ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 400

Talking 40ประโยคเลี้ยนๆมัดใจสาวลองเอาไปใช้กันได้ถ้ากล้ากันนะอิอิอิ

ถ้าผิดหมวดก็ขออภัยด้วยนะครับ

1.เธอไม่ต้องใช้กบเหลาดินสอหรอกนะ .............เพราะคำพูดและหน้าตาของเธอแหลมพอที่จะแทงให้ใจฉันอ่อนยวบแล้ว

2.อยากมีพาวเวอร์พอยต์ ............จะได้พรีเซ้นความรักของฉันที่มีต่อเธอได้

3.ตายแล้วเธอรู้ไหมเธอทำให้ขยะล้นโลกนะ...............เพราะหัวใจใช้แล้วของฉันที่เธอไม่ต้องการมันแล้วไม่สามารถรีไซเคิลได้

4.เธอไม่ต้องแปลกใจหรอกนะที่หาชื่อตัวเองในพจนานุกรมไม่เจอ...........เพราะมันอยู่ในใจฉัน

5.ว่ากันว่าถอดแสคว์รูดน่ะมันถอดยากนะ........ แต่ฉันว่าถอดเธอออกจากใจฉันมันยากยิ่งกว่าเสียอีก

6.เฮ้อออ เรามีแต่พาสเวิดเข้าสู่อินเตอร์เนต........... แต่ไม่มีเอคเซสเข้าสู่หัวใจเธอเลย

7.พรมแดนที่มนุษย์สร้างขึ้น ไม่ว่าจะพรมแดนที่เกิดขึ้นเองตามธรรมชาติ หรือ ก็ไม่มีพรมแดนไหนมาคั่นหัวใจเราสองให้ห่างไกลกันได้ห รอก

8.ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้ โยนหัวก้อยกัน

ถ้าออกหัว เธอมาเป็นแฟนฉัน
    ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ

9.อยากเอาชีวิต ฉันหรอ.......ยิงเลยสิ....ยิงมาที่กลางหัวใจเลย...แต ่เธอจะเจ็บหน่อยนะ เพราะในนั้นหนะ...............มีเธออยู่

10.ขอยืมลายมือสวยๆหน่อยได้ไหม....จะเอาจดทะเบียนสมรส

11.เอามีดมาแทงเลยสิแทงตรงหัวใจเลยนะฉันไม่เจ็บหรอกแต่เธอน่ะแหละที่จะเจ็บ.............เพราะเธออยู่ในใจเธอไง

12.ใช่สิ ฉันมันคนไร้หัวใจ ก็เธอเอาหัวใจฉันไปหมดแล้วนี่

13.ถ้าฉันมีปืน 2 อัน ฉันจะแบ่งให้เธอหนึ่งอัน.............เราจะได้มี GUN และ GUN ไง

15. ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะเป็นค ว า ย..............จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...

16.เดินดีๆ นะน้อง.......ระวังจะสะดุดรักพี่ละ

17.ฉัน : นี่ๆรู้ไหม เวลาเห็นหน้าคุณทีไร มักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ
    เธอ : ?? โรคชักไรหรอค่ะ

ฉัน : โรคชักจะใจอ่อน

18. ฉันน่ะไม่ติงต๊องหรอก แต่ ThinkinG OF YoU

19. ฉัน : เมื่อวานนะเสียเวลาตั้งนาน
    เธอ : ทำไมเหรอ
    ฉัน : หลงทางในหัวใจเธอ

20. ขอปรึกษาปัญหาหากฎหมายหน่อยได้ไหม........ข้อหาลักลอ บแอบชอบผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต ผิดกฎหมายมาตราไหนครับ

21. อยากเป็นแก้วน้ำ เธอจะได้รินใจใส่ไว้

22.ถึงแม้อับบลาฮัมลินคอล์นจะเลิกทาสไปแล้ว........แ ต่ทำไมหัวใจฉันยังตกเป็นทาสของเธออยู่เลย

23.ท่าทางเธอจะมีโชคนะ ฉันเป็นหมอดู.... ดูดวงจากหมายเลขโทรศัพท์................ไหนบอกเบอร์ มาสิ..ฉันจะทายให้(ขอเบอร์แบบเสี่ยวๆ)

24.ผมจะต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายล่ะครับ............เ พราะความรักของคุณ..มันทำให้ผมตาบอดซะแล้ว

25.นี่เรารักเธอ เธอโกรธเปล่า
    กรณี1ไม่โกรธ งั้นเป็นแฟนกัน
    กรณี2 โกรธ งั้นก็รักเราคือซะสิ

26." นี่ๆ ขอคำดิ!!!! "
    " คำว่า,,รัก,,น่ะ " ((เอาไว้เล่นตอนกินข้าว))

27.ฉัน : เปิดบัญชีรึยัง
    เธอ : เปิดแล้ว
    ฉัน : เหรองั้นจะได้เอาใจไปฝาก

28.ฉัน : เทอมีญาติเป็นสไปเดอร์แมนรึป่าว
    เธอ : ไม่มี
    ฉัน : มิน่าไม่มีเยื่อใยให้บ้างเลย

29.จะเรอให้คุณฟัง.....เรอทัก--รักเทอ

30.เวลาคุยโทรศัพท์กัน
    เรา:ตัวเองถือหูโทรศัพท์ข้างไหนอยู่อ่ะ
    เค้า: ข้างซ้าย/ข้างขวา
    เรา:เค้ารักตัวเองนะ ตัวเองเปี่ยนข้างถือได้ป่ะ
    (เปี่ยนข้างแล้ว)
    เรา:ตัวเองถือหูโทรศัพท์ข้างไหนอ่ะ
    เค้า:ข้างซ้าย/ข้างขวา
    เรา:เค้าเกลียดตัวเองแล้วอ่ะ
    เค้า:ทำไมอ่ะ
    เรา:ก้อเค้ารักตัวเองข้างเดียวอ่ะ

31.เวลานั่งอยู่
    เรา:ตัวเองๆเปลี่ยนที่นั่งได้ป่ะ
    เค้า:อ้าวแล้วหั้ยเราไปนั่งไหนอ่ะ
    เรา:มานั่งในใจเราไง

32.เรา:เทอๆผมเรายาวยังอ่ะ

1.เค้า:ยังไม่ยาวเลยอ่ะ
    เรา:ยังยาวไม่พอจะมัดใจเทอเลยเหรอ

2.เค้า:ก้อยาวแล้วนิ
    เรา:ยาวพอจะมัดใจเทอได้ยังอ่ะ

33.เวลาคุยโทรศัพท์กัน
    เค้า:อยู่ที่ไหนอ่ะ
    เรา:อยู่ในใจเทอ
    เค้า:ทำอะไรอยู่อ่ะ
    เรา:ทำใจไม่หั้ยรักเทอ

34.ฉัน : นี่เทอที่บ้านไม่มีเก้าอี้ให้นั่งหรอ
    เธอ : ทำ ไม ค่ะ ???
    ฉัน : ก้อเห็นชอบมานั่งในใจเรา

35.อยากเป็นกาแฟกระป๋อง...............จะได้เป็นหนี่ งในใจคุณ

36.ถ้าฉันมีรองเท้าจะแบ่งให้เธอข้างหนึ่ง........... ..เราจะได้อยู่คู่กันตลอดไปไง

37.ฉัน : แถวนั้นอันตรายครับระวังลื่นนะครับ
    เธอ : ทำไมหล่ะคะ
    ฉัน : ก้อหัวใจผม ละลายอยู่แถวๆนั้นอ่ะครับ

38.โอ๊ย อย่ากำแรง...............ยังไงเราก้อยอมเปงลูกไก่ให้ เทออยู่แล้วน่า

39.ช่วงนี้กำลังเบลอๆนะ...........เบลอว่ารักแถบ--แบบว่ารักเทอ

40. เรา : ที่บ้านมีน้ำมันไม๊อะ
    เค้า : มีอะทำไม
    เรา :จะได้เอามาทอดสะพานรักของเรา

ซ้ำขออภัยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikuasd : 25th August 2011 เมื่อ 21:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ: