ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 12

Smile PC Faster สุดยอดโปรแกรมบำรุงรักษาเครื่อง+วิธีการใช้งาน+แถมยังอัพเดทวินโดวส์ได้

ลิ้งค์ด้าวโหลด>>>>> PC Faster

ภาษา อังกฤษ, ไทย NEW
    เวอร์ชั่น: V 2.1.0.10976 ขนาด: 11.9 MB
    รองรับระบบ: Win7, Vista, XP 32/64bit
    ไม่เพียงเท่านั้น และยังมีโปรแกรม antivirus สามารถติดตั่งเสริมได้อีกด้วย

คุณสมบัติ
    จัดการเวลาการเปิดเครื่อง
    ตรวจสอบเวลาที่ใช้ในการเปิดเครื่องอัตโนมัติ
    วิเคราะห์สาเหตุของปัญหาเครื่องช้า เช่น แอพพลิเคชั่นเริ่มต้นที่ไม่จำเป็น

ทำความสะอาด
    ลบไฟล์ขยะ ร่องรอยการใช้งาน และรีจิสทรีเสียหาย
    ได้เนื้อที่ดิสก์อันมีค่ากลับคืนมา พีซีจะทำงานเร็วขึ้น

ดูแลสุขภาพพีซี
    ผู้ช่วยวินิจฉัยปัญหาคอมพิวเตอร์แบบเร่งด่วน
    เพิ่มความปลอดภัยและประสิทธิภาพคอมพิวเตอร์ใน 1 คลิก
    1 คลิก ที่จะเร่งพีซีของคุณให้เร็วขึ้น อย่างง่ายดาย

ลิ้งค์ด้าวโหลด>>>>> PC Faster
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย botonline : 4th December 2012 เมื่อ 14:29 เหตุผล: เพิ่มรายละเอียด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 12
    เป็นฟรีแวร์ครับ ทางผู้พัฒนาให้คนไทยได้ใช้กันฟรีๆ เต็มๆ ไปเลยครับ ต้องขอบอกว่าสุดยอดจริงๆ
    เจ้าตัวนี้สามารถอัพเดทวินโดวส์ได้อีกต่างหาก แต่ที่สำคัญเมนูภาษาไทยด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ : )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    ขอบคุณครับผม ดีจริงๆ
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    เเจ๋วครับขอรับไปละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขอบคุณครับ แต่ว่าต้องลบ อัตติไวรัสที่มีอยู่เปล่าอะครับ ใช้ไม่เป็น 55555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับผม