ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow [1-PART] PRO EVOLUTION SOCCER 2012 [2011/ENG/DEMO] (1GB) [MF/JF/PL/FS/WU]

Information

Game Size : 1.3 Gb
    Game Sort : Soccer
    Release Date : 2012

Minimum System Requirements:
    CPU: 2.4 GHz Dual
    RAM: 2 GB of RAM
    VGA: 512 MB DirectX 9
    DX: DirectX® 9.0c
    HDD: 8 GB

Installation

- Unrar All Parts
    - Start Installation Then Play

Konami ผู้พัฒนาเกมซีรีย์ PES เผยว่า ใกล้ได้ฤกษ์วางแผงแล้วสำหรับ PES 2012 โดยภาคนี้จะผลิตออกมาสำหรับเครื่อง PS2, PS3, PSP, Wii,PC และ Xbox 360 ซึ่งในภาคนี้จะมุ่งเน้นไปที่ สัญชาตญาณของการเล่นเป็นทีม และถือว่าการบุำกเป็นหัวใจสำคัญของภาคนี้เลยทีเดียว เพื่อนร่วมทีมจะวิ่งและคอยช่วยเหลือในสถานการณ์ 1 ต่อ 1 และทำให้ผู้เล่นสามารถ”กำหนดทุกการเคลื่อนไหว” แนวคิด คือ การทำงานร่วมกันเป็นทีมที่ตอบสนองต่อการเคลื่อนไหวของผู้เล่นที่มีบอลและช่วยกันก่อกวนจนทำให้แผงรับของคู่แข่งเสียขบวน และแน่นอนเมื่อมีการเพิ่มประสิทธิภาพทีมรุกแล้วก็ต้องมีการเพิ่มความสามารถในการตั้งรับด้วย ซึ่งจะช่วยให้ป้องกันทีมบุกไม่ให้สร้างโอกาสทำประตูได้โดยง่าย จะมีระบบเปลี่ยนตัวบังคับใหม่ คือเพื่อนๆสามารถใช้ปุ่มอนาล็อกด้านขวาเลือกตัวผู้เล่นได้ทันที โดยจะใช้ได้ตลอด รวมถึงลูกตั้งเตะและลูกทุ่มด้วย ซึ่งจะช่วยให้ผู้เล่นสามารถเลือกนักเตะที่ต้องการตัวใดก็ได้บนสนาม ทำให้สามารรถตอบสนองต่อการบุกและสามารถป้องกันการโจมตีได้ทันท่วงที การปรับปรุงรายละเอียดอื่นๆ อย่างเช่น การเคลื่อนไหวของภาพ รายละเอียดของแสงเงาที่มากขึ้น สไตล์ของนักเตะที่ต่างกันมากขึ้น - Credit : Eurogame.net, PES12.com

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

1 Part Download

PutLocker - Filesonic - WUpload

MediaFire

Part 1 : Part 2 : Part 3
    Part 4 : Part 5 : Part 6

JumboFiles

Part 1 : Part 2 : Part 3
    Part 4 : Part 5 : Part 6

NO PASS!! - กดขอบคุณให้แทนละกัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 191 คนที่กล่าวขอบคุณ:

00raiser, abercrombie, acilis, Aday, adba2523, aeyto, agg001, anawin33, aodzeedgame, aofkubpuy, Arifeen, ArMy-M, arm_coolermaster, ArpacHe42, avenged59, B4kU2yuZ, ballkyo, battosai2010, best19939, bigbang410, bigboatza, blackband, blueman161, book03214, boytp, chalat13, cz123456789, dakriz007, Davill_Man, Deathbringer, DEATHTHECHOICE, ๐mC๐, dogdogdog007, Elfraim, Elizen, enoigame, eternal, f4noom1254, flasher127, flooke002, genozz, Godbasic01, GoTLluN[JK], gsquaretv, gund5164, GwareA7x, hallynews, HelloTonie, hippienoyz, hitlor032, huggyth, iamtobi808, IIIusioN, jamepokemon, jamezaazz, joeza2539, jok, jta, justist, jzr, kari5555, keakai27, KHEMUBONZA, kinniku1, kittiwan, konan32, kukoo, kwin, lovekoal, m10621, macwell, makarov4, mannino, MaShow, maxzis, Meaw000, mei, Merchanics, mesuk1980, Metatron, mien, mmarkzerok, mochilo, Mokurin, MonkeyDLuffy, mosjamos, mummy4444, mxzero, m_auto, namfm, Namies123, Napon, nato58, nazaa, next 1000 clip, nodoka, Nomad, nut19770nu, ohmcronosre, ole_suri, OPMAN, ovboyup, packz, paijit, panubeat, panzervvko, papangkron, passakom, patpatzzz, peposition, phadungpon, Phummy, pinkpure, piyanat602, planxthanee, pluem:linkin park, Plusz, pongfucking69, pongthon, ponzaaz55, popone11, popsa00, pop_beatles, porbin, PRAPAT, PREDATOR, puadtongz, p_life, rapin99, reconteam, regention, RoMeoZ22, RONG, Rufiorocco, rujrujzza, SAEYA, sazaza11, shiftbit, SmileZ, sornram, sosofbitch, spiderMax, spidernoon, spirit485, SUD_KED, supachai, suwapat03, swad004, T.TUE, taethemember, TanInw1410, taodza, tatarcomsci, thanupol, thedoctor, Thehunter, TheKiDz, thunyaboon, titanoon, tokyoes, toonwer1234, totemo_jojo, trandesman, trickster2011, TwIgHTz, ultrahong, watt11, weare00000, win455, wintas, z2z2z2z2, Zen|Th, zherzhaa, zicez, zikoros, ZUZHOD, zxcvbnm1zx, [H]andSome-Man, ~[-S@nK_FCB-]~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เป็นกำลังใจให้ครับ

