ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162

ขอคำแนะนำ แฟนแอบทำกับคนอื่น 18+

คือเรื่องมีอยู่ว่า
    ผมมีแฟนนะครับ คบกับแฟนมานาน ประมาณ 2 ปี
    ก็ดูแลแฟนมาดีตลอด แต่มีอยู่ครั้งนึง แฟนได้เจอเพื่อนเก่าแล้วก็คุยกัน แค่เป็นเพื่อนกัน คุยกันได้ประมาณ 3 วัน แล้วก็แอบไปทำอะไรกัน
    แล้วผมจับได้

ที่จับได้เพราะ
    คือตอนแรกเค้าก็โกหกผม เห็นว่าท่าทางแปลก ๆ ผมโทรไปหาเบอร์ที่เค้าเพิ่งโทรหาก่อน แล้วปรากฎว่าเป็นผู้ชาย แล้วผมก็ แล้วก็บอกให้เค้าพูด ความจริงมาให้หมด แล้วเค้าก็พูดความจริงออกมาทั้งหมด หลังจากที่ผมพาเค้าไปบ้านเพื่อน เค้าก็เสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นมาก ร้องไห้ แบบมาก และกอดผมตลอดเวลาที่ร้องไห้ พูดแต่ว่า อย่าให้ผมไปจากเธอ

หมายเหตุ**
    - ผมเป็นคนแรกของแฟน และอาจจะเป็นสาเหตุทำให้เค้าติด sex
    - เรื่องมีอยู่ว่า คือ เพื่อนผู้ชายมาชวน แต่แฟนผมไม่ได้ ปฏิเสธครับ
    - แฟนผมมีอะไรกับคนนั้นโดยที่ไม่มีคำว่ารัก หรือแม้แต่คำว่าชอบ (แค่อยากลองเท่านั้น)
    - ผมกับแฟนรักกันมาก ผมรักเค้า แล้วเค้าก็รักผมมาก ๆ
    - ผมรักเธอมาก ไม่สามารถทิ้งเธอไปได้ ในตอนนี้
    - แฟนผมสัญญาว่าจะไม่ทำอีก ซึ่งเชื่อได้แน่นนอน
    - ผมมีอะไรกับเค้าบ่อยแล้วนะครับ แต่แฟนผมติด

ผมอยากจะถามว่าผมควรทำยังไงดี
    - ปล่อยเธอไป
    - ให้อภัย แล้วหวังว่าจะไม่มีเหตุการณ์ แบบนี้อีก
    - อื่นๆ แนะนำทีครับ

ผมอยากให้
    http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1195828
    ผู้ชายได้รู้ความคิดของผู้หญิงมั่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheDarK : 20th December 2012 เมื่อ 22:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    คุณก็มีอะไรกับเค้าซิครับ เค้าจะได้ไม่ไปหาคนอื่น
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    แล้วไมไม่ลองกับนายอะ เหอๆ โดนหลอกปะ - -*

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เป็นผมเหรอ ทนไม่ได้หรอกครับ มีเราอยู่แล้ว ยังมีกะจิตกะใจไป****กับคนอื่นอีก

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ขอลองทำบ้างงงงงงงงง

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ผมเชื่อว่า ไม่มีผู้ ชายคนไหนรับได้หรอกครับ
    แต่ผมก็คิดว่า ถ้าคุณเป็นผม คุณก็คงทิ้งเธอไม่ได้อยู่ดี

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    สำหรับผมนะครับ ปล่อยเธอไปเลยถ้าผมเจอเหตุการณ์แบบนี้ผมไม่ให้อภัยหรอกครับ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    เป็นผม เลิกไปเลย รับไม่ได้อ่ะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    บ้าแล้ว มีแฟนแล้วไปมีอะไรกะคนอื่น

เรื่องแบบนี้ก้เคยเกิดขึ้นกับชีวิตผมเหมือนกัน แต่นั่นมันในกรณี ที่ แฟนผมเมามาก แล้วเสือกไปกินงานวันเกิดน้องชายแฟนเก่า

แล้วแฟนเก่าก้เข้ามา พอแฟนผมเมา ซึ่งผมไม่ได้ไปด้วย (ก่อนหน้านี้ผมห้ามเค้าเที่ยวมาหลายรอบแล้ว แต่ครั้งนี้สงสารเลยปล่อยให้ไป)

