ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Call of duty black ops มันถามว่า Run in safe mode ??

พอเข้าไปจะมีหน้าตาแบบนี้ครับ

พอกด yes เข้าไปแล้ว หน้าจอภาพเกมจะเล็กประมาณ 800x600

พอเข้าเกมแล้วจะมีฉากเกม ซึ่งหน้าจอผมจะมีรูปเม้าส์เรา (เม้าส์ตอนเราอยุ่หน้าจอคอมธรรมดา สีขาว) และเม้าส์ของเกม(สีเหลือง) อยู่คู่กันครับ

พอถึงตอนที่ต้องกด pass any key เม้าส์ของเราจะเป็นวงกลม เหมือนกำลังโหลดอะไรอยู่

จากนั้นก็รอ แต่ก็ไม่เกิดอะไรขึ้นครับ ต้อง task... end now ออก

แล้วก็จะมี pop up ขึ้นมาให้ แจ้งออนไลน์อะไรสักอย่าง กับ close programe ตามแบบของ windown 7

ใครพอมีวิธีแก้บ้างครับ

สเปคคอมผม
    A6 3400 1.4ghz
    vga 6720g2
    windows 7 32bit ครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bas_bas : 26th August 2011 เมื่อ 14:45

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    กด yes ไปเลย มั้งนะผมกดแล้วมันเข้าเกมเลยเหมื่อนทางคนเอามาแจกแค๊รกไว้ในตัว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    กด yes มันจะรันเป็น safe mode คือรันเกมส์แบบสเปคต่ำ

กด no มันจะรันตามค่า setting ที่เราตั้งไว้ กดอะไรก็ได้

แต่หลังจากนั้นมันคือไรหว่า หาแคร๊กตัวใหม่มาลง ลงเกมส์ใหม่ ลองดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ แต่จากกระทู้ที่โหลด ๆ กันเขาก็เล่นได้นะครับ

แปลก สเปคผมก็น่าจะถึงอยู่นะ = ="