ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

Angry ผมผิดไหม ครับ !!!!

คือ เรื่องมันมีอยู่ว่าผมกะเพื่อน ต่อย กัน ครับ แล้ว ผม ใส่ มัน ฝ่ายเดียว (ผมเป็นคนเหนือขอใช้ภาษาเหนือนะครับ)
    เรื่องมันเริ่มมาว่า ผมไปสอบติดมหาลัยแห่งหนึ่งแล้วแล้วมีคนมาปรึกษาผมเรื่องเรียนต่อแล้วผมก็แนะนำเค้าไปว่าควรทำอย่างไรเรื่องมันเกิดต่อจากนี้แหละครับ
    พอผมพูดจบไอนั้นก็พูดกระแดะผมประมาณก็เปิ้ลติด มหาลัย....... แล้วเปิ้ลจึงเก่งอยู่แล้ว ไม่ใช้ครังเดียวนะครับหลายครั้งแล้วด้วยแล้วมันก็ไปสอบกับผมแต่มันไม่ติด
    ตอนนั้นผมโมโหมากกก เลยทะเลาะ กัน แล้ว มันก็ปากดีอ้างนู่นอ้างนี่เรื่องเก่าๆมาพูดผมก็เลยลุกจากที่นั่งไปต่อยมันครับ แล้วมันก็มาพูดประมาณ ว่า ถ้า ต่อยกูแล้ว จะทำให้***ดีขึ้นก็เอาเลย
    ตอนนั้นเพื่อนผมอีก 3-4 คนมาดึงผมไว้แต่ผมก็จะเข้าไปเอามันต่อ แล้วผมเริ่มตั้ง สติได้เลยหันไปต่อยกำแพง แล้วมันก็บอกว่า ต่อยกำแพงยะใดทำร้ายตัวเก่ายะใดมาเอาฮาแล้ หลังจากนั้นผม วิ่งมาใส่มันเลย ครับ เพื่อนผมก็มาดึงผมไว้อีก คราวนี้ 5-6 คนกดผมไว้เลยผมก็สู้แรงไม่ไหว แล้วไอนั่น ก็ถูกเพื่อนอีกคนแยกไป ผมอยากรู้ว่าที่ทำไปนี่ผมผิดไหม ที่ ผมทนไม่ไหวกับการที่มากระแดะ ผมติดมหาลัยนู้นมหาลัยนี้ แล้วทำไม ผมก็ยังเป็นผมเหมือนเดิม ผิดตรงไหนว้ะ
    ลายเซ็น

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ทำร้ายคดีอาญา ยอมความไม่ได้ครับ

ทำร้ายร่างกายผู้อื่นจนได้รับบาดเจ็บ แต่ไม่สาหัส เข้ามาตรา

มาตรา 295 ผู้ใดทำร้ายผู้อื่นจนเป็นเหตุให้เกิดอันตรายแก่กาย หรือจิตใจของผู้อื่นนั้น ผู้นั้นกระทำความผิดฐานทำร้ายร่างกาย ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินสองปี หรือปรับไม่เกินสี่พันบาท หรือ ทั้งจำทั้งปรับ

ขึ้นอยู่กับว่าทางโรงพยาบาล ออกใบรับรองแพทย์ว่ายังไงมากกว่า สาหัส หรือไม่

ถ้า ผู้เสียหายไม่ยอมรับเงิน เป็นฝ่ายถูก และ ไม่ยอมความ สู้คดีครับ มีโอกาศชนะ แต่ขอให้ท่านเป็นฝ่ายถูกจริงๆๆ นะ ถ้าฝ่ายเราผิดก็ยอมรับไปแล้วกันครับ

ผิดถูก รอฟังพนักงานสอบสวนครับ

แสดงว่าคุณผิด 555
    UPLOADER IS MY LORD

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ผิดนะ...กวนตีนแบบนี้ต่อยซะบ้างก็ดี
    ก็ตัวมันเองสอบไม่ติด แล้วก็มาอิจฉาเราที่สอบติดมหาวิทยาลัย แถมยังจะมาพูดจากวนตีนแบบนี้อีก ต่อย*****!!
    เป็นผม ผมก็ต่อย เล่นไม่เลิกแบบนี้ใครก็รำคาญ!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    คือ ตอนนั้นมัน ปี๊ด มาก อ่ะคับผม มันเป็นคนชอบกระแดะ คน อื่นแล้วตอนนั้นหลายๆเรื่อง มันโถมเข้ามา ความแค้นเก่าๆก็เข้ามา ผมก็ไปสงบสติอารมณ์รอบนึงแล้วมันก็ยังท้าผม อีก ผมก็จะจัดให้ตามคำขอมันเลยอ่ะคับ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    142
    ผม 17 อยู่ งัป
    ลายเซ็น