แฟนเก่าเค้าจัดแจงอาสาพาไปส่ง ซึ่งผมไม่รุ้อะไร แต่พาไปส่งที่บ้านตัวเอง ซึ่งผมก้รู้ทันที เพราะแฟนผมเค้าร้องไห้สารภาพ

ผมก้ถามเค้าว่า ยังรักกันอยุ่รึเปล่า เค้าตอบกลับมาว่า เค้ารักอยู่เหมือนเดิม แต่เค้าไม่ได้ตั้งใจ พลาดไป ขอโทษขอโพย

ผมก็ให้อภัย เพราะเทอไม่ได้ตั้งใจ

แต่อันนี้ มีสติเต็มที่ ตั้งใจทำ มันก็ไม่ใช่ละ อีกอย่างผมฟันธงเลย ว่าแฟน จขกท ไม่ได้รัก จขกท จริงๆหรอก

เพราะคนรักกัน เค้าไม่ทำกันแบบนี้หรอกครับ ถ้ารักกันจริงจะไปยอมมีอะไรกับคนอื่นเนี่ยนะ

** มีครั้งที่หนึ่งก็ต้องมีครั้งที่สอง !!! ** เปิดหูตาให้สว่างครับ ชีวิตยังอีกยาวไกล

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    บ้าแล้ว มีแฟนแล้วไปมีอะไรกะคนอื่น

เรื่องแบบนี้ก้เคยเกิดขึ้นกับชีวิตผมเหมือนกัน แต่นั่นมันในกรณี ที่ แฟนผมเมามาก แล้วเสือกไปกินงานวันเกิดน้องชายแฟนเก่า

แล้วแฟนเก่าก้เข้ามา พอแฟนผมเมา ซึ่งผมไม่ได้ไปด้วย (ก่อนหน้านี้ผมห้ามเค้าเที่ยวมาหลายรอบแล้ว แต่ครั้งนี้สงสารเลยปล่อยให้ไป)

แฟนเก่าเค้าจัดแจงอาสาพาไปส่ง ซึ่งผมไม่รุ้อะไร แต่พาไปส่งที่บ้านตัวเอง ซึ่งผมก้รู้ทันที เพราะแฟนผมเค้าร้องไห้สารภาพ

ผมก้ถามเค้าว่า ยังรักกันอยุ่รึเปล่า เค้าตอบกลับมาว่า เค้ารักอยู่เหมือนเดิม แต่เค้าไม่ได้ตั้งใจ พลาดไป ขอโทษขอโพย

ผมก็ให้อภัย เพราะเทอไม่ได้ตั้งใจ

แต่อันนี้ มีสติเต็มที่ ตั้งใจทำ มันก็ไม่ใช่ละ อีกอย่างผมฟันธงเลย ว่าแฟน จขกท ไม่ได้รัก จขกท จริงๆหรอก

เพราะคนรักกัน เค้าไม่ทำกันแบบนี้หรอกครับ ถ้ารักกันจริงจะไปยอมมีอะไรกับคนอื่นเนี่ยนะ

** มีครั้งที่หนึ่งก็ต้องมีครั้งที่สอง !!! ** เปิดหูตาให้สว่างครับ ชีวิตยังอีกยาวไกล
    ผมแบบนี้ยังพออภัยได้ แต่มีอีกครั้งผมยังไงก็อย่ายุ่งเลย กลัวโรค กลัวท้อง แล้วมาลงที่เรา

สำหรับ จขกท แค่เป็นเพื่อน ไม่ได้รักแค่ลอง แล้วถ้าเป็นคนอื่นละ มันว่ายังไงมันก้อยากลองอีกเชื่อดิ เผลอๆ จัดสวิง อีก

