ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สงขลา ประเทศไทย
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อยากเป็นโปรดิวเซอร์ครับ แต่ก็ไม่รู้สิ ความยากก็เป็นแรงผลักดันหนึ่งแต่อุปสรรคก็เป็นตัวเบี่ยงเส้นทางของเราอีก
    ตอนนี้ปีสองแล้ว อีกสองปีก็จบปริญญา ไม่มรู้เลยทางข้างหน้าจะเป็นยังไง
    "ขอขอบคุณสำหรับสังคมแห่งการแบ่งปันแห่งนี้"

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingcesar อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนผมก็หาไม่พบ แต่ตอนนี้พบแล้ว ก่อนที่จะพบตัวเองผมเคยสับสนระหว่างผู้พิพากษากับนักการเมือง

แต่ตอนนี้ผมตัดสินใจได้แล้ว

ผมจะเป็นนักการเมือง

ผมจะพัฒนากระทรวงศึกษาธิการด้วยตัวเอง
    ดีมาก อยากได้กระทรวงศึกษาธิการใหม่ๆบ้าง พวกเก่าๆไม่ยอมเปลี่ยนความคิดซะที ประเทศเลยอยู่ได้แค่นี้

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    หน ทาง สว่าง ของ ผม คือ โลก 2D เอิ๊กๆ

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ผมรู้สึกว่า ผมน่าจะไปเขียนบทภาพยนตร์หรือบทละครอะครับ เพราะจินตนาการผมมันช่างเยอะจริงๆ

เวลาผมได้ยินเพลงที่ชอบก็จะเอาไปคิดเรื่อง บทภาพยนตร์คร่าวๆของผมที่คิดเองให้เข้ากับเพลงนั้น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    รอโตค่อยคิดครับ
    ตอนนี้ยังไม่มีอิสระและความแน่นอน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ผมอยากเป็น Art Director มากๆ

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 301
    ของผม ผมชื่นชอบภาษาอังกฤษและถ่ายรูป แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะไปทางด้านไหน ตอนนี้เรียนสาย วิทย์ - แพทย์ แต่โตขึ้นก็ไม่ได้เป็นแพทย์อยู่ดี ผมยังงงๆตัวเองอยู่เลย - -
    DevilclouD is going to cut you like a cornish game hen...

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    คิดไม่ออกเลย!!

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ผมก็ยังไม่รู้จักตัวเอง เช่นกันกับคนอื่นครับ

แต่โดยส่วนตัวผมชอบ วาดไร้สาระประมาณพวกดาบในเกมส์แอคชั่นRPG

เล่นเกมส์ ฟังเพลงอนิเม ไร้สาระไปวันๆ

ผมก็อยากลองเรียนพวกคอมพิวเตอร์กราฟิกดูแต่ไม่รู้จะไหวป่าว

ช่วงนี้เวลาหาตัวตนของเรามันก็เริ่มน้อยลงเพราะ ผมอยู่ ม.3 แล้ว

แต่ก็ยังไม่รู้จะเจอเมื่อไร

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมชอบที่จะร้องเพลง ชอบที่จะขึ้นเวทีในงานของโรงเรียน ผมชอบฮะ ชอบเสียงเพลง