ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

คุณคิดว่าCrowszeroเจ๋งแล้วใช่มั้ยDrop มันส์เทียบเท่าแล้วหรือป่าวอีกาหรือเรื่องไหนต้องยอมสยบแฟนพันธ์แท้ห้ามพลาดกับสุดยอดภาพยนต์ตีกันแห่งปี2011

เรื่องย่อ : KENKA BANCHO FULL THROTTLE สงครามแก๊งค์วัยซ่า

ณ แถบทางรถไฟสายเคียวคุโต ได้มีวัยรุ่นกลุ่มหนึ่งก่อตั้งแก๊งค์ใหม่ขึ้นมาโดยเรียกกลุ่มตัวเองว่า “โคคุชิน” ด้วยการใช้วิธีความรุนแรงยึดครองแก๊งค์ต่างๆมาเป็นพวก จึงทำให้ชื่อเสียงกระจายไปอย่างรวดเร็ว ด้วยเหตุนี้ จึงทำให้ความสมดุลของกำลังของโรงเรียนในแถบเคียวคุโตที่มีมานานพังลง และเกิดสงครามกลางเมืองขึ้นอีกครั้ง หัวหน้าแก๊งค์โรงเรียนเคียวคุโต ทานากะ ยาสุโอะ จึงตัดสินใจลุกขึ้นต่อต้านพวกโคคุชิน เพื่อเพื่อนพ้องของเขา การต่อสู้สุดแสนดุเดือดจึงเริ่มต้นขึ้นอย่างไม่หยุดยั้ง

ใครอยากได้ลิ้งดูออนไลน์PMมาน่ะครับหรือจะเอาโหลดเก็บไว้ดูก็ได้เค้าห้ามโพสลิ้งขออภัยน่ะครับถ้าอยากดูPMมาน่ะครับจะไห้ลิ้งไป(พาทย์ไทยน่ะครับ)

หนังเพิ่งออกมาเดือนนี้มันไม่แพ้อีกาแน่นอน

หมายเหตุ~!!! จิงๆหนังมันออกมาตอนปี2010และครับแต่เป็นภาษาญี่ปุ่นลิขสิทธิเพิ่งเอามาเข้าไทยก็ปีนี้เดือนนี้และครับ

ช่วยแทงค์+เม้มกันด้วยน่ะคร้าบผมขอความเห็นนิดนึงครับ

แถมไห้ครับอันนี้ไม่เกี่ยวกะหนังน่ะแต่ผมเห็นว่ามันๆดีม่ะรุ้ใช่หนังป่าวไปเจอมาเอามาไห้ดูเล่นๆครับบู๊กันมันส์มากเท่ด้วย

ส่วนอันนี้เรื่องDrop ชื่อไทยว่าคนดิบสําหรับคนที่งงๆกะกระทุ้น่ะครับว่าdrop มันเทียบคืออะไรผมมีคําตอบไห้ครับคือหนังเรื่องนี้ผมก็มีลิ้งน่ะครับถ้าอยากดูเรื่องdropก็PMมาหาผมได้น่ะครับแต่ไม่ค่อยมันส์เน้นฮาครับมันตอนหลังๆ(จะเห็นว่าเรื่องนี้มีพระเอกของเรื่องสงครามแก๊งวัยซ่าอยุ่ด้วยครับนิสัยมันกวนๆ55)

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 23rd August 2011 เมื่อ 18:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    จะลองดูละกัน

ว่าเจ๋งกว่าจริงเปล่าา ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ชอบมากเรื่องแบบนี้ Pm เลย ขอรับ ><" ขอบคุณมากๆ

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ขอด้วยคนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ขอด้วยครับ จะล้มพี่ทาคิยะผมได้จริงรึ!!
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    อยากดูอ่ะ ถ้าไม่เป็นการรบกวนก็ขอด้วยคนนะครับ

พอดีชอบมากหนังแนวนี้

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    หนังแนวนี้ดู แล้วมัน คึก ๆ .

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    PM ด่วนเลยครับ ชอบดูแนวนี้ อะ หนุก อย่าบอกใครเลย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมpm ไปนะอยากดูมาก ปกติบ้าเกนจิอยู่แล้วมาเมืองนอกทำตัวตามมัน555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบอกหน่อยว่า สองเรื่องนี้คนเขียนคนเดียวกันแระเป้นกาตูนมาด้วยกันทั้งคู่

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอลิงค์ด้วยคนครับ พอดี pm ไปแล้วแต่มันส่งไม่ติดขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    1
    จะลองดูนะครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    PM ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ชอบแนวนี้อยู่แล้ว อิ้อิ้

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    PM ด่วนนน !!!

เอาทั้ง 2 เรื่อง

อันที่ดูแล้ว มันไม่ใช่เสื้อฟ้าอะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artzaok : 27th August 2011 เมื่อ 17:51

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artzaok อ่านกระทู้
    PM ด่วนนน !!!

เอาทั้ง 2 เรื่อง

อันที่ดูแล้ว มันไม่ใช่เสื้อฟ้าอะ

อันนี้มันคนล่ะเรื่องและครับภาษาอาไรอ่าครับงงมากกลายเป็นเสื้อดําสงสัยผิดเรื่องและครับที่นายดูอ่าครับแล้วมันเรื่องอาไรมันมั้ยพาทย์ไทยป่ะ

KENKA BANCHO FULL THROTTLE ที่ผมโพสมันเรื่องนี้ครับปี2011เพิ่งมาของคุณสงสัยมีนานและน้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 27th August 2011 เมื่อ 19:27

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    เอ่อ ผมเซิท KENKA ก็เป็นเรื่องนี้ฮะ

ไหน CrowZero Drop ผมรออยู่

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Drop ที่ว่านี้ใช่ Drop คนดิบรึป่าวอะ ที่มันตีกันจนปีใหม่แล้วพระเอกมันเดือดร้อนอะ ใช่มั้ยง่ะ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอเสื้อฟ้าด้วยครับๆๆ PM มาเลย

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ชอบเหมือนกันแนวเนี้ย นักเลงยุ่นเนี่ย ๆ

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    แล้วมัน เป้น ภาค 3 ของอีกามั้ยอ่ะ เห้นคลิปสุดท้ายเขียนว่า crow zero 3 drop ผมเลยงง -*-

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightenning อ่านกระทู้
    แล้วมัน เป้น ภาค 3 ของอีกามั้ยอ่ะ เห้นคลิปสุดท้ายเขียนว่า crow zero 3 drop ผมเลยงง -*-
    อันนั้นไม่ใช่ครับกระทุ้คลิปมันตั้งไว้อย่างนั้นน่ะครับผมก๊อปมาครับ มันคือเรื่องdrop คนดิบครับ

หมายเหตุ~!!! พอดีช่วงนี้ผมทามงาน+มีเรียนด้วยครับเลยม่ะค่อยมีเวลาเข้ามาดูและแจกลิ้งหนังไห้เลยน่ะครับยังไงถ้าผมออนจะเอาลิ้งส่งไปไห้น่ะครับPMฝากไว้ก่อนได้น่ะครับพอผมออนจะได้ส่งไปไห้ทันทีขอบคุณครัีบใครที่ยังไม่ได้ลิ้งหรือไม่ได้PMมาหาผมไห้ผมทราบรบกวนแจ้งPMมาด้วยน่ะครับผมจะได้ส่งลิ้งไปไห้ได้ถูกคน

หรือถ้าเกิดว่าท่านไหนอยากดูหนังแนวตีกันของญี่ปุ่นก็PMมาได้น่ะครับว่าอยากดูเรื่องอะไรผมรับจ้างหาไห้ดูครับขอเป็นพาทย์ไทยน่ะครับ(เฉพาะของญี่ปุ่นน่ะครับ) ยกตัวอย่างเช่นหนัง-โรงเรียนลูกผุ้ชาย(เรื่องนี้ฮามากครับที่ทําเป็นหนังสือการ์ตูนอ่ะ)- high school of gang ster(แนวนักเรียนตีกัน)-RYU GA GOTOKU คิริว ไอ้เสือยากูซ่า (เรื่องนี้มาจากเกมครับเห็นชื่อก็รุ้แล้วผมเคยเล่นอยุ่ในPS2อิอิเพิ่งรุ้ว่ามีหนังด้วยมัน+โหดครับ)-สามเดือดเลือดสาด(โหด-มัน-ฮา-กวนตีนครบรสเลยครับแนะนําไห้ดู)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 30th August 2011 เมื่อ 20:39