ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749

Arrow [New] Windows XP Dooosha V.3 [05-2010] สวยมากๆ

Windows XP Dooosha V.3 ( with aero theme )

Only install this edition of Windows onto a freshly formatted partition
    First of all there is (no languages or drivers has been removed)
    [Removed]
    Help and support files
    Wallpapers and backgrunds {Replaced}
    Windows Sounds {Replaced}
    Old Windows Themes {Replaced}
    Old Windows Cursures
    [Integrated] TeNeBrA
    All latest microsoft sp3 hotfixes till mar 2010
    Internet Explorer 8
    Media Player 11
    Flash player 10
    JAVA 6.20
    Direct x9
    Net Framework SP1 Final
    Net Framework SP2 Final
    Windows 7 sidebar
    [Programs]
    CCleaner 2.3.1
    K-Lite Mega codec pack 5.9.5
    klcp_update_596_20100514
    AIMP2 mp3 player 2
    Winrar Corporat 9.3
    Internet Download Manager 5.19.2
    Mozilla Firefox 3.6
    [Features]
    *All latest hotfixes integrated till this moment
    *More speed while browsing internet and network computers
    *New programs has been added with the latest versions
    *More useful registry tweaks
    *Faster connection speed has been unlocked
    *Annoying windows error message has been disabled
    *windows file protection has been disabled
    *New beautiful background wallpapers
    *New style icons and themes
    *New boot screen and logon screen
    and much more
    * TeNeBrA

momo.ie

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SMILE : 24th August 2011 เมื่อ 23:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ผมว่ามันหนักเครื่องมากเลยนะครับ ไอ้ที่มันใส่โปรแกรมที่ทำให้ บาร์ Windows Bar มันใส

หมายถึงกับหลาย Windows โม ครับที่ทำมาแบบนี้ ผมใช้แล้วหนักเครื่องมากครับ กระตุกด้วย

ตัวนี้ผมก็ไม่รู้....ยิ่งใส่ Rocket Doc ด้วย ยิ่งหนักอีก

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gcutt อ่านกระทู้
    ผมว่ามันหนักเครื่องมากเลยนะครับ ไอ้ที่มันใส่โปรแกรมที่ทำให้ บาร์ Windows Bar มันใส

หมายถึงกับหลาย Windows โม ครับที่ทำมาแบบนี้ ผมใช้แล้วหนักเครื่องมากครับ กระตุกด้วย

ตัวนี้ผมก็ไม่รู้....ยิ่งใส่ Rocket Doc ด้วย ยิ่งหนักอีก
    ครับผมก็ลองใช้หมดครับ เห็นว่า ภาพสวยเลยเอามา ให้ ลองใช้ดูครับ
    ตอนนี้ใช้ก็เร็วดีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    แรมน้อยไปหรือเปล่า แรมสูงๆ หน่อย อย่างต่ำ ก็ 2 GB
    การ์ดจอเยอะ ๆ 256 up ก็โอเคแล้ว

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pitpong อ่านกระทู้
    แรมน้อยไปหรือเปล่า แรมสูงๆ หน่อย อย่างต่ำ ก็ 2 GB
    การ์ดจอเยอะ ๆ 256 up ก็โอเคแล้ว
    ถ้าแรม สูง ก็ ใช้ได้สบาย เลย ครับ และแต่คนชอบความสวยงาม ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732
    น่าใช้ดีครับ ขอดูสเปกหน่อยครับ
    facebook[/URL] ใส่รูปยังไง ...

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadizman อ่านกระทู้
    น่าใช้ดีครับ ขอดูสเปกหน่อยครับ
    แรม 2 GB
    การ์ดๆ 256 up ก็โอเคแล้ว

โดยประมาน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thankk

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanawut2011 อ่านกระทู้
    วิธีไลท์ลงแผ่นทำไงคับ ปกติ ผมชื้อจากร้านมาลงคับ อิอิ
    ลองอ่านดูครับ