ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947

คบมันต่อดีมั้ย(เพื่อน)

คือที่ รร. สอบฟิสิกส์แล้วมันทุจริต(ยังไงขอไม่บอกนะครับ) เนี่ยแล้วครูจับได้มันก็ตะโกนเลยนะครับ(สอบในโรงอาหาร) แม่กรุใหญ่ยังไงกุก็ไม่ติด 0 หรอก(ครูทำเป็นไม่ได้ยิน..*****กร่างจริงๆ)

แล้วไม่พอไอ้นี่นิสัยชอบแต๊ะอั๋งผู้หญิงอีก(เนียนจับมือกอดไปเรื่อย - -) แถมเห็นแก่ตัวอีก แกล้งคนอื่นสารพัด เอาน้ำเทใส่เก้าอี้ บลาๆ

เฮ้อ...

บ่นมาพอละ เบื่อจริงๆคนแบบเนี้ย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ก็คบเป็นเพื่อนกินมันไปเลยเส่ มีเส้นเยอะยิ่งดีนา
    มันจะเกาะพวกเรากินนิสิ T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 19th December 2012 เมื่อ 21:25
    ใจเย็นๆ

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    คุณน่าจะลองตัดสินใจเอง ถ้าเป็นผมก็ยังคบอยู่ แต่ก็คบแบบไม่ได้อะไรมากแค่เพื่อนร่วมห้อง

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ลองถามตัวเองสิคับว่า ข้อดีของมันคืออะไร มันเคยทำอะไรให้เราบางในระยะเวลาที่คบกันมา แล้วทำถามนี้จะทำให้คุณคิดเองได้ (แต่แนะนำนะคับเเพื่อนติดยาเสพติดอยู่ห่างๆก็ดี)

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ก็คบเป็นเพื่อนกินมันไปเลยเส่ มีเส้นเยอะยิ่งดีนา

The Walker
    กล่าวขอบคุณ
    1,242
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    คบเถอะครับบ แค่เพื่อนร่วมห้อง มีเยอะแยะ .. แต่เพื่อนตายอ้ะ .. น้อยมาก

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เพื่อนผมทุกคนนะครับ

ก็ไม่ใช่จะเป็นคนดีอะไร บางทีนิสัยไม่ดีผมก็คบๆพอคุยไป

เพราะเห็นว่าเป็นเพื่อนกัน

แต่ผมเชื่อว่า ทุกคนต้องมีข้อดีในตัวบ้างแหละครับ

อย่างเพื่อนผมคนนึง มันนิสัยไม่ดี แต่มันเรียนเก่ง ผมก็เคยลอกงานมัน

อีกคนชอบไถตัง ชอบแกล้งเล่นแรงๆ แต่พอผมมีเรื่อง มันช่วยผมก่อนเลยนะครับ = =

ผมคิดว่าการเป็นมิตรกับทุกคนไว้จะดีที่สุดครับ

เป็นเพื่อนกันไว้ แต่ไม่ต้องถึงกับสนิทก็ได้

ส่วนเพื่อนสนิทผมจะอยู่กับคนที่ผมคิดว่า เข้าใจกันมากที่สุดและร่วมทุกข์ร่วมสุขไปกันได้

มีความสุขกันได้เสมอ

จงจำไว้ครับ

ความแตกต่าง ไม่ใช่เหตุผลของการแตกแยก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ลองเตือนฮะ ถ้าทำผิดเเล้วเตือนแล้วห้ามกันไม่ได้ก็ไม่ใช่เพื่อนหรอกครับสำหรับผม

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    เป็นผม ถ้าลอกข้อสอบเมื่อก่อนหรอ ไม่ชอบหรอก แต่เดี๋ยวนี้หรอ เฉยๆ ร่วมวงด้วย ลองคุยดีๆก่อน ถ้าอีกฝ่ายไม่ยอมด้วยก็ ตัดสินใจดูครับ.....

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    ตัน หน้ามันที1ครับ

ง่ายๆ ผมไม่ครบหรอกเพื่อนแบบนั้นอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เดี๋ยวเรียนจบก็แยกย้ายกันไปคนละที่เองครับ

ว่าแต่สงสัย แม่ใหญ่ ไม่กลัวติด0 แล้วจะทุจริตทำไมเนาะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    ชอบทำกร่างมากกว่ากับครูที่อยู่เมาๆอะดิ
    ถ้าครูไม่เมานะ มันต้องโดนสักอย่างอะ

ตามจริงเส้นน้อยก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เพื่อนผมทุกคนนะครับ

ก็ไม่ใช่จะเป็นคนดีอะไร บางทีนิสัยไม่ดีผมก็คบๆพอคุยไป

เพราะเห็นว่าเป็นเพื่อนกัน

แต่ผมเชื่อว่า ทุกคนต้องมีข้อดีในตัวบ้างแหละครับ

อย่างเพื่อนผมคนนึง มันนิสัยไม่ดี แต่มันเรียนเก่ง ผมก็เคยลอกงานมัน

อีกคนชอบไถตัง ชอบแกล้งเล่นแรงๆ แต่พอผมมีเรื่อง มันช่วยผมก่อนเลยนะครับ = =

ผมคิดว่าการเป็นมิตรกับทุกคนไว้จะดีที่สุดครับ

เป็นเพื่อนกันไว้ แต่ไม่ต้องถึงกับสนิทก็ได้

ส่วนเพื่อนสนิทผมจะอยู่กับคนที่ผมคิดว่า เข้าใจกันมากที่สุดและร่วมทุกข์ร่วมสุขไปกันได้

มีความสุขกันได้เสมอ

จงจำไว้ครับ

ความแตกต่าง ไม่ใช่เหตุผลของการแตกแยก
    เห็นด้วยครับ เพื่อนผมก็เลวสารพัดขึ้นอยู่ที่ว่า เค้าให้ใจเราแค่ไหนเราให้ใจเค้าแค่ไหน
    แค่นี้ก็เพื่อนตายแล้วครับ
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<