ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130

Talking ข้อดี 14 ประการจากการเลิกกัน

1. ประหยัดค่าโทรศัพท์ ( ช่วยชาติ )

2.ไม่ต้องรีบกลับบ้าน ( เพื่อกลับมารับโทรศัพท์)

3.ไม่ต้องห่วงใคร ( ก็มันไม่มีให้ห่วงแล้วนี่หว่า )

4. ไม่ต้องคิดถึงใคร (มันก็ไม่มีให้คิดถึงอีกแล้ว..นี่หว่า )

5. ไม่ต้องรายงานตัว ( อิสระ…ไม่ต้องจ่ายรายเดือน )

6. ฟังเพลงเศร้า เพร๊าะ…เพราะ ( ทุกเพลง…FOR ME ๆๆๆๆ )

7. ไม่เปลืองหัว..จาย ( ขอจาย..เธอคืน )

8. อาจจะผอม (ว๊า!! …แต่ไม่เห็นเบื่ออาหารเลย…กินเอ๊า..กินเอา )

9. ทำไมมันเหลือเวลาว่างมากผิดปกติหว่า ( จาทำอารัยดีน๊อ )

10.ไม่ต้องคอยมานั่งนึกว่าวันนี้เราทำ หรือพูดอะไรผิดไปเพราะเวลางอน

อีกผ่ายชอบพูดว่า " น่าาจะรู้ตัวนี่ว่าทำอะไรลงไป "

(อ้าว....ทำไปตั้งหลายอย่าง จำไม่หมดหรอก............)

11.สามารถไปหาแฟนใหม่ได้ รับรองต้องดีกว่าเก่า

โดยไม่ต้องเกรงใจใคร...ไม่ผิดด้วยยย ก้อเราโสดนี่นาาาาา เนอะ

12.ไม่ต้องคอยลุ้นเวลา check mail ว่าจะมีเมล์เค้ารึปล่าว..อิอิ

13.ได้เป็นตัวเองอีกครั้ง ทำทุกอย่างที่รู้สึกพอใจจริงๆ

14.ได้เปิดตัวคนใหม่สักที หลังจากปกปิดมานาน

คนอกหักอ่านแล้วมีกำลังใจมั้งนะ ?? 555+ ไม่แน่ใจ ขำๆ ละกัน

จาก Dek-D นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    ยังไม่เคยมีแฟนครับ เลยไม่รู้ต้องศึกษาไว้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    1. ประหยัดค่าโทรศัพท์ ( ช่วยชาติ ) สมัครวันล่ะ9บาททรูโทร****ทั้งวันครับเวลาเลิกงานมันโทรมาหาตลอด5555เติมเงินทุกวันล่ะ9บาทคุยจนเครื่องร้อนเลยอ่านานทีเจอกันทามงานม่ะมีเวลาเลยอิอิ

6. ฟังเพลงเศร้า เพร๊าะ…เพราะ ( ทุกเพลง…FOR ME ๆๆๆๆ )

ข้อนี้โหดไปเวลาอยุ่กะแฟฟนก็ชอบฟังเพลงอยุ่แล้วทามไมต้องมาฟังคนเดียวด้วยแงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับผมแล้ว มันคือ "อิสระภาพ" ครับ อยากทำอะไรก็ได้ ที่เราอยากทำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    2.ไม่ต้องรีบกลับบ้าน ( เพื่อกลับมารับโทรศัพท์)
    You mean land-line phone ? I think there are no one use it these days , if there are , it'd be really little.