ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499

Cool Call of duty 2 ออนไลน์ผ่าน Garena กัน(ถึงซำ้ก็ขออภัยครับ อยากบอกอีก)

ก่อนจะเล่นถ้ามีใครว่าคุณ อย่าไปสนถือว่าผมบอกแล้วอ่านซะ
    คำเตือน
    ผมไม่ได้มีเจตนาจะปล่อยเกรียน เพราะฉะนั้นกรุณาช่วยเก็บฝีมือไว้บ้าง

ผมเห็นว่าส่วนใหญ่จะเล่นแผ่นผีกัน หรือไม่ก็โหลดเอา ไม่มี CD-Key แท้ก็เลยแนะนำให้
    Call of duty online ผ่าน Garena
    ผมไม่แจกตัวเกมนะครับ อ้อ อีกอย่าง เวอร์ชั่นผม 1.0 เล่นได้ทุกห้องทุกที่เพราะฉะนั้นใครเป็นอยู่แล้วไม่ต้องอัพเดทก็ได้ครับ

ขั้นตอน
    แก้นะครับ ตรงเลือกไอคอนในโฟลเดอร์ข้างล่างให้พิม local พิมพ์เล็กเท่านั้น
    [IMG][/IMG]
    อย่างที่คุณดู ต้องมี 1.Garena โหลดhttp://intl.garena.com/download/?url...Thai%20Version
    ขอโทษครับที่ยาว ผมแทรกลิ้งกับ ข้อความหรือรูปภาพไม่เป๋นใครรู้กรุณา PM ให้ผมทีครับ

อย่างที่ปอกผมไม่แจกตัวเกม ใครไม่เข้าใจ แอดอีเมลผมมา อย่าส่งข้อความทางเมลเด็ดขาดผมไม่คอยดูเลยเพราะกลัวไวรัส

bazin7940@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bazin456 : 24th August 2011 เมื่อ 17:45

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ไม่มีใครสนหรอครับ ดันๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ตอนนี้มี แต่ Mw2 เล่นมันส์มวกกก > < ชอบด่านที่ไปลุยกับ Ghost แล้วก็ กัปตัน แมคทาวิชไรนั่นอ๊ะ แล้วตอนหลังมีฮอมารับแล้วเราขึ้นไม่ทันต้องรีบวิ่งไปอะ มันส์ๆๆๆๆ
    (เกี่ยวกันมั้ยเนี่ยย โทษทีนอกเรื่องไปบานตะไท)