ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

[PC] MEDAL OF HONOR - WARFIGHTER [REUP] [BLACK BOX | REPACK l ONE2UP l 11.8 GB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VR_JIO อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมากครับ

MEDAL OF HONOR - WARFIGHTER
    LIMITED EDITION REPACK l ONE2UP l 11.8 GB

MEDAL OF HONOR - WARFIGHTER สำหรับเกม Medal of Honor Warfighter จะพาผู้เล่นไปยังสมรภูมิอัฟกานิสถานและสัมผัสประสบการณ์ต่อในการปฏิบัติภารกิจที่เกี่ยวพันกับภัยร้ายที่เกิดขึ้นจริงในโลก และถ่ายทอดเรื่องราวเจ้าหน้าที่หน่วย Tier 1 ของสหรัฐฯ ที่เรียกกันว่า “Preacher” ขณะที่เขากลับบ้านมาจากต่างประเทศและพบว่าครอบครัวของเขาต้องเลิกรากัน จากการปฏิบัติภารกิจในต่างแดนยาวนานหลายปี ขณะเดียวกัน ยังต้องประสบกับภัยระเบิดร้ายแรง (PETN) ได้คุกคามเข้าสู่เขตของพลเมือง ทำให้ Preacher และเพื่อนร่วมทีมของเขาถูกส่งเข้าไปเพื่อแก้ปัญหา พวกเขาเป็นฝ่ายต้องเข้าไปต่อสู้ในพื้นที่ของข้าศึกและทำทุกวิถีทางเพื่อปกป้องคนที่เขารักจากภัยอันตรายต่างๆ   Credit : game.mthai.com

เปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับก่อนโหลดด้วยนะค่ะ MOH.W.part1.rar,MOH.W.part2.rar, MOH.W.part3.rar, ......

part1___part2___part3___part4___part5___part6___part7___part8___part9___part10___part11___part12

วิธีลงเกมส์ Medal of Honor Warfighter

1)Extract here หรือ แตกไฟล์

2)Mout Image

3)Run Setup.exp

4)Install ลงตามขั้นตอน จนเสร็จ

5)Install OriginThinSetup.exe โหลด >>คลิก<< ลงตามขั้นตอนจนเสร็จ

6)Play เล่นเกมส์ได้ที่หน้าจอค่ะ

เกมส์เล่นได้จริง100%ค่ะ  
    ขอภาพมายืนยันด้วยนะค่ะ  จากเพื่อนๆที่โหลดด้วยนะค่ะ

ขอคำว่า  Thank you และคอมเม้นให้กำลังใจ ด้วยนะค่ะ

Upload By NORNG@JKG.com

My Center By NORNG@JKG
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=120263 และเกมส์ที่อัพจากเว็ป ONE2UP อีกมากมาย ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 8th December 2012 เมื่อ 16:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    Thankyou + เจิมให้ครับ
    FC Barcelona Forever ~

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมากครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    Thankyou + เจิมให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VR_JIO อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maew5555 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับผม

ขอบคุณมากๆนะค่ะที่มายืนยันว่าเล่นได้

และมาเป็นกำลังใจ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 10th December 2012 เมื่อ 01:42

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงเกมไม่ได้คับมันให้ใส่ ID ออริจิ้น ต้องทำไงต่อคับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HaremBelL อ่านกระทู้
    ลงเกมไม่ได้คับมันให้ใส่ ID ออริจิ้น ต้องทำไงต่อคับ
    สมัคร Origin ใหม่เลยจ้า แล้ว Login ตามปกติ แล้วลองลงเกมส์ใหม่ดูนะ

เล่นได้แต่โหมด Single Play นะค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ 100% ครับผม

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    แต้งกิ้วมากเลยนะจร้า

เห็นเกมส์นี้ แล้วนึก ถึงสมัยยังเด็กเลย อิอิ

แต่ก่อนเล่นตอน ภาคสงครามโลก ครั้งที่ 2 งิ

ภาคนี้ ไฮเทคมาก > <

โหลดได้ 100 % จ้า รับประกัน!

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เป็นกำลังใจให้น้าจร้า สู้ ๆ อิอิ

THK FOR My Center By NORNG
    อย่าเล่นเกมส์ กานจนดึกดื่น นะจร้า พักผ่อนบ้าง อิอิ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ
    เล่นได้ทุกด่านเลยรึป่าวคับ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3
    แล้วเสียง ดีหรอเปล่าครับ ขาดๆหายๆหรือเปล่า เคยโหลดของท่านอื่นมา แ้วเสียงหายครับ ขอบคุญมากๆครับ

Tags for this Thread