ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

ทะเลาะกับเพื่อน

คือวันนี้มีอะไรจะถามคับ
    คือเมื่อก่อนนี้ผมอยู่ ม1/4 แล้วในกลุ่มๆ ก็มี เพื่อนกันยุประมาน5คน 5คนนี้คือเพื่อนที่ผมคิดว่าผมสนิทที่สุด ไปไหนไปกัน ทำอะไรทำด้วยกัน เที่ยวไหนเที่ยวด้วยกัน
    แล้วพอผมขึ้นม2 ผมก็โดนย้ายห้องจากห้อง4มา7(เรียนแย่ลง) แล้วเพื่อนอิก4คนของผมก็โดนไป ห้อง 8 เอาง่ายๆ คือผมเหลือคนเดียวเลยครับ แบบว่า
    ทุกกลางวันนะ ผมจะไปหาพวกมัน แล้วแบบว่า ตอนนี้มันไปอยู่ห้อง8 มันก็เริ่มเปลี่ยนๆ เพื่อนผมคนแรก ผมว่าในอับดับสนิทน่าจะที่ 2 มันเปลี่ยนเป็นคนดูดบุหรี่จัด โดดเรียน
    แล้วก็แบบว่า ไม่ค่อยจะคุยกับผมอยู่กับเพื่อนใหม่ ผมเอาไงกะมันดี
    แล้วก็อีกคนหนึ่ง อันดับสนิทน่าจะอยู่ที่ 3 มันชอบมาล้อเรื่องสิวบนหน้าผมกับชื่อพ่อ ทั้งๆที่ผมไม่เคยจะล้อมันแม้แต่คำเดียว ล้อมากๆเข้า ผมก็ทนไม่ไหวอ้ะครับ จะต่อยมันหลายรอบ
    เวลามันมีปัญหาในโรงเรียนจะโดนห้องอื่นรุมต่อยมันก็มาให้ผมช่วย
    (คือผมออกจะต่อยเก่งอยู่แต่เก๋าเพราะผมไม่ค่อยชอบมีเรื่องอยากอยู่เงียบๆเที่ยวกับเพื่อนมากกว่าครับ)
    แล้วเพื่อนคนนี้ ผมสนิทมากๆถึงมากที่สุด ผมชอบมันมากเพราะนิสัยเข้ากันดี แต่ว่าไม่รุ้ว่ามันสนิทกับผมที่สุดรึเปล่า
    นิสัยมันกวนๆอ้ะครับ แต่ว่าผมไม่ชอบตรงที่ มันขี้งก ไม่ชอบมันตรงนี้แหละ มีไรไม่ค่อยจะแบ่งทั้งๆที่ผมแบ่งกับพวกมันตลอด
    แล้วเรื่องก็มีว่า มันจะโดนห้อง6รุมกระทืบแล้วพวกห้อง6แบ็คดีมากๆ ผมก็เคยต่อยกับพวกมัน ผมก็เลยไปคุยให้จนเรื่องจบ
    แล้วมาวันนี้อะครับ มันล้อผมมากๆ มากจนไม่อยากคุยกับมัน ผมก็บอกมันไปว่า (หยาบนิดนืงนะครับขออภัยถ้ามันเกินไป)

***จะเอายังไงวะ พูดอยู่ได้****น่ารำคาญ****** ***จะให้****มารุม***อิกปะ กุจะไม่ช่วย***ละ แล้วทีหลังมีเรื่องไรไม่ต้องมาบอกกุนะ
    มันก็มาง้อผม ผมก็บอกมันไปว่า น่ารำคาญว่ะ ซึ่งตอนนั้นฟิวส์ขาดมากๆ
    ผมก็เลยไม่ได้คุยกับมันเลย
    แล้วพอดีวันนี้เป็นวันเกิดเพื่อนมันก็เลยไปเลี้ยงกัน(เพื่อนใหม่ของพวกมัน)
    ผมก็เลยไม่คุยกับพวกมันเลย
    ผมก็เลยคิดว่า ต่อไปนี้จะไม่คุยกับพวกมันจะไม่ตามพวกมันและ แต่ผมจะเที่ยวกับใครจะอยู่กับใคร ถ้าไม่มีพวกมันคงเฉาแย่ T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เพื่อนกันจะทำไรก็ใจเย็นหน่อย คุยกันดี ๆ เพื่อนกันทั้งนั้นอยู่เจอหน้ากันอีกนาน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ก็อยากจะถามเลยว่า ผมควรง้อมันหรือให้มันมาง้อผม !?