ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

Splash PRO Ex 1.13.1 โปรแกรมดูหนังตัวแรงต้องลองต้องโหลด!! (ตัวล่าสุด!!)

Splash PRO Ex โปรแกรมดูหนังความละเอียดสูง รองรับไฟล์ตระกูล HD หลากหลาย เช่น AVI, M2T, MTS, M2TS, MKV, MKA, MOV, MP4 โดยโปรแกรมนำเทคโนโลยีใหม่ๆ มาใช้งานเพื่อตอบสนองการรับชมวีดีโอคมชัดสมจริง ไหลลื่นไม่มีสะดุด สีสันสดใส เช่น Motion2 ภาพเคลื่อนไหวที่ 60 fps , EcoMode ดูภาพคมชัดแบบประหยัดพลังงาน ช่วยให้สามารถรับชมด้วยแบตเตอรี่ได้นานยิ่งขึ้น และยังมีเทคโนโลยีเล็กๆ น้อยๆ ที่ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพอีก

(ส่วนตัวใช้ Zoom Player MAX)

Home Page: http://mirillis.com/

Splash PRO EX 1.13.1

One2Up : Download!!

Mediafire : Download!!

Screenshot

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ขอบคุณนะครับ โปรแกรมนี้เจ๋งมากเลย แต่เสียดายที่มันเปิดซับที่เป็น vobsub ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobbyfatboy อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับ โปรแกรมนี้เจ๋งมากเลย แต่เสียดายที่มันเปิดซับที่เป็น vobsub ไม่ได้
    นั้นสิครับผมก็เสียดายอยู่เลยต้องใช้ ZOOM Player แทน

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asujabiz อ่านกระทู้
    นั้นสิครับผมก็เสียดายอยู่เลยต้องใช้ ZOOM Player แทน
    ใช่ครับ น่าเสียดายมากเลย แต่ไม่เป็นไรครับเพราะผมเอาไว้ดูซีรีย์เกาหลี
    เพราะซีรีย์พวกนี้ส่วนใหญ่ซับมันจะฝังมาในตัวหนังอยู่แล้ว ส่วนเวลาดูหนังผมก็ใช้ PotPlayer

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ส่วนตัวผมชอบ Kmplay นะดูหนังได้ทุกไฟล์ เล่นง่ายใช้ง่ายแจ่มแล้วก็อัพเดตุฟรีด้วยคับ

ป.ล. หน้าตาโปรแกรมแอบเหมือน KMplay พิกลแหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobbyfatboy อ่านกระทู้
    ใช่ครับ น่าเสียดายมากเลย แต่ไม่เป็นไรครับเพราะผมเอาไว้ดูซีรีย์เกาหลี
    เพราะซีรีย์พวกนี้ส่วนใหญ่ซับมันจะฝังมาในตัวหนังอยู่แล้ว ส่วนเวลาดูหนังผมก็ใช้ PotPlayer
    ผมไว้ใช้ดูพวก 18+ ทั้งหลายภาพนี้คมกริบบบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมชอบ Kmplay นะดูหนังได้ทุกไฟล์ เล่นง่ายใช้ง่ายแจ่มแล้วก็อัพเดตุฟรีด้วยคับ

ป.ล. หน้าตาโปรแกรมแอบเหมือน KMplay พิกลแหะๆ
    ก็คล้ายๆนะครับ แต่ถ้ามันเปิดปิดซับได้จะดีมากๆเลยตัวนี้ ภาพนี้คมมากมาย

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผมใส่ serial แล้วโดน Serial นี้โดนลงบัญชีดำ อ่ะครับทำไงอะครับ
    {My neme : Pao JaGauR}

กล่าวขอบคุณ
    2,403
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    KMPlayer เล่นบางไฟล์เสียงไม่ตรงกับภาพซะงั้นต้องไปตั้งทุกครั้งที่เล่น ส่วนตัวชอบ Zoom Player เหมือนกับ จขกท. ครับผมม Splash PRO ใช้แล้วรู้สึกแปลกๆ
    AMD FX-6100 4.0 GHz OC Mainboard M5A78L-M LX Ram Hyper X DDR3 1600 8GB VGA AMD HD7770 GDDR5 1GB PSU AeroCool Strike 800W

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    บัญชีดำแล้วนะ

Tags for this Thread