ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358

[PC] Warz Emulator สิ่งที่จะทำให้คุณนั้นเล่นเกมนี้ ฟรี!

ประกาศ

ประกาศ

Warz ที่มี่หลายคนอาจจะมีปัญหาคือ

CDn Server

ทาง Warz Emulator เลยออกมาแก้ปัญหาคือ คัดคนใหม่!!!

โดยเค้าจะเปิด แอคทีฟ ให้วันละ 30-40 คนเพื่อป้องกันไม่ให้ เซิฟมีปัญหา หรือปัญหาที่เกิดว่า CDN Server

ตอนนี้ทางนี้ก็ได้แก้แล้ว ก็รอผลไวริสครับ พอได้ไวริสตัวใหม่ก็ โหลดตัวเกมใหม่ ทับไฟล์เกมเดิม ดูวิธีได้ครับ

website http://www.warzemulator.com/

สำหรับใครที่ไม่อยากโหลดแบบบิท ไปโหลดในนี้ครับ

http://kamolprogame.blogspot.com/201...ar-z-full.html

การแก้ปัญหาไม่ผ่าน ปัญหา error คือ
    GetFileData()failed.Data\Shaders\Chahe\DX9_P1\ComposeMultibloom_ps_NUM_SOURCE_IMAGES=1,.bad Header
    ให้แก้ต่อไปนี้ครับ

http://dl-16.one2up.com/onetwo/conte...b17bbc2afd.rar

ให้โหลดมาแตกไฟล์ติดตั้งตามปกติ ลองดูนะครับ

เครดิต title15416

________________________________________________________________________________________________________________________________________________

เกมนี้คือเกมแนว Survival ที่สมจริง รองจาก Dayz
    แต่ราคานั้นแพงหูฉีกเลย เกือบๆ พัน แต่มันมีให้เล่นฟรี! แล้ว

ตัว Warz Emulator คล้ายๆ crack ของ Warz ให้เราโหลดตัวเต็มมาก่อน

Download Bit

แล้วโหลดตัว Warz Emulator ครับ

http://www.warzemulator.com/dl/choice.html

แล้วมีให้เลือกภาษาให้เราเลือก ภาษาอังกฤษครับ

ซึ่งบิทแรงมากครับ พอโหลดเสร็จแล้วก็เอาโฟล์เดอร์นี้ไปไว้ในโฟล์เดอร์ Warz (หากใครยังไม่มีตัวนี้ไปโหลดที่ เว็บจริงของมันก่อนแล้วเอาของที่ Warz Emulator มาใส่ในโฟล์เดอร์ครับ
    ขั้นตอนต่อไปเป็นการปรับแต่งไฟล์นิดหน่อยเอง ก็จะได้แล้ว

ให้เราไปที่ C:\Windows\System32\Drivers\etc แล้วเลือก ไฟล์ Host เปิดด้วย notepad

ให้เรานั้นเอา 76.115.137.4 api1.thewarinc.com เอาประโยคนี้ไปไว้ บรรทัดสุดท้ายเลยครับ อันนี้คือสำหรับคอมไหนมีโปรแกรมอื่นๆ เช่น Adobe
    หากว่าคอมของท่านนั้นพึ่งล้างเครื่องมาสดๆ ลง Windows มาสดๆ ให้เว้นวรรค 1 บรรทัด จะเป็นดังภาพครับ

อัพเดท วิธีเพิ่มไฟล์ host

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    ไฟล์ Host ไม่มี สร้างเองก็ได้ครับผม รายละเอียด
    อัพเดทอีก ลงวิดีโอไว้แล้วเพื่อความเข้าใจง่ายยิ่งขึ้น

ยืนยันนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_hohoho อ่านกระทู้
    แอบนึกว่าเป็นคนไทยคนเดียวที่เล่นอยู่ มีคนอื่นเล่นด้วยเหรอเนี่ย ขอบอกไว้ก่อนนะครับว่าตัวเกมส์ยังเป็นขั้น beta อยู่ บักเยอะมากๆ ที่เจอบ่อยจนเซ็งคือ terrain bug คือเดินอยู่ดีๆแล้วตายทันที ของในตัวหายไปหมด เล่นเกมส์นี้โดนคนอื่นยิงตายยังไม่เจ็บใจเท่ากับตายเพราะบัก สำหรับเกมส์ผมดีใจนะครับที่มีเซอร์เวอร์เถื่อนฟังดูอาจว่าผมเห็นแก่ตัว แต่ใครที่เล่นเซอร์เวอร์แท้จะรู้อยู่ในใจว่าเกมส์ warz เอาเปรียบคนเล่นมากๆ ที่เห็นชัดสุดก็เรื่องใครอยากเป็นเจ้าของเซอร์เวอร์ต้องเสียเงินเช่าเซอร์เวอร์ในเกมส์ซึ่งทั้งๆมันควรจะฟรี มีเซอร์เถื่อนก็ดีเหมือนกัน เผื่อของแท้จะปรับปรุงให้ดีขึ้นในหลายๆจุด

สำหรับคนที่อยากเล่นนะครับ
    1.ไปหาโหลด war ตัวเต็มจากกระทู้นี้ http://warzemulator.com/forums/showt...-Fast-and-Easy โหลดจากคำว่า Direct link from here (อย่าลืมปรับ idm เหลือ 4ช่องด้วยนะครับ)
    2.โหดลตัว warz nexus และ edit file hosts ตามที่ จขกท บอกไว้นั่นแหละ
    3.เข้าเกมส์โดยผ่าน warz launcher และสมัคร log-in เข้าเกมส์ผ่านทางตัว launcher นี้เท่านั้น จากนั้นก็กด play เข้าเล่นได้เลย แต่บางทีก็เจอปัญหาเซอร์เวอร์เต็มบ่อยเหมือนกัน

ข้อดีของ server nexus คือ
    1.ทุกคนจะได้เงินตอนเกิดกันทุกคน จำนวนเงินนี้จำไม่ได้ว่าได้เท่าไรแต่ได้เยอะมาก ซื้อของใช้ได้เลย
    2.ถ้าใคร donate เงินให้ก็จะได้เงินเพิ่มอีกโดยมีรายละเอียดทีได้คือ Anybody who donates more than one dollar will get a legendary badge in-game. For every five dollars we'll give you 100,000 in-game currency. And for every 10 dollars we'll give you 10,000 in-game premium currency. So if you donate 20 dollars you will get 200,000 in-game currency and 20,000 in-game premium currency
    3.สังคมกฏระเบียบเข้มงวดมาก ใครเจอผู้เล่นอื่นใช้โปร ให้แคปเจอร์ภาพเป็นหลักฐานแล้วส่งให้ mod เขา mod เขาจะแบนถาวรทันที
    4.ตอนเกิดใหม่ทุกคนจะได้ item พื้นฐานคือ 1.ไฟฉาย 2.ผ้าพันแผล 3.น้ำ 4.อาหารกระป๋อง
    5.ใครอยากเปิดเซอร์เวอร์ไทยสามารถทำได้ไม่ต้องจ่ายเงินอะไรด้วย แต่มีเงื่อนไขทางเวบเขาต้องการคือ 1.เก่งอังกฤษคือต้องเก่งทั้ง พูดและเขียน เพราะก่อนจะเปิดเซอร์เวอร์ได้จะต้องผ่านสัมภาษณ์กับนาย thedomo (thedomo คือเจ้าของโปรเจคและเป็นเคยมีผลงานbadcompany2 nexus แต่โดนปิดไปแล้ว) 2.ต้องมีเวลาเข้าไปดูแลทุกวันและคุยกับทีมงาน thedomo วันละไม่ต่ำกว่า 7 ชั่วโมง

ข้อเสีย
    1.เนื่องจากยังเป็น beta test server บักเยอะมาก ตายเพราะบักนี่เป็นเรื่องธรรมดาเลย
    2.คนในเซอร์เวอร์ค่อนข้างโหดเจอกันฆ่าอย่างเดียว ผมแนะนำว่าอย่าเล่นคนเดียว เพราะผู้เล่นคนเดียวนี่แหละคือเหยื่ออันโอชะ ของพวกต่างชาติ พวกนี้มันจะไปกันเป็นกลุ่มใหญ่ไปไหนมาด้วยกันหากเจอเหยื่อจะไล่ฆ่ากันเป็นทีม พยายามเล่นกันเป็นกลุ่มหรือไปกับเพื่อน เจอใครฆ่าได้ให้ฆ่าไปเลยไม่ต้องสนใจ ปัจจุบันนี้ดีหน่อยที่แยกเซอร์เวอร์สำหรับพวกรัสเซียออกไปแล้ว พวกรัสเซียนี่แหละตัวดีเลย

ปัญหา SDN server connection problem เป็นทุกคนครับ เกิดจากทางตัวเซอร์เวอร์ครับ ตอนนี้ทีมงานเขากำลังแก้ไขอยู่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    ยืนยันครับว่าเเข้าเกมได้เล่นได้ครับ แต่เซิฟเวอร์ยังมีปัญหาอยู่ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Donutcoconut อ่านกระทู้
    เทสเชิฟมาแล้วคับดูเหมือนจะคนเยอะมากๆ เชิฟดีดประจำ ตายแบบไม่ทราบสาเหตุ ปล. บัคตายคาที่ เพื่อนผมเทส วิ่งไปตาย สักพักผมก็เดินไปเจอจุดที่มันตาย ยืนอยุ่ดูว่าไม่มีใครจิง 5 นาที พอเดินเข้าไปเก็บของที่เพื่อนตายตกอยุ่เท่านั้นและ ตายคาที่เหมือนเพื่อนเลย อันตรายจิงๆ อิอิ ตอนนี้ ติด CDN หาเชิฟอัพเดตแพทไม่เจอดีดตลอดเลย แก้ไงนิ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    ได้ละครับ แต่ช้ามาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Donutcoconut อ่านกระทู้
    เชิฟว่างโคตรๆ เพราะเข้าแล้วเล่นไม่ได้ดีด ออก 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wararuki อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ แต่ดีเลย์ตอนซอมบี้ตีเรา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phoom4514 อ่านกระทู้

หาปืนไม่ได้เลยครับ ได้แต่วิ่งหนีอย่างสนุกสนาน ฮ่าาๆๆๆๆๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiyddaw016 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100000000% หาเพื่อนเล่นครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ มายืนยัน มัน Print screen รูปไม่ได้ ผมเล่นเซิฟคน 25 กว่าคน เจอกันไม่ยิงกันครับ ต่างคนต่างไป

ตอนนี้ผมหลบอยู่ในค่ายทหารที่หนึ่งจำชื่อไม่ได้ ฮาๆ ซอมบี้เต็ม แต่มันดึกแล้วก็หาของง่ายหน่อย ยังไงก็เข้ามาเล่นกันนะครับ ^_^

ป.ล.ผมกดเก็บของเข้ากระเป๋าไม่เป็น ไฟฉายมันปิดไม่ได้หรอครับ เวลาถือไฟฉายไว้ ไฟติดตลอด อาหารก็กินเล่นหมดเลย T_T
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobbyfatboy อ่านกระทู้
    ยืนยันครับ เล่นได้ 10000000000 % แต่ไม่มีรูปนะครับ กด Print screen ไม่ได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjjena1234 อ่านกระทู้
    เล่นแล้วครับ มันมากมีคนไทยอยู่เหมือนกันครับ เซิฟ 3 คนไทยน่าจะอยู่เยอะมั้งครับ
    คนมายืนยันเยอะมากครับ รับไม่ไหว หากใครไม่ได้ขึ้นบนกระทู้ขออภัยด้วย

รวมตัวคนไทยที่เล่น Warz ด้วย Emulator มารวมพลกันได้ที่นี่

Nexus WarZ [TH]

