ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~!-!eRo~ อ่านกระทู้
    FAR CRY 1 เล่นได้ 100% ครับบ

ขอบคุณมากๆ น้าหาภาค 1 มาน๊านนาน มีเเต่ MF โดนลบ

ไม่มีภาพน้าโทษที Frap ถ่ายภาพเเล้วรูปดํ๊าดำ :]

ปล. ทำไมเสียงเบาจัง ต้องใส่หูฟังถึงดัง = ='
    ตัวเกมส์อาจจะ ถูกลดคุณภาพเสียงและ VDO ลงอะค่ะ หรือมันอาจจะเป็นเกมส์เก่า ^O^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    เข้าเกมได้แล้ว farcry ภาคแรก แต่ว่า พอเข้าไปหน้าจอมีแต่สีฟ้า ว่ายน้ำไป ๆ มา ๆ หาทางออกไม่เจอ เพราะว่ามันมีแต่สีฟ้า เห็นเหมือนก้อนหินใต้น้ำนิดหน่อย ไม่รู้มันบัคหรืออะไร ไม่แน่ใจ - -* ผมเลยไม่รู้จะไปยังไงเลยทีนี้ หา patch 1.4 มาลงแล้วแต่ก็ค้างเข้าเกมลำบากอีก แต่จะพยายามลองอีกที ถ้ามันไม่ได้ผมก็จะลบทิ้งละ (ที่โหลดนี่กะเก็บไว้เฉย ๆ ครับ) ขอบคุณสำหรับไฟล์ครับ

ไม่รู้เกี่ยวกับว่ามันเป็นเกมเก่ารึเปล่า เอามาลงใน คอมใหม่ windows 7 เลยมีปัญหาแบบนี้
    ท่านอื่นลงได้เล่นได้อะค่ะ ปัญหาจอฟ้าน้องก็ไม่รู้นะค่ะ
    แต่ถ้าให้น้องคิด น้องจะหาวิธีแก้คือ ลง DirectX และ vcredist ที่มากับเกมส์อะค่ะ
    เพราะว่า DirectX และ vcredist เป็น เวอชั่นเก่า เครื่อง Win7 อาจจะเป็น เวอร์ชั่นใหม่กว่า เล่ยเกิดอาการแบบนี้

น้องต้องขอโทษจริงๆที่มาตอบช้ามาก เพราะช่วงนี้จะสอบ Midterm แล้วว
    น้องก็ขอบคุณนะค่ะที่มาโหลดให้ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาค3 ผมแตกไฟล์แล้วมันไม่มี crack อะ ต้อง โหลดใหม่ไหม หรือ มีแยก ไหมอะคับ ขอบคุณล่วงหน้าเด้อคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    มีเเล้วเเต่มาเจิมครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เจิมให้ครับ
    Oh Yeah!!

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    น้องครับ Crack มันไม่มีเหมือนน้องหะ ทำยังไง บอกด้วย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยหน่อยครับ Far Cry3

picture hosting ผมลงFarCry3 ไปแล้ว เมือเปิดเกมส์ มัน ขึ้น อย่าง นี้อะครับคุณ น้อง ผมไม่รู้จะแก้ปัญหายังงัย ดี ผมลองลบแล้วลงใหม่หลายรอบแล้ว แต่ก็มันขึ้นมาอย่างเดิม วอนผู้รู้ ช่วยผมหาทางออกหน่อย

ผมใช้ Lenovo Z470
    CPU : Core i5- 2450
    Ram : 4.00 Gb
    Gpu : nvidia Geforce GT 520M(1Gb GDDR3)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iydwmpot : 19th February 2013 เมื่อ 17:12 เหตุผล: ภาพ ผิด

Tags for this Thread