ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

Soul Ark

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

ถามเรื่องอาหารสำหรับเสริมกล้ามเนื้ออะครับ

ผมก็เป็นคนที่เล่นฟิตเนตอยู่เหมือนกัน แต่ผมตัวผอมอะครับ กลัวๆเล่นไปเล่นมา กล้ามมันจะไม่สวยอะครับ อยากได้กล้ามเนื้อที่ใหญ่กว่านี้ต้องกิน
    อาหารเสริมประเภทไหน ยี่ห้อไหนเหรอครับ พ่อผมแนะนำยี่ห้อ Dymatize อะครับ เพราะแต่ก่อนพ่อผมก็กิน ของยี่ห้อนี้เหมือนกัน

สรุปคือ รุ่นไหนเพิ่มความแข็งแรงของกล้ามเนื้อกับเพิ่มกล้ามเนื้ออะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,240
    ผมก็อยากรู้นะ

ผมไม่ได้ไป fitnessfrist นานมากๆ

ว่าจะกลับไปสมัคร จะเล่นหุ่นละ แต่ไม่มีเพื่อน

ทุกๆวันนี้ผมทำได้แค่ ออกกำลังกายบ่อยๆ แดรกทั้งวัน แล้วก็นอน = =

ตื่นเช้าก็พวก ไข่ต้ม ยัดไปเต็มที่ ตามด้วย เนื้อมันๆ แน่นๆ ข้าวผัก ผลไม้

ครบ 5 หมู ยกเวทที่บ้าน วิ่งแถวบ้าน ตอนนี้ผ่านไป อาทิตย์นึง ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก้างเหมือนเดิม 55

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ผมไม่ได้ไป fitnessfrist นานมากๆ

ว่าจะกลับไปสมัคร จะเล่นหุ่นละ แต่ไม่มีเพื่อน

ทุกๆวันนี้ผมทำได้แค่ ออกกำลังกายบ่อยๆ แดรกทั้งวัน แล้วก็นอน = =

ตื่นเช้าก็พวก ไข่ต้ม ยัดไปเต็มที่ ตามด้วย เนื้อมันๆ แน่นๆ ข้าวผัก ผลไม้

ครบ 5 หมู ยกเวทที่บ้าน วิ่งแถวบ้าน ตอนนี้ผ่านไป อาทิตย์นึง ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก้างเหมือนเดิม 55
    ผมก็ทำครับ วันไหนไม่ได้ไปฟิตเนตก็วิดพื้น ซิดอัพ ยกดัมเบล อยู่บ้าน พยายามออกกำลังให้ครบทุกส่วนอะครับ

ที่ไม่ชอบก็คือหุ่นผอมๆนี้ละครับ 555

ส่วนของกิน ตอนเช้าก็ไข่ต้ม 2 ฟอง เย็นก่อนนอน ไข่ต้มอีก 2 ฟอง นมเช้า 1กล่อง เที่ยง 1 เย็น 1 ก่อนนอน 1 ปกติผมเป็นคนกินเยอะนะ แต่ไม่อ้วนสักที

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ก้างเหมือนเดิมไม่เกี่ยวหรอกครับข้างในคุณน่ะ แข็งรู้ไหมๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893
    กินเยอะๆครับ แล้วก็ออกกำลังกาย หรือไม่ก็กินให้มันอ้วนๆก่อน แล้วถึงจะออกกำลังกาย

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อย่ากินแต่ไข่ดิ ไก่ ปลา หมู ก็กินได้

ตอนนี้ผมกิน super mass gainer ครับ 12lbs ราคา 3พันบาท กิน ตอนเช้า กับหลังเล่น

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    อย่ากินแต่ไข่ดิ ไก่ ปลา หมู ก็กินได้

ตอนนี้ผมกิน super mass gainer ครับ 12lbs ราคา 3พันบาท กิน ตอนเช้า กับหลังเล่น
    ผมสู้ราคาไม่ไหว 555

ว่าแต่ ISO-100 กับ Elite อันไหนน่ากินกว่ากัน