ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

ถามเกี่ยวกับ "ฮิวรูดอย" (ถูกป่าว- -*)

คือหน้าผมอ่ะ แต่ก่อนสิวเยอะมาก แต่ตอนนี้ก็หายแล้ว แต่ปัญหาที่ตามมาก็คือหน้าผมเป็นหลุมอ่ะครับ + รอยแผลเป็นเมื่อตอนเด็กด้วย ถ้าผมทา ฮิวรูดอย แล้วมันจะหายไหมครับ รอยแผลเป็นอ่ะครับนานมากแล้ว ตั้งแต่เด็ก ส่วนหลุมนี่ ก็เป็นรวมๆกันกับ รอยแผลเป็นด้วยอ่ะครับ (ผมไม่ด้เป็นทั้งหน้านะ แต่มันอยู่ตรงแก้ม แล้วมันเป็นวงกว้างอ่ะครับ อ้อ แก้มซ้ายข้างเดียวอ่าครับ) แล้วรูขุมขนผมก็กว้างด้วย (ไม่มาก) อยากจะรู้ว่ามีวิธีอะไรบ้างครับ ฮิวรูดอย หรืออะไรก็ได้ครับที่มันหาย (ยิงเลเซอร์ไม่เอานะครับผมเคยอ่านเจออ่ะ)

อ้อ ปล. ครับ! ผมเป็นคนแพ้ง่าย หน้าของผมแพ้ง่ายมากอ่ะครับ เพราะหน้าผมบาง..... . .. . .. ....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ลองไปถามที่ วัตสันหรือไม่ก็บูธ ดูนะครับ ฮีรูดอยสำหรับทาหน้า ลองให้ พี่ๆ เขาช่วยแนะนำนะครับ

พวกคลีมทาหน้า ยาล้างหน้า ผมลองไปเรื่อย แต่ พี่ๆ ที่บูธเขาช่วยแนะนำ ก็ใช้มาตลอด แถมถูกใจมากๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    ถามว่า หายไหม มันช่วยให้ดีขึ้น แต่ก็ต้องใช้ ครีมอื่นๆบำรุงตามไปด้วยครับ

ยังไง ลองปรึกษาหมอเกี่ยวกับผิวดู อย่างคลิกนิคทำหน้า รึ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญ
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ที่จริงหมอไม่ให้ใช้นะ

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ผมว่าจะลองหลายรอบละครับ เเต่กลัวหน้าแหกยุ่งเลย

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ผมว่ามันชื่อ ฮี-รู-ดอย น่ะ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ไปทำหน้าที่คลินิกเลยครับหายเร็วกว่า เขาจะใช้ เอ่อ...มันเรียกว่า ทรีสเมนท์ อะนะ

กลิ่นคล้ายๆแอลกอฮอล์ โดนหน้าแล้วมันจะคันยุบๆยิบๆบนหน้า ซัก3นาทีก็หาย ผมไปทำ5-6รอบ แรกๆก็กะไม่ทำละ ทำตั้งหลายรอบไม่เห็นดีขึ้น

แต่พอไม่ไปทำได้เดือนกว่าๆ ผลมันเริ่มออกครับ หลุม รอยแผลเป็นบนหน้าหายไปอย่างเห็นได้ชัดเลย
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ยิงเลเซอร์ หายครับ
    ไปอ่านเจออะไรหรอครับ

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    ถ้าใช้กับแผลเป็นสำดำๆได้ไหมครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน

เด็กคุณBlitzค่ะXD
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    น่าจะใช้ได้น้าไม่รู้หน้าจะเเหกมั้ย เเต่ใช่สมูทอีก้ได้มีคนบอกมาว่าดีกว่าหน้าไม่เเหกด้วย ^-^