รอตัวเต็มดีกว่า...555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมาก ครับ แต่ จะรอโหลดตัวเต็มจากท่านดี กว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ เอาเดโม่ไปลองก่อน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    จะรอตัวเต็มนะคับ

เป็นกำลังใจให้+1
    P u a D T o n G z ป ว ด ท้ อ ง ` คุ ง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    ต้องลองเล่นดู จะสู้ fifa ได้ป่าว

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    รับไปทดลองก่อน

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้าว หลุดมาก่อนแล้วเหรอครับ ขอบคุณมากๆ ครับคุณ Ramis
    รอเดโม่ทั้งสองเกมส์อยู่เลย

EDIT : หลังจากได้เล่นดู รู้สึกว่า เกมส์เพลย์ไหลลื่นขึ้นเยอะ จากภาคที่แล้ว ดูแข็งๆ ดูกระด้าง ตอนนี้นุ่มนวล ไฟลลื่นเป็นธรรมชาติมากเลย
    รอเดโม่ตัวที่ 2 อีกที แล้วจัดตัวเต็มเหมือนเดิม
    เอ้อ ภาคนี้กินสป็คขึ้นมาหน่อยแฮะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornram : 23rd August 2011 เมื่อ 16:37
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอลองดูหน่อยแล้วกันนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบ พระ คุณ ครับบบบบบบ ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    1
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมาก ใจๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    skip cutscene ตอนเริ่มเกมยังไงอะครับ ต้องดูจนจบตลอดเลยอะ -*-

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexsamui2 อ่านกระทู้
    skip cutscene ตอนเริ่มเกมยังไงอะครับ ต้องดูจนจบตลอดเลยอะ -*-
    ถ้าเพิ่งเข้าเล่นเกมส์ ตัวเดโม่มันไม่มีให้ข้ามหรอกครับ รอซักพักน่าจะมีคนทำม็อดมาให้ตัดมันทิ้งหรือไม่มี เพราะภาคนี้ โคนามิ ไม่ได้ทำไว้ให้
    จะข้ามได้เฉพาะจบแมตช์ย้อนมาเมนูใหม่ แต่ถ้าเข้าเกมส์ใหม่กี่ครั้งก็ข้ามไม่ได้ครับ = ="
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    ถ้าเพิ่งเข้าเล่นเกมส์ ตัวเดโม่มันไม่มีให้ข้ามหรอกครับ รอซักพักน่าจะมีคนทำม็อดมาให้ตัดมันทิ้งหรือไม่มี เพราะภาคนี้ โคนามิ ไม่ได้ทำไว้ให้
    จะข้ามได้เฉพาะจบแมตช์ย้อนมาเมนูใหม่ แต่ถ้าเข้าเกมส์ใหม่กี่ครั้งก็ข้ามไม่ได้ครับ = ="
    oh shit -*-

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    มาแล้วววว!!! รอพี่นะเนี่ย

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexsamui2 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    อินโทรต้นเกมอาจทำให้หงุดหงิดได้ (เพราะมันกดเข้าเกมไม่ได้ซักที)
    ผมก็เลยลองถามอากู๋ดู มีวิธีง่ายๆ ดังนี้
    ลบไฟล์ pes12pv.sfd (ย้ายมันไปไว้ที่อื่น ถ้าไม่ต้องการลบ)
    อยู่ในโฟล์เดอร์ PrE > program files > KONAMI > Pro Evolution Soccer 2012 DEMO > img
    ขอบคุณสำหรับ demo ด้วยครับ

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ขอบคุณมากครับ กำลังเซงๆ pes 2011 อยู่เลย

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HelloTonie อ่านกระทู้
    อินโทรต้นเกมอาจทำให้หงุดหงิดได้ (เพราะมันกดเข้าเกมไม่ได้ซักที)
    ผมก็เลยลองถามอากู๋ดู มีวิธีง่ายๆ ดังนี้
    ลบไฟล์ pes12pv.sfd (ย้ายมันไปไว้ที่อื่น ถ้าไม่ต้องการลบ)
    อยู่ในโฟล์เดอร์ PrE > program files > KONAMI > Pro Evolution Soccer 2012 DEMO > img
    ขอบคุณสำหรับ demo ด้วยครับ
    โอ้ขอบคุณมากครับ ผมไม่รู้ว่าไฟล์ไหน เลยไม่กล้าลอง เดี๋ยวผิดย้ายไปย้านมาบ่อยๆ ^^

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณคับเล่นรอตัวเต็มไปก่อนแล้วกัน แต่ผมใช้แรมแค่ 1 GB เล่น Demo ได้
    แต่ไม่รู้ว่าจะเล่นตัวเต็มได้หรือปล่าวเนี๊ย...กลัวจังไม่ค่อยมีตังค์เท่าไหร่
    (แฟน PES...)

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    1
    เอารูปมาฝาก

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread