเฟือง ให้ติ๊กถูกตรง Always Start Uplay in offline mode ถ้าเราไม่ติ๊กจะทำไห้ต้องลง Crack ทุก ครั้งที่เข้าเกมส์ พอเข้าเกมส์ครั้งต่อไปไห้เข้าที่ AssassinsCreed3.exe นะครับ
    ดูภาพด้านล่างประกอบ ..

Credit: Silenthi11

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 25th November 2012 เมื่อ 17:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้โลด !!
    FC Barcelona Forever ~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมให้เน้อ ภาคนี้หนุกมาก

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมให้ค้าฟ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมครับเต้ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้โลด !!
    ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมให้เน้อ ภาคนี้หนุกมาก
    ขอบคุณมากครับ พี่เอ็ก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมให้ค้าฟ
    ขอบคุณมาก แบงค์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    เจิมครับเต้ย
    ขอบใจเน้อ เชน

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    มาเจิม+มาดัน+มาให้กำลังใจครับเต้ย..สู้ๆนะครับผม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตัดแค่ มัลติใช่ไหมครับ แล้วในโหมดชิงเกิ้ล ตัดพวกคัชซีนไหม ทำไมมันลดเยอะจัง จาก 15 GB เลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelylove123 อ่านกระทู้
    ตัดแค่ มัลติใช่ไหมครับ แล้วในโหมดชิงเกิ้ล ตัดพวกคัชซีนไหม ทำไมมันลดเยอะจัง จาก 15 GB เลยนะ
    ใช่ครับ ตัดแค่ Multiplayer ลงเกมส์เสร็จตัวเกมส์ก็ประมาณ 10GB ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 24th November 2012 เมื่อ 14:42

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ตัดแค่ Multiplayer ลงเกมส์เสร็จตัวเกมส์ก็ประมาณ 10GB ครับ
    อ๋อครับๆ ว่างๆ อัพ hitman absolution ให้ด้วยนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelylove123 อ่านกระทู้
    อ๋อครับๆ ว่างๆ อัพ hitman absolution ให้ด้วยนะ ^^
    ครับผม อัพแน่นอนครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ท่านครับพอผมกดเข้าเกมแล้วมันจะมีหน้าต่างอัพเดตขึ้นมาพอมันอัพเดตเสร็จแล้วก็ไม่เกิดอะไรขึ้นเลยอะครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread