ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 12

Smile PC Faster สุดยอดโปรแกรมบำรุงรักษาเครื่อง+วิธีการใช้งาน+แถมยังอัพเดทวินโดวส์ได้

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ลิ้งค์ด้าวโหลด>>>>> PC Faster

ภาษา อังกฤษ, ไทย NEW
    เวอร์ชั่น: V 2.1.0.10976 ขนาด: 11.9 MB
    รองรับระบบ: Win7, Vista, XP 32/64bit
    ไม่เพียงเท่านั้น และยังมีโปรแกรม antivirus สามารถติดตั่งเสริมได้อีกด้วย

คุณสมบัติ
    จัดการเวลาการเปิดเครื่อง
    ตรวจสอบเวลาที่ใช้ในการเปิดเครื่องอัตโนมัติ
    วิเคราะห์สาเหตุของปัญหาเครื่องช้า เช่น แอพพลิเคชั่นเริ่มต้นที่ไม่จำเป็น

ทำความสะอาด
    ลบไฟล์ขยะ ร่องรอยการใช้งาน และรีจิสทรีเสียหาย
    ได้เนื้อที่ดิสก์อันมีค่ากลับคืนมา พีซีจะทำงานเร็วขึ้น

ดูแลสุขภาพพีซี
    ผู้ช่วยวินิจฉัยปัญหาคอมพิวเตอร์แบบเร่งด่วน
    เพิ่มความปลอดภัยและประสิทธิภาพคอมพิวเตอร์ใน 1 คลิก
    1 คลิก ที่จะเร่งพีซีของคุณให้เร็วขึ้น อย่างง่ายดาย

ลิ้งค์ด้าวโหลด>>>>> PC Faster
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย botonline : 4th December 2012 เมื่อ 14:29 เหตุผล: เพิ่มรายละเอียด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 12
    เป็นฟรีแวร์ครับ ทางผู้พัฒนาให้คนไทยได้ใช้กันฟรีๆ เต็มๆ ไปเลยครับ ต้องขอบอกว่าสุดยอดจริงๆ
    เจ้าตัวนี้สามารถอัพเดทวินโดวส์ได้อีกต่างหาก แต่ที่สำคัญเมนูภาษาไทยด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ : )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ขอบคุณครับผม ดีจริงๆ
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เเจ๋วครับขอรับไปละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอบคุณครับ แต่ว่าต้องลบ อัตติไวรัสที่มีอยู่เปล่าอะครับ ใช้ไม่เป็น 55555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับผม