ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 312

Red face Heartbeat Manor V2 !! เปิดOnline BETA แล้ว /// จากเกมคนไทย100% รางวัลชนะเลิศในงาน Thailand Game Jam 2013 สร้างเสร็จในงาน 48 ชั่วโมง

เวอร์ชั่นใหม่มาแล้วววว!!! สนุกกว่าเดิมแน่นอน!!
    แก้ไขระบบเพิ่มเติม แล้ว เรื่องเซิฟเวอร์ ฉากด่านต่างๆ ลองให้คุณมาสัมผัสแล้ว

ในขณะนี้มีผู้เข้าในหน้าเว็บบราวเซอร์เป็นจำนวนมาก อาจโหลดช้าหรืออาจดูเหมือนกำลังค้าง ต้องรอให้เกมโหลดเสร๊จจึงจะสามารถเข้าเล่นได้อย่างสมบูรณ์ครับ

>>>>>เล่นผ่านเว็บบราวเซอร์ได้ที่นี้!!<<<<<

Internships @ arkavis
    Concept art @ BDplus
    วิธีการเล่น
    • เข้าเกมด้วยการกด Space bar

ปุ่มควบคุมการเดิน W,A,S,D เดินหน้า ซ้าย หลัง ขวา
    วิ่งกด Shift
    ปุ่มของตำรวจ ตะคุบโจร กด E ปิดไฟฉายกด F เรียกพวกให้มาหาเรากด Q
    ปุ่มของโจร ปิดไฟฉายกด F

• ทำการสร้างห้อง หรือ หาห้องเพื่อเข้าไปเล่น
    • ผู้ที่สร้างห้องจะได้รับหน้าที่เป็นโจร
    • ส่วนคนที่เข้าห้องมาแจมในห้อง จะได้รับบทเป็น ตำรวจ
    • เมื่อเริ่มเกม คนที่รับบทเป็น โจร จะต้องไล่เปิด หีบทั่วคฤหาส เพื่อหา ไดม่อนให้ครบ 5 อันเกมจะชนะ
    โจรสามารถมองเห็นตำรวจได้ใน MINI MAP และสิ่งที่โจรต้องระวังคือ ระวังเปิดหีบแล้วเจอผีไม่เช่นนั้น
    ตำรวจจะรุ้ที่ซ่อนของคุณทันทีและต้องเผ่นให้ทันกันทีเดียว
    • ส่วนตำรวจ ทำหน้าที่หา โจรให้เจอโดยการสุ่มห้องและไม่สามารถมองเห็นโจรได้ แต่จะทราบจากเสียงหัวใจเต้น
    ของโจรบน MINI MAP เมื่อโจรเจอกับผีในหีบ ให้รีบดิ่งไปจับในทันที เมื่อจับโจรได้ฝั่งตำรวจจะชนะทันที

>>>>ฝากผลงานของ BDplus [RebirthSoft] ด้วยนะครับ<<<[/CENTER]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BDplus : 11th February 2013 เมื่อ 22:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    สุดยอดครับพัฒนาได้ไวจริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    พี่เบิร์ดชอบลืมเพจกลุ่ม 55555

https://www.facebook.com/groups/506074106101793/

สำหรับคนสนใจพัฒนาเกมครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    หากดาวน์โหลดนาน ต้องขออภัยครับขนาดนี้ระบบเซืฟบนเว็บไซด์ส่วนนึงมีผู้เข้าเล่นจำนวนมากด้วย ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่มีห้องให้เล่นเลยครับ และสร้างห้องยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมส์มี FanPage แล้วนะคับ
    มากด Like และชวนเพื่อนมาเล่นด้วยกันเยอะๆ นะคับ
    https://www.facebook.com/HeartbeatManor

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อยากทราบว่า บางคนลง Unity Webplayer แล้วนะครับ แต่พอกดเข้าเกมส์จาก http://www.arkavis.com/heartbeat-manor

มันขึ้นห้โหลด Unity Player V3.xx เด้งขึ้นมาเป็นระยะๆน่ะครับ แล้วพอโหลดเสร็จ มันก็ขึ้น Error เลย

ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
    - รณรงค์งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง -
    - กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายในการตอบกระทู้ -
    * กรุณาอ่าน มารยาทและวิธีใช้บอร์ด เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง *