ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 236

มือถือที่นอกที่ มี Unlocked คืออะไร ??

แบบเนี้ยยย !

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    มันคือการที่เครือค่ายของที่ต่างประเทศ เขาล๊อคไว้ให้ใช้ซิม หรือใช้เครือข่ายเขาเท่านั้นครับ UNLOCK มหายความว่า คุณจะเอาซิมอะไรก็ได้มาใส่ ครับ คือซื้อกลับมาใช้ได้ในไทยครับ
    ถ้า LOCK ก็แสดงว่าคุณนำกลับมาไทยแล้วจะใช้ไม่ได้กับเครือข่ายในไทยครับ อาจจะมีการติดสัญญาขอเครือข่ายนั้นๆ ที่คุณซื้อมาว่าเขาจะล๊อกเครื่องเรากี่ปีๆ ครับ
    แต่ก็มีวิธี Unlock นะครับ แล้วแต่มือถือในแต่ละรุ่นครับ
    ถ้ามือถือที่ UNLOCK จะแพงกว่า มือถือ LOCK นะครับ แบบในรูปคือคุณซื้อมาใช้ได้ครับ ไม่ต้องกังวล

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: