ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 59

โทรศัพท์ Android ความเร็ว 600 กับ 800 นี่ต่างกันเยอะไหมครับ

คือผมเน้นเกม แต่เงินไม่พอซื้อเครื่องพวกความเร็ว 1G ขึ้น

ก็เลยลองถามดูครับว่ามันต่างกันเยอะไหม ถ้าลองได้ลองเล่นเกมส์ดูแล้ว

600 นี่ก็รุ่น ซัมซุงมินิ 800ก็พวก Gio,Cooper ไรแบบนี่ละครับ

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    - -+

เยอะครับแตกต่างกันมาก

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ก็ มีผลต่อการประมวลผลเยอะมาก

และตอนนี้ถ้าไม่ใช่ 1 G+ ก็แทบจะอืด เล่นเกมส์กระตุกและล่ะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อย่า ซื้อเลยคับ ผมใช้ อยู่แบตหมดเร็วมาก คับ

ผมใช้ Gio อยู่ ต่อwifi ก้อช้า ๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ถ้าไม่สนเรื่องการใช้เป็น โทรศัพท์ผมว่าเอา Galaxy Player ก็ดีนะ = =^

ตอนนี้มีปัญหาทัชหลุด ถ้าใช้ 2นิ้วเเล้วยกนิ้วที่ 2ขึ้นจะหลุดหมด ก็ไม่รู้ว่าซัมซุงจะออก FW ใหม่มาแก้ไขหรือเปลา่แต่สำหรับผมถึงทัชหลุดแต่ก็อยากได้ฮะ ^^ (ไม่ได้เป็นสาวกแซมซังนะ ผมสาวก sony = =^^^ 555)