ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

สอบถามการเปลี่ยน int hdd ของ xbox360 ตัวอ้วน

อยากเปลี่ยน hdd ในกรอบของ xbox360 ตัวอ้วน ต้องใช้ hdd ของ notebook ใช่หรือปล่าวครับ แนะนำยี่่ห้อไหนดีครับและความจุเต็มที่ได้เท่าไร ขอบคุณครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rugman อ่านกระทู้
    อยากเปลี่ยน hdd ในกรอบของ xbox360 ตัวอ้วน ต้องใช้ hdd ของ notebook ใช่หรือปล่าวครับ
    ใช่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rugman อ่านกระทู้
    แนะนำยี่่ห้อไหนดีครับ
    ยี่ห้ออะไรก็ได้ที่มีรับประกันให้น่ะครับ

ความจุเต็มที่ได้เท่าไร
    เต็มที่ได้ 2.5Tb (2,500Gb) ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    ใช่ครับ

ยี่ห้ออะไรก็ได้ที่มีรับประกันให้น่ะครับ

เต็มที่ได้ 2.5Tb (2,500Gb) ครับ
    รอคนตอบกระทู้นี้ เพราะอยากรู้อยู่เหมือนกัน ...แต่ไม่นึกเลยว่าท่านประธานจะมาตอบเองเลย...เอย
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ majinmark อ่านกระทู้
    รอคนตอบกระทู้นี้ เพราะอยากรู้อยู่เหมือนกัน ...แต่ไม่นึกเลยว่าท่านประธานจะมาตอบเองเลย...เอย
    หมวดนี้พี่โจ๊กเกอร์เค้าคอยดูแลอยู่แล้วล่ะครับ เพราะต้องให้ข้อมูลกับลูกค้าที่มาใช้บริการในร้าน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: