ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

Daemon Tools Pro Advanced v5.2.0.0348 โปรแกรมจำลองไดร์ยอดนิยม (MF)

DAEMON Tools เป็นโปรแกรมที่ใช้สร้าง virtual CD/DVD drive (ไดร์ CD/DVD เสมือน) ซึ่งไดร์เสมือนนี้มีประโยชน์ตรงที่เราสามารถนำไฟล์ image ของ CD/DVD ที่ต้องการมาเปิดกับไดร์เสมือนได้เลย โดยที่ไม่ต้องใช้แผ่น CD/DVD จริง ซึ่งนอกจากจะใช้สร้างไดร์เสมือนแล้ว โปรแกรมยังสามารถสร้างไฟล์ image ได้ด้วย เพียงใส่แผ่น CD/DVD ต้นฉบับลงในไดร์จริง โปรแกรมก็จะสามารถสร้างไฟล์ image นามสกุล ISO หรือ MDS แต่เราเลือก เราสามารถเก็บไฟล์นี้ไว้เปิดกับไดร์เสมือนหรือเก็บไว้ burn เป็นแผ่นทีหลังก็ได้ครับ เป็นโปรแกรมที่ใช้สร้าง virtual CD/DVD drive (ไดร์ CD/DVD เสมือน) ซึ่งไดร์เสมือนนี้มีประโยชน์ตรงที่เราสามารถนำไฟล์ image ของ CD/DVD ที่ต้องการมาเปิดกับไดร์เสมือนได้เลย โดยที่ไม่ต้องใช้แผ่น CD/DVD จริง สำหรับเวอร์ชั่นที่นำมาให้โหลดนี้เป็นรุ่น Pro Advanced ครับ ที่นอกจากจะใช้สร้างไดร์เสมือนได้แล้ว โปรแกรมยังสามารถสร้าง,แก้ไข,แปลง หรือเบิร์นไฟล์ image ได้ด้วย เพียงใส่แผ่น CD/DVD ต้นฉบับลงในไดร์จริง โปรแกรมก็จะสามารถสร้าง,แก้ไข,แปลงไฟล์ image นามสกุล ISO หรือ MDS แต่เราเลือก เราสามารถเก็บไฟล์นี้ไว้เปิดกับไดร์เสมือนหรือเก็บไว้ burn ด้วยโปรแกรมนี้ เป็นแผ่น CD/DVD ทีหลังก็ไม่ว่ากันครับ

Supported OS
    Windows 8, Windows 7, Windows XP, Windows Vista, Windows Server 2008, Windows Server 2008 R2, Windows Server 2003

What’s new in DAEMON Tools Pro Advanced 5.2.0:
    * SPTD 1.83 (Windows 8 support);
    * Image converting as a group operation;
    * Enhanced extractor for burning protected discs in image editor.
    Bugs fixed
    * Minor fixes.

Daemon Tools Pro Advanced v5.2.0.0348 Incl Crack

One2Up : Download!!

Mediafire : Download!!

Screenshot

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ขอบคุณครับ

The Walker
    กล่าวขอบคุณ
    1,242
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ขอบคุณมากครับบ ใช้งานได้ +1

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    file หายไปแล้วครับ ขอบคุณครับน่าใช้มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noparahc อ่านกระทู้
    file หายไปแล้วครับ ขอบคุณครับน่าใช้มากครับ
    แก้ไขให้แล้วนะครับอัพ Mediafire ใหม่และเพิ่มลิ้ง One2Up

ขอบคุณมากครับที่มาแจ้งว่าไฟล์โดนลบ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ ลงวินใหม่พอดี

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมในรูปเจ้าของกระทู้เป็น Paid License อ่ะคับ ตอนลงมันต้องเลือก Trail version ป่ะคับ แล้วแคร๊กเสดมันจะเป็น Paid หรือยังไงคับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

I<3BodYSlaM
    กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคุณครับ
    I LOVE CHELSEA

Tags for this Thread