ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] FARCRY 2 [2008|FULL|ENG|4.20GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -]Fe4Tu_l2inG[- อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับเล่น ได้ 100 %

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maetasit อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% แต่ทำรูปไม่เป็นต้องขอโทษด้วยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daisy อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอนครับ ผมชอบทุกภาคเลยเกมนี้ เล่นรอภาค 3 ขอบคุณมากครับ

FARCRY 2 ในเกมเราจะเป็นทหารรับจ้าง เข้ามาในแอฟริกาครับ และรับงานไม่เลือกฝั่งครับ ไม่ว่าจะดีหรือเลว มีทั้งภารกิจย่อย และภารกิจหลัก ให้เราได้เลือกทำหลากหลาย ให้ได้เล่นกันอย่างสนุกสนาน เกมนี้แสดงให้เห็นถึงกลิ่นอายของ blood diamond อย่างแท้จริงครับ แสดงให้เห็นถึง การแก่งแย่งชิงเพชรแทนเงินและสงครามกลางเมืองในแอฟริกา อย่างเด่นชัดเลย สะท้อนให้เห็นถึงความเป็นจริง ในปัจจุบันของแอฟริกา เกมนี้เน้นความสมจริงมาก ไม่ว่าจะเป็นการยิงปืนที่มีแรงถีบของปืนแต่ละประเภทต่างๆกันไป หรือการขับรถ การดูแผนที่ การวิ่ง-เดิน หลายๆอย่าง เข้าขั้นว่าสมจริงมาก พูดถึงเรื่องของกราฟฟิก ถือว่ากราฟฟิกอยู่ในระดับดีมาก เนื่องจากภาพที่สวยงาม เปลวไฟที่สมจริง ธรรมชาติแห่งแอฟริกาที่สวยงาม เห็นแล้วคุณอาจจะคิดว่ากราฟฟิกระดับนี้จะต้อง กินเสปก เหมือนกับ CRYSIS แน่ๆแต่คุณคิดผิดครับ ถึงความสวงามจะเทียบกับ CRYSIS ไม่ได้แต่ก็สวยงามไม่ใช่น้อยทีเดียวครับ ก็ยังถือว่าสูสีกันครับ แต่กลับไม่กินเสปก เล่นอย่างไหลลื่นโอ้โห!!! ภาพก็สวยสมจริง เนื้อเรื่องก็ดี เนื้อที่ก็ไม่เยอะ แถมไม่กินเสปกอีกตังหาก

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Double Click Setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปในโฟลเดอร์ Update ติดตั้ง 1.01 , 1.02 , 1.03 ตามลำดับ
    4.เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack Copy ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์

**ถ้าต้องการลง DLC เข้าไปในโฟลเดอร์ The Fortunes Pack แล้ว Run ไฟล์ The Fortune's Pack

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 19th December 2012 เมื่อ 19:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมนะครับเต้ยย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้โลดดดดดดดดดดดดดดดด !!!!!
    FC Barcelona Forever ~

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมให้เน้อเต้ย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    เจิมนะครับเต้ยย
    ขอบใจมากเน้อ เชน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้โลดดดดดดดดดดดดดดดด !!!!!
    ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมให้เน้อเต้ย
    ขอบคุณครับ พี่เอ็ก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมให้ครับเต้ย ไม่ให้เรียกท่านจิงๆหรอ 555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    แวะมาเจิม+กำลังใจให้เต้ยน้องชายสุดที่รักคับ สู้ๆนะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 100% แต่ทำรูปไม่เป็นต้องขอโทษด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เล่นได้แน่นอนครับ ผมชอบทุกภาคเลยเกมนี้ เล่นรอภาค 3 ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daisy อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931

OH YEAH

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Friday/Yahoo!/ Who am I
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,575
    ขอบคุณคับ น่าเล่นมาก

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -]Fe4Tu_l2inG[- อ่านกระทู้

ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปยืนยัน

Tags for this Thread