แตลน Warz สามารถมาเข้าร่วมได้แล้วหาชื่อ clan ว่า

PDRZERO

ดาวน์โหลดตัว Cilent ตัวใหม่ได้ที่ http://cdn1.warzemulator.com/WarZlauncher.exe
    ไปทับตัวไฟล์เกมเดิม ต้องมีไวริสแล้วเท่านั้น!!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miw1023 : 4th January 2013 เมื่อ 23:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 306 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(ras)_dear, -_NaMe-NoT_-, 0875416998, 1475963, 3zip, 808080808, Aday, aey1989, Ahh..oW!!, alquaz, anatomay, apocalyst, Arm Bull, art555o5, arteta6, artistcho, atikomball, AuDiZZ, AUTO@JKGTH, avenged59, bankcombo, bankvocal, bass00bass, bassio777, bboyemperor, Beam-GuitarPro, BenZTo, best147147, bigboy1987, bingo2553, BioKiller, Blackcat, BLACKROCKST, bluzterxernie, boat0089, boatza774, boobbabe, BossZa2236, BossZclub2220, caltab123, CanDiiZ, cckice, cdvcdmp70, chai2520, ChainSkreamz, chanakana, channovic, chayanin01, choozero, Classiz, cocamama007, copterza505, CrocoZz, DakLanna, DCGuner, De@tH_NotE, Deadgunner, Deathbringer, dekzamak, Ditsadon, dokapon12, domza101, doraemong20, dorider, Dragonslayerrrrr, Droge., eaksak, earthsilver, Ehiins, Ekstemi, Eliminater, Elizabeth, Emo, emotionsizes, EsPresso, eswc2012nerverdie, extrembom, Ezio-Yokarite, ezmasterr5, สๅs!aว...^[+++]^, FAX-IV, Ffieldz', fiatza1777, fileforyou, Footfeet45, frame7100, FTan2552, game555, gamerth000, GhostChicken13, goblin2536, godmannyza, golfbox, golffyman, gotkung5154, graphicphoto, gs0074594949, gubagame, guitar477, gunkun444, Gunnac, guntapon191, ham7541, hawk1140, HearTLockER, HelloGhost, Homies, horokeu, hot0892832683, hotew2697, HPPANDA, humvee, iamindywave, IL Genuine, inwckal, inwfen, iPoweRx, iydouhot, jagarin2005, jakajanwax, james3000, JED, jetzjamez, jinzo, jjjena1234, jobbyfatboy, jobiiijobb, joehala01, johero, johnzars123, jokkasa123, jungkung6, JupiterThunder, kaimuk, kartriderapirak, katoseed, kawaza9khao, keroๆ, KHEMUBONZA, king kong, kiticon, komjan, korwongss, krillsuskriss, kritanon, l2note, LAZT, ldannaruto, lionhearts, lnw2011, LnwBIo, lnwkey76, locust141, lokilo, lomsalan, LUCKY13, maiasdzxc123, makpiyawat, manlast555, manoke, manopstn, matoom28, max_otaku, micksut01, micro, minos007, misszee2012, mjkodonk, MonkeyDLuffy, MONKUBZA, montreepot, mos19811, mosjamos, Mr.Rock, Mr.^_^, Msguzs, MulTiPawS, Myknight, N3roS, napolpunza00, Napon, nayninezaa, NCFIMz, nengzahaha12, neslovetome, netgulood, neungkungs, neverdia, Nick-, nontom007, nook34775, noomnom, NOT_HAVE_FRIEND, nowashi, npdeoh2754, nroll, Num_ME, NuTeiz, oaky753911, oammore, Oishinamacha, olaoley, onemore99, Orangtoon, otheoneo, OXYGENz, PanzerIV, paperton, ParinyaStarter, patpatzzz, patricklevy, Peaza007, PermKung, perry113, petchcmu, phoom4514, Phromrat, PINK, piyanat602, pkill1994, planxthanee, Pongk400, poppysun, PorFG141, pranot7710, precadet74, pug1, pzycho, ratchaponacl, redrock, regention, robinsonn, rocketman, rockpoko, rozannawill, Rufiorocco, sAm3, sanaipon, sand0007, Sandqueen, sarutx800, shogun147, Silenthi11, simon0062, Smion, snipershit, SoIvIeI3oDy, Soldier555, soldierof200, sonvageto, spiritseed, starzerobenz, summerwar01, Super sprite, taradol15, tarkon123, tayxtro, teaz-razin, ten1942, The Fireblast, thegunzag1, thesnow, Thesweety, TheTaTha5, TheZeRo00052, thqthq, Tiair, tomkingsize, TorSeinen, triphop001, tstzxcv12, ultramanbabe, vabaras76, vongola17, wanchanakat, wayboy123, White_hand, wintas, winzxcvb00, Wolfie0530, XberNerX, xlxjoexlx, xxxlnwjung1, YetPetz_13, youlives, youmza, zanuk9876, Zello, Zerg, zeroband, zerohut, zeroman696, zingzaa589, Zoey, zombie, Zpatan, zzz9, [26TH]OisHiZ, [Never], ลูกกุยแมน, _ViruS_, ~!-!eRo~, คนห่วยๆ

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    Blog Entries
    4
    **** (แต่มีของแท้ล่ะ -..-)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    เดี๋ยวลองเทสซักหน่อย

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    มีคัวเกม warz ไหมอะครับ คอมผมโหลด warz แบบบิทช้ามาก (ผมโหลดบิทจะช้า)

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจ๋งแหะ !! เข้าเล่นได้แต่อัพเดทนานโคตรๆๆ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanbond : 29th November 2012 เมื่อ 09:17
    FC Barcelona Forever ~

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ผมเล่นอยู่ครับ เดี๋ยวเอามาให้ดู

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    เพิ่ม website ล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอลองละกัน ขอบคุณครับ
    ลายเซ็นหายไปไหน ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เป็นเซิฟเถื่อนนะครับ เจ้าเดียวกับ BFBC2

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    น่าสนมากๆๆๆๆๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    โหลดตัวเกมส์ที่เว็บไหนอ่ะ ผมลองเข้าไปดูแล้วไม่เห็นมีให้โหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ถ้าเซิฟเถื่อนระวังโปรนะครับ ของแท้เพิ่งจะปราบกันได้ไม่นาน

เลิกเล่นเพราะโปรนิละ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    there was a problem downloading from cdn server warz

ปิด Firewall , Anti Virus แล้ว มีวิธีแก้ไหม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณค้าบกำลังอยากลองเลย *-*

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fuzzy อ่านกระทู้
    there was a problem downloading from cdn server warz

ปิด Firewall , Anti Virus แล้ว มีวิธีแก้ไหม
    ก่อนหน้านี้ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ คุณใส่ข้อความที่ผมบอกไปใส่ไว้ใน ไฟล์ host ยังครับ บรรทัดล่างสุดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    http://warzemulator.com/forums/showt...-Fast-and-Easy

วิธีลงเกมแบบละเอียด

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    ก่อนหน้านี้ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ คุณใส่ข้อความที่ผมบอกไปใส่ไว้ใน ไฟล์ host ยังครับ บรรทัดล่างสุดนะครับ
    ใส่แล้วครับ

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ผมส่งลิ้งค์ไปให้เพื่อนที่เล่นจัดแท้ไป ถึงกับเงิบเลย 5555+
    อีกอย่างเซิร์ฟแท้มีแต่โปรอะครับ ยิ่งกว่า Dayz อีก (ขนานแบนรอบสองแล้วนะ แล้วบอกว่ากันโปรได้ 80-90% รอบสอง เพื่อนผมบอกเท่าเดิม)
    ขอลองหน่อยล่ะกัน ถ้าได้ตัวเซิร์ฟก็ดีจะได้เอามาเปิดเซิร์ฟไทย ^^

กล่าวขอบคุณ
    8
    ตอนที่ใส่ 76.115.137.4 api1.thewarinc.com ไว้ใน notepad ทำไมผม save ไม่ได้ก็ไม่รู้
    พอกด save มันก็ขึ้น Yes กับ No ผมกด Yes แล้วมันก็ให้ไป Save ที่อืน

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fuzzy อ่านกระทู้
    ใส่แล้วครับ

Save ด้วยนะครับผม ถ้ายังไม่ได้ผลก็ลองปิด Firewall ดู

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ใส่แล้วครับ

แล้วได้โหลดตัว Warz Emulator ใส่ตัวเกมด้วยป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ตอนที่ใส่ 76.115.137.4 api1.thewarinc.com ไว้ใน notepad ทำไมผม save ไม่ได้ก็ไม่รู้
    พอกด save มันก็ขึ้น Yes กับ No ผมกด Yes แล้วมันก็ให้ไป Save ที่อืน

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ขอแบบ ONE 2 UP ได้ไหมครับถ้าได้ก็จะดี
    [IMG][/IMG]

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    จขกท ลงภาพ ยืนยันดิครับ จะได้รู้กัน
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากจะบอกว่า เกมส์นี้มันเถื่อน ไม่แน่จริงอ่ะ อยู่ไม่ได้ Shoot before ask~~!
    My notebook Vaio Inter core i5-2410M CPU 2.30GHz Ram 8 GB DDR3 Nvidia Geforce410M