ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 219

Prince of persia The Forgotten Sands ประตูไม่เปิดทำไงดี ?

แบบว่าประตูมันไม่เปิดครับ ลองทำแบบใช้เทรนเนอร์แล้วก้อยังไม่เปิดอีก

ไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ ถ้ารู้ก้อบอกนะครับ

ถ้าใครมีแครกใหม่ของเกมนี้ก้อเอามาฝากที Please!

ง่วงนอน

กล่าวขอบคุณ
    100
    ไม่มีใครรู้วิธีเลยหรอเนี่ยยยยยยยย

ใครก้อด้ายยย ช่วยยยที๊ีี................!
    ง่วงนอน

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    มันเป็นบั๊กครับ วิธีแก้คือหาแครกตัวใหม่มาลงหรือมีอีกวิธีแต่จำไม่ได้แล้ว สำหรับผมหาแครกมาลงง่ายสุดแต่ก็ยังเจอบั๊กอีกอยู่ดี เป็นบั๊กสกิลครับแต่ไม่ต้องห่วงคุณสามารถเล่นได้จนจบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    เอ่อแบบว่า ผมขอแคร็กตัวนั้นหน่ยอได้มั้ยคับ หรือไม่ก้อขอที่อยู่ของแครกที เดวจะไปดูดมาใช้คร้าบบบ

แล้วขอทราบอาการบั๊กของสกิลที่ว่ามาด้วยครับ เผื่อว่าจะพอแก้ไขได้บ้างครับ
    ง่วงนอน

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    http://www.mediafire.com/?hzmjnwqhddl

เปลี่ยน Crack ครับ มี Crack 2 แบบให้เปลี่ยน อันแรกไม่ได้ ให้เปลี่ยนอันที่ 2 สลับกันไปมามีแบบนี้หลายประตููนะครับ

เช่น เล่นไปประตูไม่เปิดใช้ Crack FIX อันแรกเปิดได้ พอเล่นไปอีกไปเจออีกประตูกดแล้วไม่เปิดก้อใช้ Crack FIX อันที่ 2 ครับ อาจะงงนิดหน่อย

สรุปประตูอันไหนไม่เปิดลองเปลี่ยนสลับกันไปมาดู

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    Thank you นะคร้าบบ
    ง่วงนอน