ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406

สอบถามเรื่องการเลือกซื้อการ์ดจอทีครับ

คือ อยากจะ ซื้อ การ์ดจอ ตัวใหม่อ่ะครับ

คือตอนนี้ใช้ของ Nvidia Geforce 9400 GT อยุ่ครับ(มันโบราณแล้วเลยอยากเปลี่ยน ^^)

ถ้าจะซื้อนี่ต้องดู spec เครื่องด้วยหรือป่าว ครับ

spec ผม มัน Dual core E5200 2.50 Ghz แรม 2GB

มันใช้การ์ดรุ่นไหนได้บ้างอ่ะครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    ต้องขอรุ่น M/B ด้วยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 219
    ลองเปลี่ยนมาใช้ ATI บ้างดีมั้ยคับ
    ง่วงนอน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้าจะใช้เล่นเกมนะคับ ATI ดีสุด คับ เพราะชิปของมันถูกออกแบบมาสำหรับการ แลทเดอร์

กราฟฟิก จากเกมเลยคับ ถ้าจะทำงาน 3D photoshop หรืออื่นๆใช่ nvdia คับ เพราะมันประมวลผลเรื่องซับซ้อนเก่ง

ส่วนรุ่นของการ์ดจอ ต้องเทียบสเปกอีกทีคับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: