ผมอยากจะถามว่า

1.คนในบอร์ดนี้เรียนกจบม.6กันไหมครับ

2.มีงานที่เกี่ยวกับเกมส์ไหมครับนั่งเล่นเกมส์วิจารณ์เกมส์หยั่งงี้

3.งานที่เกี่ยวกับคอมแบบง่ายๆมีอะไรมั้งหรือครับ

4.มีใครโดดเรียนบ่อยๆมั้งครับแล้วเรียนไม่จบม.3

ขอบคุณที่มาตอบนะครับเพราะตอนนี้ผมโดดไปประมาณ5-6ครั้งหรือไม่ก็มากกว่านั้นไม่ได้นับผมเกลียดการเรียนมากเลย ผมไม่ชอบการบังคับดูต่างประเทศสิ
เรียนครึ่งวันเองแต่เขาเก่งกว่าเราหลายสิบเท่าเราเรียน6-7ชม หรือไม่ก็6โมงเย็นเลิกแบบนี้แต่โง่มากๆโดยเฉพาะผม แต่งชุดอะไรก็ได้ไม่บังคับ freestrly ของเราเสื้อออกนอกโดนด่า ผมยาวโดนตัด เบื่อครับยอมรับโคตรๆเบื่อเลยอยากจะทำตัวดูดีไม่มีเลยทุกวันนี้โคตรเครียดเลย อยากนั่งเล่นเกมส์ไปวันๆหางานเกี่ยวกับเกมส์พอดีชอบทางนี้ และคิดว่าในอนาคตถ้าเก็บเงินได้เยอะๆจะเอามาทำให้ฝันเป็นจริงคือนั่งเล่นเกมส์สบายๆไม่ต้องทำอะไร ใครเป็นมั้งครับ