ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ผมเล่น BF3 อยู่นะครับ ซื้อมาแล้ว แบบเวอร์ชั่นธรรมดา ไม่ใช่ Limited

ชือใน Origin > aspirine06 เพิ่มกันมาเยอะๆ นะครับผม *

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ID Origin:Hardlog

ชื่อเล่น:เก่ง

เกมส์ที่มี:Battlefield 3 Limited Edition
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kengi : 29th October 2011 เมื่อ 23:56

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ขออภัยด้วยนะครับที่ยังอัพสมาชิกไม่ได้
    แต่ก็ยังมาลงชื่อสมัครได้อยู่
    น้ำท่วมอิอิ ต้องรอให้ผมกลับบ้านก่อน
    แต่ก็อาจเล่นในมือถือ เพื่อดูว่าใครมาสมัครมั่ง
    ปล ผมก็เป็นส่วนหนึ่งของผู้อพยบไปบ้านญาติ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    BF3 ได้เรียบร้อยแล้ว!!! ยศ 9 แล้ว นะครับผมอัพเดด
    BKstudioTH

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeebaloon อ่านกระทู้
    ขออภัยด้วยนะครับที่ยังอัพสมาชิกไม่ได้
    แต่ก็ยังมาลงชื่อสมัครได้อยู่
    น้ำท่วมอิอิ ต้องรอให้ผมกลับบ้านก่อน
    แต่ก็อาจเล่นในมือถือ เพื่อดูว่าใครมาสมัครมั่ง
    ปล ผมก็เป็นส่วนหนึ่งของผู้อพยบไปบ้านญาติ
    อ๋อ OK
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    คือผมมีปัญหาครับ ผมโหลดเกมซิมส์3 แท้ๆทาง Origin มา 7 ภาค โหลดมาเล่นได้เป็นเดือนๆไม่มีปัญหาอะไร ผมเข้าเกมผ่านหน้าลันเชอร์ตลอด มันจะขึ้นให้กด yes ตรวจเวลาทุกครั้งที่เข้าเกม ก็ไม่มีปัญหาอะไร จนผมโหลดฟีฟ่า12ก๊อปมาเล่นมันต้องเปิด origin เหมือนกันแต่ในเกมฟีฟ่าผมกดข้ามได้ ก็เล่นฟีฟ่า12 มาโดยไม่ได้แตะซิมส์3อีกเลยเป็นเดือน จนเมื่อวานผมกลับมาจะเล่นเกมซิมส์3 กดผ่านหน้าลันเชอร์เหมือนเดิมไม่ได้ซะงั้นเงียบฉี่เลย แต่เหมือนมันทำงานแต่ไม่มีไรเกิดขึ้น ผมลองลบแล้วโหลดมาลงใหม่ก็ไม่ได้ ไม่รู้ว่ามันจะเป็นเพราะผมเล่นฟีฟ่า12ก็อปรึเปล่าไม่รู้ ซิมส์3เลยเล่นไม่ได้ ผู้รู้ช่วยบอกผมหน่อยครับ ปล.เมื่อ4-5 วันก่อน Origin มันเคยส่งข้อความมาหาผมว่าตอนนี้ไม่สามารถเล่นเกมทาง Origin ได้กำลังรีบแก้ไข เลยไม่แน่ใจว่ามันแก้ได้ยัง เคยมีอาการแบบนี้เหมือนกันที่เล่นผ่าน Origin ไม่ได้แต่คืนเดียวก็กลับมาเล่นได้ งง

BLACKROSE
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    กลับมาอัพสมาชิกได้เเล้วเเต่อัพช้าหน่อย... เพราะอัพในเครื่องของพี่เเต่พี่ของผมไม่ยอมให้ผมเล่นเลยต้องเเอบเวลาไปข้างนอก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kijpat อ่านกระทู้
    คือผมมีปัญหาครับ ผมโหลดเกมซิมส์3 แท้ๆทาง Origin มา 7 ภาค โหลดมาเล่นได้เป็นเดือนๆไม่มีปัญหาอะไร ผมเข้าเกมผ่านหน้าลันเชอร์ตลอด มันจะขึ้นให้กด yes ตรวจเวลาทุกครั้งที่เข้าเกม ก็ไม่มีปัญหาอะไร จนผมโหลดฟีฟ่า12ก๊อปมาเล่นมันต้องเปิด origin เหมือนกันแต่ในเกมฟีฟ่าผมกดข้ามได้ ก็เล่นฟีฟ่า12 มาโดยไม่ได้แตะซิมส์3อีกเลยเป็นเดือน จนเมื่อวานผมกลับมาจะเล่นเกมซิมส์3 กดผ่านหน้าลันเชอร์เหมือนเดิมไม่ได้ซะงั้นเงียบฉี่เลย แต่เหมือนมันทำงานแต่ไม่มีไรเกิดขึ้น ผมลองลบแล้วโหลดมาลงใหม่ก็ไม่ได้ ไม่รู้ว่ามันจะเป็นเพราะผมเล่นฟีฟ่า12ก็อปรึเปล่าไม่รู้ ซิมส์3เลยเล่นไม่ได้ ผู้รู้ช่วยบอกผมหน่อยครับ ปล.เมื่อ4-5 วันก่อน Origin มันเคยส่งข้อความมาหาผมว่าตอนนี้ไม่สามารถเล่นเกมทาง Origin ได้กำลังรีบแก้ไข เลยไม่แน่ใจว่ามันแก้ได้ยัง เคยมีอาการแบบนี้เหมือนกันที่เล่นผ่าน Origin ไม่ได้แต่คืนเดียวก็กลับมาเล่นได้ งง
    ไม่เกี่ยวกับฟีฟ่าปลอมหรอกครับ เพราะผมก็โหลดมาเล่นเหมือนกัน อิอิ เเถมพอเล่นฟีฟ่า12 มันขึ้นOrigin ในเกมด้วย เกม Crysis2 ผมมีอยู่ก็เล่นได้ เเต่ตอนนี้เล่นไรไม่ได้เลย
    เเต่ปัญหานี้ผมก็ไม่กล้าตอบนะครับ เพราะไม่เเน่ใจ รอให้คนรู้มาตอบจะดีกว่านะครับ

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    Origin : Godfield
    ชื่อเล่น : แน็ก
    Game : Battlefield Bad Company 2 , Battlefield 3
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ชื่อใน Origin : Gurock53

ชื่อเล่น : LiFtO

เกม : BF3 Russia , BFBC2 , Crysis 2 , Dead Space 2 , MOH

BLACKROSE
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    หาคนเล่น Co op BF3 ครับ จะได้เเผ่นเเล้ว

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715
    ชื่อ ไม้
    Origin : zTherockeRz
    เกม BF3 ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    :ชื่อในOrigin Z-ElitE
    :ชื่อเล่น แบงค์ อายุ 16
    :เกมที่มีในOrigin จะบอกว่ามีเกมอะไรบ้างหรือจะโพสรูปเเทนก็ได้ BF3 Limited,Crysis2,crysis warhead
    อยากให้ BF2 กราฟฟิคสวยเท่า BF3.......

มีปัญหาอย่างนึงอยากให้ช่วยครับช่วยดูอันนี้ให้ที http://i1188.photobucket.com/albums/...5/Untitled.jpg

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    BF3 ยศตันไวจริงๆแปปเดียวก็เป็น Colonel แล้ว -.-

ตอนนี้ปืนโหมด Co-Op ขาดแค่ G3A3 อย่างเดียว
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

BLACKROSE
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Manman02 อ่านกระทู้
    BF3 ยศตันไวจริงๆแปปเดียวก็เป็น Colonel แล้ว -.-

ตอนนี้ปืนโหมด Co-Op ขาดแค่ G3A3 อย่างเดียว
    ฮ่าๆ ตันเวลไหนอะครับ
    ผมยังไม่ได้เล่นเลย มันเล่นในVistaของผม คงต้องเปลี่ยนวินโดว์ใหม่และ

BLACKROSE
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thefrontofarmament1098 อ่านกระทู้
    เปลี่ยน ชื่อ นี้มีใครลองยังคับ
    ผมลองเเล้วครับ ลองเองเลยหายห่วง
    เเต่ลืมเปลี่ยนในกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    ชื่อใน Origins IcenzMasterFunk
    ชื่อเล่น Ice
    อายุ 16
    เกมส์ที่มีใน Origins Battle Field 3 Limited Edition

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ชื่อใน origins wining-mai-sad
    ชื่อเล่น ฮอลล์
    เกมส์ที่มี Battle Field 3 ซื้อแท้ครั้งแรกครับ เปิดซิง ตัวเอง