ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748

.:: iNews :: หลุด ชิ้นส่วนใหม่ล่าสุดของ ไอโฟน 5S โปรโตไทป์ เปิดตัวกลางปี 2013 ::.

.:: iNews :: หลุด ชิ้นส่วนใหม่ล่าสุดของ ไอโฟน 5S โปรโตไทป์ เปิดตัวกลางปี 2013 ::.

iPhone 5S อัพเดทความเคลื่อนไหวใหม่ล่าสุดกับ iTAllNews.com หลังจาก Tim Cook ทำ The New iPad 3 เงิบ! หลังเปิดตัว iPad 4 ไปแล้ว ล่าสุดได้มีข่าวไม่สู้ดีนักเกี่ยวกับการเริ่มผลิตและทดสอบ iPhone 5S หรือ Next iPhone ใหม่ล่าสุดจากทางแอปเปิ้ล โดยมีภาพหลุดออกมาถึง iPhone 5S Prototype ซึ่งเป็นชิ้นส่วนฝาหลังที่ได้รับการออกแบบใหม่ เปลี่ยนจุดติดตั้งอุปกรณ์และน็อตต่างๆ อย่างเห็นได้ชัด

iPhone 5S ชิ้นส่วนฝาหลังที่ทางแหล่งข่าวรจาก macrumors ได้เผยแพร่ออกมานี้ ได้มีการดำชิ้นส่วนดังกล่าวที่คาดว่าจะเป็นรุ่น Prototype สำหรับ iPhone 5S หรือ iPhone รุ่นต่อไป โดยมีการเปลี่ยนตำแหน่งการติดตั้งน็อต (ตามภาพ) ซึ่งอาจจะเป็นที่แน่ชัดว่าเป็นโปรโตไทป์ของไอโฟนรุ่นต่อไปที่ทางแอปเปิ้ลเตรียมผลิตขึ้นมาเพื่อจำหน่ายในช่วงกลางปี 2013 นี้ ซึ่งรอบช่วงเวลาในการเปิดตัว iDevice ของทาง Apple นี้ทำเอาสาวกอกสั่นขวัญหายกันอยู่ ซึ่ง iPhone 5 ที่พึ่งเปิดตัวมานั้นอาจจะมีอายุไม่ครบ 12 เดือนตามที่เคยเห็นมาก็ได้ โดยเราก็ได้เห็นตัวอย่างจาก iPad 3 ที่โดน iPad 4 ตบกระเด็นภายในระยะเวลา 7 เดือนมาแล้ว T-T

หากข่าวลือนี้เป็นจริงและมีการ เปิดตัว iPhone 5S ในช่วงกลางปี 2013 นี้แล้วละก็คงจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงภายในวงการแอปเปิ้ลไม่ใช่น้อย หากมีความคืบหน้าเกี่ยวกับ iPhone 5S แล้วละก็ทีมงานจะนำข่าวมาแจ้งโดยเร็วที่สุดครับ

Credit :: iTAllNews.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่มีตัง 555

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    จะรีบไปไหน Iphone 5 ยังไม่ได้ซื้อเลย 55+

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ก้คือ เพิ่งได้สัมผัส Iphone5 เมื่อวันจันทร์เองน๊า

5S ก้จะมากลางปีหน้าอีกเเล้วหรอ

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    เป็นผมหน่ะ รอ 5s ดีกว่า เอิ๊กๆๆ
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ของจีนแดงอ่ะเปล่า ฮ่าๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ไอโฟน 3 เข้ามา ก็ 21 K---
    ไอโฟน 4 เข้ามา ก็ 21 K---
    ไอโฟน 5 เข้ามา ก็ 21 K---
    ไอโฟน 6 เข้ามา ก็ ...........

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ตกลงโลกไม่แตก 555

QWER Gaming, DOTA2
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    WTF !! ออกทีเดียวแบบเจ๋งๆเลยจะดีกว่านะ Apple ;(
    DOTA 2

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อะไรมันจะหลุดบ่อยขนาดนี้เนี่ยครับ - - ระบบการทำงานของคนรักษาความปลอดภัยของ ....

..... "ผลิตภัณฑ์" ไม่มีความรับผิดชอบกันเลยรึไงเนี่ย ปล่อยให้คนเขาเอาของมาหลุดอยู่ได้ ?!!!? = ="

ตั้งแต่ 4S ล่ะ หลุดบ่อยกันจัง Apple เนี่ย ผ่านมาสองเดือน เจอคำว่า Apple + กับคำว่า "หลุด" มา 10 กว่ารอบล่ะครับ

สงสัยบริษัทพี่แกอยากเป็นกระแสดังล่ะผมว่านะ - -"

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388
    ว่าจะซื้อ iphone 5 พอได้ข่าวว่า 5s กำลังจะมา ผมถึงกับไม่กล้าซื้อเลยทีเดียว!!!!

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PongHako อ่านกระทู้
    อะไรมันจะหลุดบ่อยขนาดนี้เนี่ยครับ - - ระบบการทำงานของคนรักษาความปลอดภัยของ ....

..... "ผลิตภัณฑ์" ไม่มีความรับผิดชอบกันเลยรึไงเนี่ย ปล่อยให้คนเขาเอาของมาหลุดอยู่ได้ ?!!!? = ="

ตั้งแต่ 4S ล่ะ หลุดบ่อยกันจัง Apple เนี่ย ผ่านมาสองเดือน เจอคำว่า Apple + กับคำว่า "หลุด" มา 10 กว่ารอบล่ะครับ

สงสัยบริษัทพี่แกอยากเป็นกระแสดังล่ะผมว่านะ - -"
    เป็นการตลาดครับ... ไม่ต้องเสียค่าโฆษนา..

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    จะมีแค่อุปสงค์อย่างเดียวไม่ได้ ต้องมีเงิน ด้วยสินะ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ถ้าข้าพเจ้ามีเวลาแปดชั่วโมงในการตัดต้นไม้ ข้าพเจ้าจะใช้เวลาหกชั่วโมงในการลับขวานให้คม
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    รอ 7 ดีกว่า