ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ผู้รู้เกี่ยวกับDotA มาช่วยหน่อยครับ บอทมันเก่งเกินไป

พอดีโหลดแมพ 6.71 AI มาครับ แต่เวลาฆ่าไม่ได้ซักตัว
    โดนบอทตี 2 3 ทีก็ตยแล้ว เลยแปลกใจ
    ลองไช้สูตรดู จัดเต็มเลยครับ แต่บอทก็ยังคงเทพเหมือนเดิม
    กดดูที่ตัวแล้ว (บอทเวล 4) มีของโหดกว่าผมอีก แถม มีเลือด2000+
    งงอ่ะครับทำไมบอทโหดจัง ตั้งeasyแล้วนะ ผมฆ่าไม่ได้เลย ยิงมันเลือดไม่ลดเลยด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    บอทมันเล่นทีมน่ะครับ ไม่แปลก ที่จะตายบ่อย ยิ่งตัวลองหนแทบไม่มีประโยช มันปักวาสสะยังกับได้มาฟรี

ผมก็เล่นอยู่เหมือนกันเอาไว้ฝึกเล่นตัวใหม่ ๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    -neng ตามด้วยคำสั่งปกติ
    เช่น -nengapem

normal exp normal gold สำหรับ บอทอะคร๊าฟ ลองดูยัง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เอ่อเอารูปมาไห้ดูแทนครับแบบนี้มันโกงเกินไปนะ ไครก็ชนะมันไม่ได้หลอกครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    232
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ก็ คุณ ใช้สูตร greedis พวก บอทก็ได้ gold ไปด้วย มันเลย ไปทำไอเทม โหดๆ ที่ + Hp เยอะ สิครับ = =
    Lionel Messi

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imissu อ่านกระทู้
    -neng ตามด้วยคำสั่งปกติ
    เช่น -nengapem

normal exp normal gold สำหรับ บอทอะคร๊าฟ ลองดูยัง
    ผมก็ทำทุกครั้งที่เล่นกับบอท
    เพื่อไม่ให้มันเวลขึ้นไวเกิน
    เเต่ยังไงถ้าจับทางมันไม่ถูกก็แพ้อยู่ดี
    และถ้ายิ่งใช้ greedisgood ก็ยิ่งทำให้บอทได้เงินไปซื้อไอเทมโหดๆมาอีก
    แนะนำให้พิมพ์ -test กันเหนียวไว้เลย
    เเล้วกด -gold xxxxx(จำนวนเงิน) -lvlup xx(เลเวลที่อยากอัพ)
    อยากเปิดเเมพก็กด -fog ฯลฯ
    แบบนี้ดีกว่าอีก

แต่ถ้าอยากฝึกเล่นเเนะนำไปเล่นกับคนจริงๆเลยดีกว่า

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เล่นฝึกกับmapนี้เกือบทุกวันนะไม่ค่อยแพ้หรอก

ถ้าผมไม่เล่นกากเองแต่อยากจะบอกว่ามันเล่นinvokได้เมพมาก

ลองเล่นไปเรื่อยๆเด๋วก็ชินเองครับ

ฝึกlastกับคอมก็ดีมันกะจังหวะเก่งดี ไว้เวลาไปเล่นกับคนจะได้ตังเยอะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popza01 : 27th August 2011 เมื่อ 11:56