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    แต่มันใส่ ถึงนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะรอดูไปเรื่อยๆๆนะ
    แต่ถ้านายมีอะไรกับแฟนแล้ว ติดเซ็กส์ขนาดนั้นก็ไม่แปลกนะคับ (ความต้องการของแต่ล่ะคนไม่เท่ากัน)
    แต่มันจะแปลกที่ทำมั้ยเค้าต้องการไปทำกับนาย กับไปทำกับเพื่อน
    ถ้ารักเค้ามาก ทิ้งเค้าไม่ได้ ก้ให้โอกาสครับ แต่ไม่ใช่ไม่จับตาดูนะคับ
    ดูห่างๆ เพราะเราก็ไม่รู้เค้าจะแอบไปมีอะไรอีกป่าว
    การให้อภัยมันก็มีขีดจำกัดของแต่ล่ะคนครับ เรื่องมันก็ผ่านไปแล้วเก็บมาคิดก็เครียด
    ก็ขออย่าให้มันมีอีกก็พอคับ ถ้ามีอีกผมก็ ไม่เอาล่ะ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimjikung อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะรอดูไปเรื่อยๆๆนะ
    แต่ถ้านายมีอะไรกับแฟนแล้ว ติดเซ็กส์ขนาดนั้นก็ไม่แปลกนะคับ (ความต้องการของแต่ล่ะคนไม่เท่ากัน)
    แต่มันจะแปลกที่ทำมั้ยเค้าต้องการไปทำกับนาย กับไปทำกับเพื่อน
    ถ้ารักเค้ามาก ทิ้งเค้าไม่ได้ ก้ให้โอกาสครับ แต่ไม่ใช่ไม่จับตาดูนะคับ
    ดูห่างๆ เพราะเราก็ไม่รู้เค้าจะแอบไปมีอะไรอีกป่าว
    การให้อภัยมันก็มีขีดจำกัดของแต่ล่ะคนครับ เรื่องมันก็ผ่านไปแล้วเก็บมาคิดก็เครียด
    ก็ขออย่าให้มันมีอีกก็พอคับ ถ้ามีอีกผมก็ ไม่เอาล่ะ
    ขอบคุณคนนี้มากครับ ผมคิดว่า ใจคุณยิ่งใหญ่มากที่ทำได้ เพราะผมก็กำลังจจะทำอยู่

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    กรณีนี้ผมก็เคย ผมบอกเลิกเลย ผมว่าปล่อยไปเถอะครับ เด่วก็ทำอีก จะกลายเป็นเราที่ทรมานซะเอง

inside darkness
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    โอ้!!!! ลับหลังอาจจะทำอีกก็ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้

ผมก็เห็นด้วยกับท่านนี้นะ แต่ถ้า จขทก. มั่นใจในตัวเธอและยังรับกับเรื่องที่เกิดได้แล้วพร้อมที่จะรับกับเรื่องที่จะเกิดขึ้นในอนาคตก็จงสู้ต่อไปครับ
    อีกมุมหนึ่งนะครับตรงข้ามกัน คือถ้าแฟน จขทก.เป็นคนนิสัยดีดังที่ จขทกว่า "แฟนผมสัญญาว่าจะไม่ทำอีก ซึ่งเชื่อได้แน่นนอน"(ซึงมันขัดกันกับ "แค่อยากลองเท่านั้น")
    จงคิดซะว่าถ้าเราไปหาแฟนใหม่อาจจะยิ่งแย่กว่าเก่าก็เป็นได้ ใครจะรู้แฟนใหม่อาจจะหนักกว่าแฟนกว่าเก่าก็ได้ใช่มะ

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ถุงจะใส่ไม่ใส่มันก็เป็นการปันใจให้ชายอื่นครับผมว่า ผมไม่อยากมีเมียหลายผัวครับ

แต่ในกรณีของ จขกท คบมา2ปีนี่ผมไม่รู้นะว่ารู้สึกยังไง เพราะผมไม่เคยคบใครเกินปี

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ไม่ไหวๆ โดนหลอกเเล้วมีที่ไหนมีเเฟนเเล้วเเต่กลับไปมีอะไรกับคนอื่นไม่รู้คนอื่นคิดไง
    เเต่ผมรับไม่ได้ต่อให้รักก็ทิ้งได้ ไม่ซื่อสัตย์เเบบนี้อยูาด้วยกันไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    141
    ผมทำไม่ได้ครับ ให้เลิกอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,084
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โอย ผมอ่านแล้ว เครียดแทน จขกท เลย ไม่โกรธ ไม่แค้น บ้างเลยหรอ
    จุดประสงค์ของโพสนี้ คือคำแนะนำไม่ใช่คำปลอบใจ สินะ ถ้างั้นผมขอแนะนำว่า เลิกให้ขาด

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ผมว่าคุณอย่าจริงจังกับเธอมากไปนะ ถ้าคุณยังรักเธออยุ่

เพราะเค้าทำเเบบนี้กับคุณได้ โห เรื่องบนเตียงไม่ได้ให้กันง่ายๆนะ ถ้า ญ ไม่....

คุณควรถอนใจออกอย่างช้าๆ หาคนใหม่ได้เเล้ว

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ussadA อ่านกระทู้
    โอย ผมอ่านแล้ว เครียดแทน จขกท เลย ไม่โกรธ ไม่แค้น บ้างเลยหรอ
    จุดประสงค์ของโพสนี้ คือคำแนะนำไม่ใช่คำปลอบใจ สินะ ถ้างั้นผมขอแนะนำว่า เลิกให้ขาด
    งง จขกท น่าจะปวดใจบ้างนะครับมีอะไรกันนะ ไม่ใช่หนีเที่ยวเฉยๆใครจะทนได้เหมือนโดนเค้าเเทงข้างหลังอะ

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเชื่อว่าถ้าเธอรักนายจริง เข้าใจและซื่อสัตย์ต่อนาย เธอคงไม่ทำแบบนี้หรอกครับแม้แต่จะคิดเลยด้วยซ้ำ

แต่มันอยู่ที่สันดารในตัวคน ว่าคนนั้นเขาเป็นคนแบบไหน

ความจริงใจยังไม่มี คิดว่าถ้ารักกันต่อไป จะไม่มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอีกครั้งหรอครับ

การขอโทษ ผมเข้าใจ การให้อภัยก็เป็นสิ่งที่ดี

ผมรู้ว่ารักคือการให้ ให้ชีวิต ให้อภัย ให้สิ่งดีๆต่อกัน

แต่ผมว่าถ้าจะให้อภัยก็ให้ได้ แต่ต้องดูหน่อยว่ามันสมควรไหม

ถ้าหากว่าเธอ มีอะไรกับใครสักกี่คน มาก่อน แล้วพึ่่งมาคบกับเรา

แบบนี้ ผมว่าคนเรายังพอให้อภัยกันได้ อะไรที่มันผ่านไปแล้ว ก็ปล่อยให้มันผ่านไป

แต่ถ้าหากว่าเธอ มีอะไรกับใคร ในตอนที่ยังมีเรา

ผมว่าเราอย่าเรียกมันว่าความรักอีกเลย

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ในความคิดผม

หากคุณมีอะไรกับแฟนบ่อยๆจนทำให้แฟนติดเซ็ก

แล้วแอบไปเอา ในความคิดของผู้หญิงอาจจะไปหาเฉยๆ แต่ผู้ชายหวังจะเอา

หรือเซ็กของคุณน่าเบื่อ จนทำให้่อยากไปลองกับคนอื่นๆ

ให้ อภัยเธอ แล้วดูเธอไปเรื่อยๆ คับส่วนเรื่องของโรคอะไรต่างๆ ก็ไปหาหมอตรวจเลือดคับ ไม่ยาก *แต่มีอะไรกับเพื่อนเธอไม่ใส่ถุงด้วยหรอ - -

คงรับได้ยากสำหรับเรื่องนี้ ทำใจคับถ้าจะคบกันต่อไป

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมโดนหนักกว่าคุณอีกครับ แฟนเก่าโดนรุม 2 คนต่อหน้าต่อตาผม ซึ่งผมทำไรไม่ได้เลย เพราะไอ 2 คนนั้นมันเป็นรุ่นใหญ่รุ่นพี่ผม แต่แฟนผมก็แอบไปชอบเค้าด้วย

สุดท้ายเค้าเอาเสร็จโดนเค้าทิ้ง ร้องไห้ ตอนนั้นผมทำใจไม่ได้เลยจริงๆ แต่ผมรักเค้ามากๆ ผมทิ้งเค้าไม่ได้ สุดท้ายผมไปเจอแฟนใหม่ ที่ดีกว่ามากๆ แล้วก็เลยเลิกกับแฟนเก่าไปเลย

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ: