ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    I live in Thailand !!!
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

Exclamation คือ microsoft office pro 2007 ล็อกครับ

คือตอนแรกผมโหลด microsoft office 2010 trail มาครับพอมันครบกำหนดวันแล้วมันก็ล็อค คือใช่ไม่ได้เลยอ่าครับเปิดได้อย่างเดียว พอเสร็จผมก็ลบออกแล้วโหลด microsoft office pro 2007 มา แล้วก็หา product key ในเน็ตแล้วมันก็ใช้ได้ครับ พอกดเข้าโปรแกรมมันขึ้นว่า

microsoft office activation wizard ขึ้นมาผมกด cancle

ทุกอย่างเป็นสีเทาหมดเลยครับใช้งานไม่ได้ เลยครับ ช่วยทีครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ก็ Unistall ออกแล้วลงใหม่ดิครับ เวลาโหลดก็เลือกเวอร์ชั่นแบบคีย์แท้สักนิดนึง
    ปล.ดูในคอมเม้นท์ต่างๆที่มีคนเคยโพสต์ไว้ก็ได้นี่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    I live in Thailand !!!
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ผมโหลดใหม่หลายรอบแล้วครับ ไม่ใช่มันจำ ip เครื่องเราได้แล้วมันล๊อคหรือครับ เพราะผมโหลด 2010 แบบ trail ไป
    แต่ผมลองลาก microsoft office จากเครื่องอื่นมาแล้วลองกดเปิดมุน setup แล้วก็ขี้นมาเป็น activation wazard เหมือนเดิดมอะครับ
    ใครรู้วิธีช่วยทีนะครับ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=15900

ได้ชัวร์กระทู้ผมเอง เพิ่งทำเสร็จร้อนๆ ลองเองหมดแล้ว ได้ผลชัวร์