ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 14 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 56789 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถ้าผมใช้จอยเพลย์เล่นจะได้ไหมครับ ทำไมตั้งค่าแล้วไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย excustive : 2nd January 2013 เมื่อ 13:59

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ใครเล่นเกม Fishing Resort บ้างครับ รบกวนขอวิธี Set จอยหน่อยครับ นั่ง Set นานล่ะยังงงๆอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใช่ๆๆๆ ผมเล่นเกมนี้ แต่มันบอกให้เหวี่ยงผมเหวี่ยงเบดไม่เปนผมเลยลบเกมนี้ทิ้งเลย เซง

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ excustive อ่านกระทู้
    ใช่ๆๆๆ ผมเล่นเกมนี้ แต่มันบอกให้เหวี่ยงผมเหวี่ยงเบดไม่เปนผมเลยลบเกมนี้ทิ้งเลย เซง
    ใช่ครับ อยากเล่นมากเลย แต่ไม่รู้ Set ยังไง ลองมาหลายทีแล้ว set ยังไงก็ Set ไม่เป็น ^ ^ รอผู้รู้มาชี้แนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ..เป็นกำลังใจให้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Sengoku BasaRa 3 Utage Part 3 เสียนะครับ แก้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    Blog Entries
    1
    เอาภาพมายืนยันเกม Sonic Colors ครับ

i7 - 2670QM 2.2 GHz
    Nvidia GT 550M 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ถาม หน่อย คับ Kirby ผม ทำตาม ที่ บอก แล้ว ยัง กด ไม่ ได้ อ่ะ คับ แต่ มัน ไม่ ขึ้น Please Disconnect Unsupยorted มัน ขึ้น ให้ กด B แต่ กด ยัง ไง ก็ ไม่ ได้ อ่ะ คับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dome566 อ่านกระทู้
    ถาม หน่อย คับ Kirby ผม ทำตาม ที่ บอก แล้ว ยัง กด ไม่ ได้ อ่ะ คับ แต่ มัน ไม่ ขึ้น Please Disconnect Unsupยorted มัน ขึ้น ให้ กด B แต่ กด ยัง ไง ก็ ไม่ ได้ อ่ะ คับ
    เข้าไป Wiimote ครับ เเล้วกด Configure นี่ครับตัว B

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    มีใครเล่น monster hunter ได้บ้างมั้ยครับ ผมแตกไฟล์ไม่ได้ ซ่อมไฟล์ก็แล้วมันขึ้น พาท1 คอรัป อะไรนี่แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byakuran2080 อ่านกระทู้
    เข้าไป Wiimote ครับ เเล้วกด Configure นี่ครับตัว B

ใจ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    กำลังคอย ซุปเปอร์โรบอตไทเซ็น อยู่อย่างใจเย็น ตั้งแต่ขายเครื่องเพลย์2ไปนานมากแล้วก็ไม่ได้เล่นอีกเลย...ขอบคุณท่าน จขกท ล่วงหน้า....จ้า
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ลองโหลด Yu-Gi มาเล่น สนุกใช้ได้ครับ ชอบเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ตอนนี้กะว่าจะโหลด Sonic ต่อ ครับ

เห็นว่าขอเกมได้ ผมอยากเล่น xenoblade อะครับ หาให้ได้มั้ยครับ อยากเล่นมานานแล้งแต่ที่บ้านไม่มีเครื่อง Wii รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ขอบคุณครับ ผมโหลดไปเล่นไว้ตั้งนานละ เล่นได้ก็ทุกเกมส์เลยนะครับ แต่ส่วนมากจะติดปัญหาเรื่้องตั้งค่าจอยอะครับ แต่ก็เล่นได้นะ

ต้องลองมั่วๆเอาครับเพราะแต่ละเกมส์จะใช้ค่าที่แตกต่างกัน ถ้าไม่ได้จริงๆก็ Search ดูใน Google เลยครับเพราะผมก็ทำเหมือนกัน เด๋วจะเอารูปภาพมาช่วยยืนยันนะครับ

"You Never Walk Alone"
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ผมโหลดไปเล่นไว้ตั้งนานละ เล่นได้ก็ทุกเกมส์เลยนะครับ แต่ส่วนมากจะติดปัญหาเรื่้องตั้งค่าจอยอะครับ แต่ก็เล่นได้นะ

ต้องลองมั่วๆเอาครับเพราะแต่ละเกมส์จะใช้ค่าที่แตกต่างกัน ถ้าไม่ได้จริงๆก็ Search ดูใน Google เลยครับเพราะผมก็ทำเหมือนกัน เด๋วจะเอารูปภาพมาช่วยยืนยันนะครับ
    ขอบคุณครับ !

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    พอดีว่างๆเลยเอารูปการตั้งค่ามาฝากนะครับจากสำหรับคนที่เพิ่งจะหัดเล่น Wii รวมทั้งตัวผมด้วย อิอิ

เวลาตั้งค่าต้องลองดูเอานะครับ มี2แบบคือ GCPad และ Wiimode ส่วนมากเกมส์ที่ผมเล่นจะใช้การตั้งค่าแบบ Wiimode สังเกตุดีๆนะครับว่าเกมส์ที่เราเล่นบ้างเกมส์จะต่างกัน

มันจะขึ้นเตือนเสมอเวลาเราเข้าเล่นเกมส์ว่าให้ปรับแบบไหน

ขอขอบคุณข้อมูลดีดีจาก boatkung20.exteen.com

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ตามสัญญาครับ

เอาแค่นี้ก่อนละกัน เด๋วเกมส์อื่นเล่นไม่ทัน อิอิ ขอบคุณครับ

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    ขอเกม The Last Story หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เข้าเกมร์ KIRBY เเล้วเป็นเเบบนี้อะกดเเล้วไม่เข้าเกมร์ทำไงอะต้อง กดอะไร

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    SAVE เกมส์ monster hunter 3 ยังไงครับ แบบ ละเอียด ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suttawee008 อ่านกระทู้
    เข้าเกมร์ KIRBY เเล้วเป็นเเบบนี้อะกดเเล้วไม่เข้าเกมร์ทำไงอะต้อง กดอะไร
    เข้าไปปรับจอยอ่าครับตรง Wiimote จากนั้นจะมีหน้าต่างขึ้นมาแล้วหาคำว่า Extension คลิกเข้าไปจะมีตัวเลือกหลายอันใช่ไหมครับ ให้เราเลือกคำว่า None

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMoo~* อ่านกระทู้
    ใช่ครับ อยากเล่นมากเลย แต่ไม่รู้ Set ยังไง ลองมาหลายทีแล้ว set ยังไงก็ Set ไม่เป็น ^ ^ รอผู้รู้มาชี้แนะ
    งั้นเด๋วผมค่อยลองโหลดไปลองดูนะครับ ตอนนี้เนทผมโหลดลิ้งตรงช้ามาก สงสัยServerทำงานหนัก ไว้ดึกๆผมจะมาตอบนะครับ ถ้าไม่ง่วงก่อนอิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Sengoku basara 3 พาร์ทอื่นโหลดไวแต่ พาร์ท 4 โหลดขึ้น 10 kb เองอะครับช่วยดูให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    งั้นเด๋วผมค่อยลองโหลดไปลองดูนะครับ ตอนนี้เนทผมโหลดลิ้งตรงช้ามาก สงสัยServerทำงานหนัก ไว้ดึกๆผมจะมาตอบนะครับ ถ้าไม่ง่วงก่อนอิอิ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ เห็นภาพเกมน่าเล่นดีครับแต่ Set ไม่เป็น - -

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ช่วยสอนSetจอย One Piece Unlimited Cruise หน่อยได้ไหมครับ
    พอดีผมSetแล้วมันเดินไม่ได้อะ